Chi hội OF - Nữ Ofer - All Abt Beauty - Dành riêng cho các nàng phát cuồng vì làm đẹp (✿◠‿◠)

Jaispierre

Xe buýt
Chị ốc tư vấn em phát, em nên để tóc dài hay tóc ngắn nhỉ? Giờ tóc e đang ngang vai:(

trangfamIt

Xe buýt

Julie

Xe tăng
Ôi chào các nàng, mấy bữa em bận nên không vô thớt cập nhật tình hình. Cuối tuần sau BF em lại book tickets 2 đứa đi chơi 8/3 rồi, em cũng bận nên chưa kịp hỏi lịch. Để em coi lại rồi confirm vụ 9/3 nhé, cũng muốn tham gia với mọi người lắm. Lâu lắm rồi cứ lu bu công việc, chẳng chụp choạch gì cả.

trangfamIt

Xe buýt
Ôi chào các nàng, mấy bữa em bận nên không vô thớt cập nhật tình hình. Cuối tuần sau BF em lại book tickets 2 đứa đi chơi 8/3 rồi, em cũng bận nên chưa kịp hỏi lịch. Để em coi lại rồi confirm vụ 9/3 nhé, cũng muốn tham gia với mọi người lắm. Lâu lắm rồi cứ lu bu công việc, chẳng chụp choạch gì cả.
chị ơi chị ơi cho em chí dây chuối đi.

octaviuslady

Xe tải
Chị ốc tư vấn em phát, em nên để tóc dài hay tóc ngắn nhỉ? Giờ tóc e đang ngang vai:(
Riêng món tóc Jai hỏi Ju xem, chị cũng cùng quan điểm tóc tai với Ju nhưng do cách nhìn của chị nó hơi thiên về style quyến rũ sang trọng nên cách nhìn nó hơi một phía. Chị có ngắm Jai từ trước, tóc thẳng, đơn giản, ko kiểu, lúc đó hơi ngắn thì phải

Ps: Quan điểm của chị là em để dài và tạo kiểu nhưng giờ e lại dang bị cái mái ngang ngang như chị nên kiểu ít nhiều bị fix rồi

Chỉnh sửa cuối:

sidecardesigner

Xe điện
Hi, em chào cả nhà, đọc mãi vụ tóc tai em cũng thấy gato quá, quyết định đi cắt tóc cho trẻ ra chút, mấy chị và mợ Ju tư vấn cho em mới nhé, em mới sinh xong, tóc giờ dài nhanh quá, lại dầy nên muốn cắt tỉa 1 chút ạ.
Nhân tiện em muốn hỏi : em đang cho con bú tí có thể nhuộm tóc đc ko nhỉ?
Nói suông thì khó tư vấn nên em tương cái ảnh của em hiện tại lên nhé, giờ em xuống bán hàng nên chả thể nào lôi thôi đc nữa :(

trangfamIt

Xe buýt
Hi, em chào cả nhà, đọc mãi vụ tóc tai em cũng thấy gato quá, quyết định đi cắt tóc cho trẻ ra chút, mấy chị và mợ Ju tư vấn cho em mới nhé, em mới sinh xong, tóc giờ dài nhanh quá, lại dầy nên muốn cắt tỉa 1 chút ạ.
Nói suông thì khó tư vấn nên em tương cái ảnh của em hiện tại lên nhé, giờ em xuống bán hàng nên chả thể nào lôi thôi đc nữa :(
cắt thì đc, nhuộm thì ko
nom dạo này xinh quá cơ

Ướt Mi

Xe buýt
Xinh đấy chứ. Tóc dầy đẹp nhìn mà thèm. Ảnh này có make up rồi đúng ko, thấy môi đo đỏ , mắt có tí eyeliner, má tí phấn, trông cũng nhẹ nhàng :D
Em ko dám xem ảnh hồi em mới sinh xong cơ. Mũm mĩm lắm cơ. :D

trangfamIt

Xe buýt

sidecardesigner

Xe điện
Xinh đấy chứ. Tóc dầy đẹp nhìn mà thèm. Ảnh này có make up rồi đúng ko, thấy môi đo đỏ , mắt có tí eyeliner, má tí phấn, trông cũng nhẹ nhàng :D
Em ko dám xem ảnh hồi em mới sinh xong cơ. Mũm mĩm lắm cơ. :D
;)) e xuống bán hàng nên quẹt qua loa tí đới ạ. Gọi là lướt qua hàng vôi chứ chẳng kĩ càng đc vì bận con nhỏ :(
Mặt mũi để mộc nhìn kinh nhắm ạ :(

Julie

Xe tăng
;)) e xuống bán hàng nên quẹt qua loa tí đới ạ. Gọi là lướt qua hàng vôi chứ chẳng kĩ càng đc vì bận con nhỏ :(
Mặt mũi để mộc nhìn kinh nhắm ạ :(
Phụ nữ mình sinh con xong thì sẽ phát sinh nhiều vấn đề nhưng cũng không có gì mà quá bất mãn Sid ơi, cứ từ từ rồi đâu sẽ vào đấy cả thôi. Đang cho con bú thì nhuộm tóc, uốn tóc cố gắng hạn chế, vì con cả thôi. Riêng nàng thì chưa tư vấn vội, muốn nhanh cứ phải từ từ nhé! :P

Chưa có bầu thì ko nên xin, hình như kiêng đấy em!
Dư lào rồi nàng ơi?

Julie

Xe tăng
Riêng món tóc Jai hỏi Ju xem, chị cũng cùng quan điểm tóc tai với Ju nhưng do cách nhìn của chị nó hơi thiên về style quyến rũ sang trọng nên cách nhìn nó hơi một phía. Chị có ngắm Jai từ trước, tóc thẳng, đơn giản, ko kiểu, lúc đó hơi ngắn thì phải

Ps: Quan điểm của chị là em để dài và tạo kiểu nhưng giờ e lại dang bị cái mái ngang ngang như chị nên kiểu ít nhiều bị fix rồi
Em thấy chị Jai cứ để tóc chấm vai, cắt cúp với mái như vậy cũng ổn rồi. Nhuộm màu nâu ấm hơn nâu hạt dẻ một chút là đẹp, sáng khuôn mặt và tự nhiên. Màu của hạt dẻ khi già hơn, se lại rồi ý. Chị cứ tả thế là thợ họ hình dung được.

Jaispierre

Xe buýt

Em thấy chị Jai cứ để tóc chấm vai, cắt cúp với mái như vậy cũng ổn rồi. Nhuộm màu nâu ấm hơn nâu hạt dẻ một chút là đẹp, sáng khuôn mặt và tự nhiên. Màu của hạt dẻ khi già hơn, se lại rồi ý. Chị cứ tả thế là thợ họ hình dung được.
Tks 2 ý kiến quý báu của chị ốc và em Ju nhé:). Tính em ko cầu kì, cứ đơn giản, nhanh nhẹn vì em rất ít để xõa tóc, tuyền buộc cao hoặc búi cao lên cho gọn. Còn nhuộm thì đúng là cũng đang muốn đi nhuộm cho mặt sáng sủa lên chút chứ để tóc đen cứ thấy mặt mình tối tối, bao giờ nhuộm sẽ miêu tả đúng màu như em Ju bẩu nhé, tóc chị sợi vừa to, vừa đen, vừa dầy ko biết có lên đc đúng màu của Ju ko:-)

Ảnh búi và buộc tóc của em, tóc đen sì nè:D

chandai.toinack

Xe điện
oạch, em chào cả nhà ạ.

chúc nhà mềnh cuối tuần happy nhé.

iem chả biết thớt chém zó mới xây ở đâu.

nhà mềnh ăn tết xong cóa ai tăng cân ko thía??>:D<

chandai.toinack

Xe điện
huhu, các nàng cho iem hỏi phát, ol ipad thì thao tác cop url ntn ợ, vd như cop url trên face ý.

octaviuslady

Xe tải
Chị đang phân vân đi cắt tóc, Kin bảo xử trảm ngay cái đống loe ngoe vàng hoe rơm lúa:D nhưng tiếc tiếc cái độ dài. Hay là qua mồng 9-3 gặp nhau phát rồi rủ nhau đi đâu đấy làm đẹp về tóc nhỉ. Chị đang có ý tưởng cắt lại tóc