[Thảo luận] Ô făn vớ vẩn chứ gì !!!!!

phamhung126

Xe tải
Bẩm các cụ, tiêu đề chính là phát ngôn của đồng chí xxx trưa nay toét nhà cháu ạ !
Chiện là thế này
:
Gần trưa nay (10h30) nhà cháu từ Tôn Thất Tùng đi thẳng sang Phạm Ngọc Thạch, mọi ngày nhà cháu vẫn ung dung đi làn bên trái (có biển phân làn trước ngã tư nhưng ko có vạch chỉ hướng).
Qua ngã tư thì xxx toét .... thế là táp vào lề đường, xuống xe x1 chào nhà cháu cẩn thận sau đó thông báo nhà cháu đi vào làn rẽ trái.
Học tập các cụ trên Of, cháu bẩu là như thế ko sai vì chỉ có biển phân làn nhưng ko có mũi tên chỉ hướng nên nhà cháu đc quyền đi như vậy. Nghe thế x1 nổi xung lên bảo rằng
“ông lại ở ô phăn vớ vẩn chứ gì, ngày nào tôi chả gặp chục ông như thế”, ngứa *** nhà cháu bổ luôn “Đề nghị đồng chí phát ngôn cẩn thận, tôi đang nêu ý kiến của tôi còn việc tôi ở đâu thì kệ *** tôi, nhé”
X1 đi, x2 đến dài dòng văn tự và khoe này nọ, túm lại là ko chịu hiểu ý nhà cháu nói, bực cả cái *** mình cộng với đang vội nên nhà cháu đưa bằng lái cho x2 và bảo
“Đồng chí lập biên bản đê, ghi rõ lỗi của tôi đấy nhé” X2 vớ đc bằng lái nhà cháu sướng quá bắt đầu trình bày bla...bla..... nhiều thứ lắm nhưng có chi tiết là “A bảo ko có mũi tên chỉ hướng e vẫn cứ lập biên bản rồi chiều e thuê thằng cửu vạn 50k nó kẻ ngay, a có kiện vào mắt” =)) nó tưởng mình nó khôn các cụ ạ.
Sang bốt gặp x3, x này ăn nói nhẹ nhàng nhưng vẫn định lùa gà
“E lập biên bản a lỗi ko tuân theo biển chỉ dẫn nhé” Ok, e mở ngoặc cho anh là ko tuân theo biển 411 trong khi ko có mũi tên chỉ hướng trên nền đường nhé.
Cặm cụi viết biên bản dài phết, x3 lại ngẩng lên hỏi cháu
“nhà a ở xxx à”, Uh thì sao ? “sếp e cũng ở đấy” Uh a cũng chẳng để ý lắm ! bla ... blo ... “nhà a trong tập thể xxx à ?” Uh! “ A chẳng nói sớm, bọn e ở đây có phải cứ sai là phạt đâu, còn nhắc nhở ... bọn e thông cảm ngay”
Nhà cháu chán rồi liền bảo
[FONT=&quot]“Rồi, bây giờ đồng chí thông thì thông đi để tôi còn đi”
Thế rùi trả bằng, bắt tay 2 lần liền nhà cháu lượn, x2 còn nói nhiều chuyện ngu lắm, mai rảnh nhà cháu kể tiếp.
Nhà cháu ở đấy khoảng 30 phút mà có đến gần 20 cụ dính lỗi như cháu nhưng chả cãi gì cả, cứ 5 loét rồi đi làm nhà cháu cảm thấy buồn quá, hay tiền giờ mất giá hay .... ????

[/FONT]

Matizcoi

Xe cút kít
Em là em làm um lên cho hết làm ăn chứ đừng đùa mới em ....

SantaFe_MLX

Xe buýt
3 xxx, đồng chí nào cũng phát ra 1 câu bất hủ =D>

minhab

Xe điện
Quái nhỉ, sao có hôm em đi qua cũng sát phải mà lượn các chú ấy lại không tóm :))

buicongchuc

Xì hơi lốp
Cụ không chuẩn bị đủ đồ nghề trước khi xuống xe rồi.

Car_Dream

Xe tải
Bẩm các cụ, tiêu đề chính là phát ngôn của đồng chí xxx trưa nay toét nhà cháu ạ !
Chiện là thế này
:
Gần trưa nay (10h30) nhà cháu từ Tôn Thất Tùng đi thẳng sang Phạm Ngọc Thạch, mọi ngày nhà cháu vẫn ung dung đi làn bên trái (có biển phân làn trước ngã tư nhưng ko có vạch chỉ hướng).
Qua ngã tư thì xxx toét .... thế là táp vào lề đường, xuống xe x1 chào nhà cháu cẩn thận sau đó thông báo nhà cháu đi vào làn rẽ trái.
Học tập các cụ trên Of, cháu bẩu là như thế ko sai vì chỉ có biển phân làn nhưng ko có mũi tên chỉ hướng nên nhà cháu đc quyền đi như vậy. Nghe thế x1 nổi xung lên bảo rằng
“ông lại ở ô phăn vớ vẩn chứ gì, ngày nào tôi chả gặp chục ông như thế”, ngứa *** nhà cháu bổ luôn “Đề nghị đồng chí phát ngôn cẩn thận, tôi đang nêu ý kiến của tôi còn việc tôi ở đâu thì kệ *** tôi, nhé”
X1 đi, x2 đến dài dòng văn tự và khoe này nọ, túm lại là ko chịu hiểu ý nhà cháu nói, bực cả cái *** mình cộng với đang vội nên nhà cháu đưa bằng lái cho x2 và bảo
“Đồng chí lập biên bản đê, ghi rõ lỗi của tôi đấy nhé” X2 vớ đc bằng lái nhà cháu sướng quá bắt đầu trình bày bla...bla..... nhiều thứ lắm nhưng có chi tiết là “A bảo ko có mũi tên chỉ hướng e vẫn cứ lập biên bản rồi chiều e thuê thằng cửu vạn 50k nó kẻ ngay, a có kiện vào mắt” =)) nó tưởng mình nó khôn các cụ ạ.
Sang bốt gặp x3, x này ăn nói nhẹ nhàng nhưng vẫn định lùa gà
“E lập biên bản a lỗi ko tuân theo biển chỉ dẫn nhé” Ok, e mở ngoặc cho anh là ko tuân theo biển 411 trong khi ko có mũi tên chỉ hướng trên nền đường nhé.
Cặm cụi viết biên bản dài phết, x3 lại ngẩng lên hỏi cháu
nhà a ở xxx à”, Uh thì sao ? “sếp e cũng ở đấy” Uh a cũng chẳng để ý lắm ! bla ... blo ... “nhà a trong tập thể xxx à ?” Uh! “ A chẳng nói sớm, bọn e ở đây có phải cứ sai là phạt đâu, còn nhắc nhở ... bọn e thông cảm ngay”
Nhà cháu chán rồi liền bảo
[FONT=&quot]“Rồi, bây giờ đồng chí thông thì thông đi để tôi còn đi”
Thế rùi trả bằng, bắt tay 2 lần liền nhà cháu lượn, x2 còn nói nhiều chuyện ngu lắm, mai rảnh nhà cháu kể tiếp.
Nhà cháu ở đấy khoảng 30 phút mà có đến gần 20 cụ dính lỗi như cháu nhưng chả cãi gì cả, cứ 5 loét rồi đi làm nhà cháu cảm thấy buồn quá, hay tiền giờ mất giá hay .... ????

[/FONT]
Em cứ tưởng có chuyện hay để học nhưng đọc đến đoạn đo đỏ ...mất hứng cụ ạ.

giangcoi79

Xe điện
Cụ mà ghi âm đưa lên đây có phải sinh động không.

thanhsquin

Xe buýt
có phải cụ đi con xe màu trắng hay xám gì không ợ. Tầm giờ đấy em cũng đi qua nhưng hướng ngược lại, thấy có 1 anh áo trắng đứng gân cổ lên nói với thằng XXX , còn 1 thằng đứng núp sau bốt đang rình xe em có rẽ phải không để thịt

totorauxom

Xe điện
không phải cụ chủ giỏi về lý mà cụ chủ chỉ giỏi chọn chỗ ở gần thằng sếp của bọn cướp

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Cuối cùng câu chuyện lại đi theo hướng có quen ai không, nhà ở đâu thì phải ???

ngthenam

Xe buýt
các cụ ô făn vớ vẩn, haha

minh0075

Xe điện
Nhạt quá cụ Chủ ơi,chả dút được kinh nghịm dì từ chuyện cụ cả.

Nhà cháu đi đường này thường xuyên mà không hiểu cụ chủ bị bắt như nào nhỉ vì từ TTT sang PNT có bao giờ có xxx đứng ở bên đó đâu

xera

Xe hơi
không phải cụ chủ giỏi về lý mà cụ chủ chỉ giỏi chọn chỗ ở gần thằng sếp của bọn cướp
Cụ chủ ở đâu cho e biết với, để bọn c hó chốt TTT-PNT có vịn thì e bẩu nhà e ở đó... đó....Thank cụ nhiều.

cave07

Đi bộ
em cũng chẳng bao giờ thấy xxx đứng đoạn đó

tuanphucloi

Xe hơi
em kính đề nghị các bác ADMIN tổ chức tập thể một hôm cho ae OF đi đoạn này để xxx bắt rồi ae dừng tâp thể biểu tình kêu báo đài đến cho xxx (Nó...)chừa luôn cái thói này đi