[Thảo luận] OF-121683 lần đầu đụng độ xxx Quán Toan-HP (lỗi vượt tại đoạn đường cong) = có Video

sonkh250

Xe buýt
Chào các cụ!
Hôm nay 27 tết e về quê tết nhạc phụ từ QN về Hải Dương đi QL10.
Lúc quay về, tại khu Quán Toan, khi vừa hết biển khu vực đông dân cư có đoạn đường hơi cong vạch đứt, bắt đầu cong hẳn thì vạch liền đôi. Tại đầu đoạn cong có 1 chú taxi Mailinh biển 14A -... em không nhớ lắm (k hiểu taxi biển 14 mà lại ở HP) đi hẳn về bên phải và rất chậm, không chần chừ em vượt luôn. Sau đó 300m thì như này!
Đoạn này gần đầu cầu Kiền. Tại vì thời gian e quay hơi dài, ngại tường thuật = báo viết nên e mời các cụ coi cờ nhíp.
[video=youtube;i_XJ9g0DZP0]http://www.youtube.com/watch?v=i_XJ9g0DZP0&feature=youtu.be[/video]
- Trong clip có đoạn e nói: Đề nghị anh ăn nói đàng hoàng. Đấy là có chú xxx3 đứng bên kia đường sau mít xe em chụp lại biển số, nói rằng e bỏ cái kiểu quay phim ghi âm vớ vẩn... e điên tiết nói luôn hehe
- Trong clip e có nói đến Cam hành trình, cam e có thật, nhưng cái thẻ nhớ hôm trước nhờ thằng bạn gắn hộ mình k kiểm tra, hôm nay định bỏ ra để xem tình huống mới biết nó cắm chưa vào Cam, thế mới đau chứ:((. Vì vậy tình huống e k có để up.
Đoạn sau e bỏ về xe châm thuốc hút, ngồi vào xe mà không thấy chú nào đi theo, e lại quay ra, vừa hút thuốc vừa nói
OF: Thôi e đi a nhé!
xxx: Giảng giả theo bài cũ...Bla bo blo...... đòi kiểm tra giấy tờ
OF: Em cho a xem nhé! Giấy tờ em đầy đủ luôn...đăng kiểm này, giấy đăng ký, bảo hiểm, GPLX đủ luôn.
xxx: chú giơ thế nhỡ bằng lx chú hết hạn thì sao?
OF: a lại nhầm! bằng lái của e dạng thẻ cứng, mà thẻ cứng thì mới áp dụng năm ngoái, hết hạn sao được :))
xxx: bolo bala.....
OF: vầng...vầng...vầng... thôi e đi đây
Tổng thiệt hại mất 15min. Sướng
link youtube: http://www.youtube.com/watch?v=i_XJ9g0DZP0&feature=youtu.be

Chỉnh sửa cuối:

VinhCivic

Xe tăng
hố hố hố... chứng tỏ toàn bắt bằng mắt chụp bằng mồm... cụ mà đưa giấy tờ phát là xong luôn...

ninhcd

Xe tăng
Cụ Có Uống trước khi lái ko mà Tranh luận hăng vậy ... E Fun tý, nghe sướng lắm, kính cụ 1 ly

binhke

Xe buýt
chỗ này chân cầu kiền hướng quán toan - > thủy nguyên phải ko cụ.
đội này chắc bên phường quán toan rồi

blackmoon78

Xe tăng
Tưởng nhớ
Cụ chủ cũng biết cái đới nhỉ, chắc lượn of nhiều Cụ nhỉ?

KYNGLISH

Xe tăng
Cụ cứng nhỉ, trích dẫn TT65 cứ vanh vách. Chúc mừng cụ đã chiến thắng vẻ vang, nêu cao tinh thần thượng tôn pháp luật.

luckyhiro

Xe điện
Nói chung vẫn cò quay, gặp gà thì vẫn thịt thôi.
Vodka cụ :))

Hoathanhtao

Xe điện
Mấy con vàng gặp phải OF cứng,anh anh chú chú:)) nghe tình cảm như người trong nhà:D

tuanbeops

Xe tải
Hehe, chúc mừng cụ. Dưng mà e ko thích câu: " e bỏ về xe châm thuốc hút", vợ 2 cụ sẽ hôi lắm đấy ạ

tubong04

Xe tải
vẫn còn tình trạng bắt láo nhỉ,bảo sao dân cứ gét c.a

xephaoma...tot

Xe buýt
Hay quá ! cụ rất kiên định và nắm rõ luật nên đã thắng. Đây lại là bài học nữa cho anh em noi theo.

winnghiepdu

Xe điện
gần tết xxx kiếm đậm lắm chủ yếu từ xe tải và khách nên các cụ cứ câu giờ làm ầm nên xxx mất mồi nên 0 giữ lâu đâu,quan điểm của xxx nhanh gọn kín đáo để làm nhiều xe,các cụ to tiếng dân bâu vào coi như xxx ngày đó vỡ miếng

pooka

Xe container
Vodka cụ chủ. Cứ phải cứng thế này mới được

sonkh250

Xe buýt
Cụ Có Uống trước khi lái ko mà Tranh luận hăng vậy ... E Fun tý, nghe sướng lắm, kính cụ 1 ly
Bẩm cụ! em chấp hành luật khá tốt đấy, vả lại em không uống được rượu bia nên chẳng bao giờ xxx động đc vào em khoản thổi :-" Thanks cụ!
chỗ này chân cầu kiền hướng quán toan - > thủy nguyên phải ko cụ.
đội này chắc bên phường quán toan rồi
E thấy có 1 xe moto và 1 xe tải nhỏ của xxx. Đội có 3 chú + 1 chú ngồi rình là 4. Nhưng em thắc mắc xxx phường sao lại có chú hàm to thế (Trung tá)? mà xxx phường sao dám bắt ở Quốc lộ hả cụ?
Cụ chủ cũng biết cái đới nhỉ, chắc lượn of nhiều Cụ nhỉ?
Vâng e lượn nhiều mà cụ hehe
Hehe, chúc mừng cụ. Dưng mà e ko thích câu: " e bỏ về xe châm thuốc hút", vợ 2 cụ sẽ hôi lắm đấy ạ
Thanks cụ! Nói là vậy nhưng e có hút trong xe đâu, em mò mãi k thấy bật lửa nên e vào xe mồi bằng tẩu rồi quay ra luôn mà. E cũng thuộc dạng chúa ghét hút thuốc trong xe đới cụ ạ :))
gần tết xxx kiếm đậm lắm chủ yếu từ xe tải và khách nên các cụ cứ câu giờ làm ầm nên xxx mất mồi nên 0 giữ lâu đâu,quan điểm của xxx nhanh gọn kín đáo để làm nhiều xe,các cụ to tiếng dân bâu vào coi như xxx ngày đó vỡ miếng
Chắc các chú bắn = mồm nên k có bằng chứng, chứ nếu có mang video làm bằng chứng ngay. Nhưng có e vẫn cãi đc vì luật quy định: Không được vượt xe tại các đoạn đường cong, nơi có tầm nhìn bị che khuất. Đoạn này tuy hơi cong, nhưng tầm nhìn rất thoáng, hơn nữa chú Mailinh đã né về bên phải cho vượt mà.

thanhday

Xe hơi
chỗ này là khu vục Lam Sơn quán toan, đoạn này hay bắt đè vạch chỗ vòng cua khu dân cư gần cầu Rế và bắt lỗi xi nhan chuyển hướng từ ngã 4 Long Thành rẽ về cầu Rế, chúc mừng cụ đã chiến thắng

bipboemlaxichlo

Xe điện
Chào các cụ!
Hôm nay 27 tết e về quê tết nhạc phụ từ QN về Hải Dương đi QL10.
Lúc quay về, tại khu Quán Toan, khi vừa hết biển khu vực đông dân cư có đoạn đường hơi cong vạch đứt, bắt đầu cong hẳn thì vạch liền đôi. Tại đầu đoạn cong có 1 chú taxi Mailinh biển 14A -... em không nhớ lắm (k hiểu taxi biển 14 mà lại ở HP) đi hẳn về bên phải và rất chậm, không chần chừ em vượt luôn. Sau đó 300m thì như này!
Đoạn này gần đầu cầu Kiền. Tại vì thời gian e quay hơi dài, ngại tường thuật = báo viết nên e mời các cụ coi cờ nhíp.
[video=youtube;i_XJ9g0DZP0]http://www.youtube.com/watch?v=i_XJ9g0DZP0&feature=youtu.be[/video]
- Trong clip có đoạn e nói: Đề nghị anh ăn nói đàng hoàng. Đấy là có chú xxx3 đứng bên kia đường sau mít xe em chụp lại biển số, nói rằng e bỏ cái kiểu quay phim ghi âm vớ vẩn... e điên tiết nói luôn hehe
- Trong clip e có nói đến Cam hành trình, cam e có thật, nhưng cái thẻ nhớ hôm trước nhờ thằng bạn gắn hộ mình k kiểm tra, hôm nay định bỏ ra để xem tình huống mới biết nó cắm chưa vào Cam, thế mới đau chứ:((. Vì vậy tình huống e k có để up.
Đoạn sau e bỏ về xe châm thuốc hút, ngồi vào xe mà không thấy chú nào đi theo, e lại quay ra, vừa hút thuốc vừa nói
OF: Thôi e đi a nhé!
xxx: Giảng giả theo bài cũ...Bla bo blo...... đòi kiểm tra giấy tờ
OF: Em cho a xem nhé! Giấy tờ em đầy đủ luôn...đăng kiểm này, giấy đăng ký, bảo hiểm, GPLX đủ luôn.
xxx: chú giơ thế nhỡ bằng lx chú hết hạn thì sao?
OF: a lại nhầm! bằng lái của e dạng thẻ cứng, mà thẻ cứng thì mới áp dụng năm ngoái, hết hạn sao được :))
xxx: bolo bala.....
OF: vầng...vầng...vầng... thôi e đi đây
Tổng thiệt hại mất 15min. Sướng
em kết cái câu '' BÂY GIỜ THẾ NÀY NHÉ '' của cụ chủ quá =))=))=))

[K]evin[T]rinh

Xe tải
cụ up lại đi bác, em ko coi đc link

AnhTiếnMobile

Xe điện
Chúc mừng cụ chiến thắng oanh liệt

phuckoracell

Xe hơi
E ko xem đc,nhưng hôm trước e cũng bị bắn bằng mồm ở đây nó cũng ko làm j dc e,chỗ này nó ăn bẩn có truyền thống rồi.