[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ đã gửi cho em chưa cụ? Em đợi mấy hôm nay mà kg thấy ông EMS nào kêu nhận hàng cả. X_X
Ơ, e định gửi éms dưng ngay hôm đó e cụ nhờ người qua lấy hàng rồi mà cụ ơi

D&G

Xe tải
Ăng ten của em về chưa cụ ơi.

hungstarwar

Xe tải
Ốp vô lăng KM SLX 2010 có đk audio có ko ạ?

Cụ có bộ ốp mặt vô lăng có điều khiển audio cho Kia morning SLX 2010 nhập ko ạ? Nhà cháu lên xe là mở nhạc nên thèm món này quá. Các cụ trong 4rum đục đẽo để lắp bộ đk vào nhà cháu thấy ngại lắm. Cụ cho xin báo giá luôn nhé.
Chúc cụ đắt hàng,may mắn!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ có bộ ốp mặt vô lăng có điều khiển audio cho Kia morning SLX 2010 nhập ko ạ? Nhà cháu lên xe là mở nhạc nên thèm món này quá. Các cụ trong 4rum đục đẽo để lắp bộ đk vào nhà cháu thấy ngại lắm. Cụ cho xin báo giá luôn nhé.
Chúc cụ đắt hàng,may mắn!
Đúng bô này hả cụ : http://shopkorea.info/index.php?main_page=product_info&cPath=25&products_id=316
Nó có sẵn giắc để đấu vào xe của cụ luôn, nếu đúng thì cụ qua em nhá, tks

Ăng ten của em về chưa cụ ơi.
Hế hế, so di cụ, theo kế hoạch chiều nay có hàng đơi, chắc mai em ship cho cụ nhá, tks

Ơ, e định gửi éms dưng ngay hôm đó e cụ nhờ người qua lấy hàng rồi mà cụ ơi
Hi hi! Sorry cụ nhá. Thằng cháu đi Tây, nhờ người đến lấy vứt về nhà bà chị nên kg ai thông báo cho em cả.
Cám ơn cụ nhiều.

Các cụ chuột bạch hộp ổn dòng cho cái review xem thế nào? Nó phát nhiệt lớn liệu có dẫn đến cháy nổ kg đới?
Được chắc em cũng làm một bộ vì con acquy xe em xài hơn 3 năm rồi (hàng VNCLC xài tốt thế kg biết. :)) :)) )

D&G

Xe tải
Cụ còn thảm chống nắng taplo cho KM thì cụ ship em luôn nhé.

laodatma

Xe điện
Sơ bộ thì đã có những nhận xét ban đầu được cập nhật trong thớt này! thi thoảng cụ bớt chút thời gian ngó nghiêng tý là thấy ngay :D Còn vụ phát nhiệt thì trong khoang máy đã 70-80 độ rồi thì em chắc nó cũng chỉ đến tầm đó là kịch. Cụ dùng acquy được 3 năm thì nên làm 1c đi 1 năm nữa mà acquy vẫn chạy tốt thì cọi như kết luận được rồi, xe em phải cỡ 3 năm nữa mới kết luận được vụ kéo dài tuổi thọ acquy cơ! :D
Hi hi! Sorry cụ nhá. Thằng cháu đi Tây, nhờ người đến lấy vứt về nhà bà chị nên kg ai thông báo cho em cả.
Cám ơn cụ nhiều.

Các cụ chuột bạch hộp ổn dòng cho cái review xem thế nào? Nó phát nhiệt lớn liệu có dẫn đến cháy nổ kg đới?
Được chắc em cũng làm một bộ vì con acquy xe em xài hơn 3 năm rồi (hàng VNCLC xài tốt thế kg biết. :)) :)) )

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ còn thảm chống nắng taplo cho KM thì cụ ship em luôn nhé.
Dê cụ, cụ còn cần gì thì từ giờ đến thứ 3 tuần sau lại PM em làm chuyến luôn thể nhá \:D/

Prius

Xe buýt
Lâu lắm mới lấy thẻ ra,số là em đi công tác dài ngày cả tháng,xe được phơi nắng suốt ngày lại quên trùm bạt nữa, khi về cứ sợ cam bị tèo nên test thử 1 phát ai dè chịu nhiệt quá ổn!em có mấy video test con VR10 phát:
Đầu tiên là bác VIOS này chạy đúng, sau chủ quan tưởng qua ngã tư Bộ Công An là thoát, chém vạch liền, chạy thì ẩu tạt đầu cả bác Prado để chuyển làn:

[youtube]Y3jbk5_6baY[/youtube]

Hậu quả: Đến đoạn đối diện với Metro Thăng Long bị vẫy vào nói chuyện với bác 54 chỗ:

[youtube]kmPXvQEnwOE[/youtube]

Bài học: Không được chủ quan, đi đúng làn và tốc độ cho phép.

http://www.otofun.net/threads/388136-vios-chay-au-bi-tum-doi-dien-metro-thang-long?highlight=
Cụ Chim sun sướn nhá, chuẩn bị Nạc rang đê!:))

laodatma

Xe điện
Lâu lắm mới lấy thẻ ra,số là em đi công tác dài ngày cả tháng,xe được phơi nắng suốt ngày lại quên trùm bạt nữa, khi về cứ sợ cam bị tèo nên test thử 1 phát ai dè chịu nhiệt quá ổn!em có mấy video test con VR10 phát:
Đầu tiên là bác VIOS này chạy đúng, sau chủ quan tưởng qua ngã tư Bộ Công An là thoát, chém vạch liền, chạy thì ẩu tạt đầu cả bác Prado để chuyển làn:

[youtube]Y3jbk5_6baY[/youtube]

Hậu quả: Đến đoạn đối diện với Metro Thăng Long bị vẫy vào nói chuyện với bác 54 chỗ:

[youtube]kmPXvQEnwOE[/youtube]

Bài học: Không được chủ quan, đi đúng làn và tốc độ cho phép.

http://www.otofun.net/threads/388136-vios-chay-au-bi-tum-doi-dien-metro-thang-long?highlight=
Cụ Chim sun sướn nhá, chuẩn bị Nạc rang đê!:))
Chỗ này muốn ra làn ngoài thì phải sang ngay khi vừa qua đèn, lỡ không sang được thì cứ yên tâm mà đi thẳng đến đoạn công viên có bùng binh hãy sang cho lành. Dọc Phạm văn đồng này xxx đứng như quân nguyên, ẩu phát đứt ngay :(

mr.ken_no1

Xe container

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

honda acura

Xe điện
Cụ jing nghiên cứu nhập cái gương chiếu hậu kèm màn hình của hàn xẻng về đi

mr.ken_no1

Xe container
Úi rùi ui, VR-12 đới lãnh đạo ơi, thế từ ngày lắp em nó, lãnh đạo chưa xem lại phát laò ợ :-ss
Chỉ lúc đầu check hàng thì xem nhiều thôi ạ
Sau thấy ổn định rồi thì thôi.

VIT2000

Xe tăng
Cám ơn cụ nhiều.

Báo cáo các cụ là nhà cháu hôm nay chạy thử cả đi lẫn về Hà Nội - Tiền Hải Thái Bình tất tần tật là nhõn 265km, kết quả bộ ổn định dòng điện phát nhiệt cũng như trong phố và không có bất cứ vấn đề gi xảy ra, đồng thời cháu check thêm là đèn pha sáng thêm được khoảng 20% (đấy là cháu dự thế) về đến nhà mở ra ngon lành, đồng hồ báo 13.1, vậy là ok cụ Kim nhỉ. Yên tâm dùng rồi cụ ợ.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Báo cáo các cụ là nhà cháu hôm nay chạy thử cả đi lẫn về Hà Nội - Tiền Hải Thái Bình tất tần tật là nhõn 265km, kết quả bộ ổn định dòng điện phát nhiệt cũng như trong phố và không có bất cứ vấn đề gi xảy ra, đồng thời cháu check thêm là đèn pha sáng thêm được khoảng 20% (đấy là cháu dự thế) về đến nhà mở ra ngon lành, đồng hồ báo 13.1, vậy là ok cụ Kim nhỉ. Yên tâm dùng rồi cụ ợ.
Em dự cụ lắp bộ này rồi chạy xe cụ thì cũng chỉ tầm 7l/100km đường trường thôi nhể \:D/

VIT2000

Xe tăng
Em dự cụ lắp bộ này rồi chạy xe cụ thì cũng chỉ tầm 7l/100km đường trường thôi nhể \:D/
Xe em chở 5 người lớn trong đó có 2 ông ngót ngét 1 tạ và 2 trẻ em, chạy cũng có những đoạn đông như đường làng quê em, đường phố ở TP Thái Bình, đoạn về đến Hà Nội, điều hoà để ở 23 độ Auto, đồng hồ công tơ mét chỉ 12,5 Km/lít (em mua xăng chạy luôn đường này nhé) vậy tính ra là 8l/100km, thế là cũng OK cụ nhỉ.

hungstarwar

Xe tải
Đúng bô này hả cụ : http://shopkorea.info/index.php?main_page=product_info&cPath=25&products_id=316
Nó có sẵn giắc để đấu vào xe của cụ luôn, nếu đúng thì cụ qua em nhá, tks
Không phải cụ ợ
ý em là cả cái mặt ốp lên vô lăng có sẵn bộ điều khiển cơ, chứ không phải cái bộ rời gắn thêm vào như của cụ. Tức là ý em muốn tháo cái ốp vô lăng cuae KM 2010 ra, lắp cái ốp có điều khiển audio vào 1 cái là xong ấy mà
Ý em là cụ cái mà nó có sẵn dư thế lày, có sẵn cả bộ điều khiển, không fair đục đẽo gì kô?

http://enbac10.vcmedia.vn/up_new/2011/12/03/item/291/290936/20111203134607_img_1963.jpg

nếu phải đục đẽo, nó sẽ xấu dư thế lày (sản phẩm của cụ xe đập ghẹ)

Chỉnh sửa cuối:

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Cụ Jing còn bộ ổn dòng nào không. Mai em qua lấy chục cái về dùng dần

Việc theo dõi tiêu thụ nhiên liệu thì em xài pm chạy trên ipad nối với một con HUD Bluetooth cắm vô cổng OBD II để có các thông tin vận hành thực & ghi nhận cửn thựn để cung cấp thông tin phục vụ các cụ (em ngại nhất là cảm nhận = cảm quan sợ nó không chính xác :D). Tạm thời thì trước khi lắp (chạy buổi sáng đi làm) nó cỡ thế này

Còn lắp xong sáng nay em chạy thì nó thế lày

Chiều nay chạy về thì nó như thế này
Cụ Kim cho em mượn thớt của cụ một tý thanks!

@ laodatma

Con xe còi nhà em nó chẳng cho hiển thị cái gì hết. Em kết cái phần mềm Fuel Mileage kèm theo con HUD bluetooth của nhà cụ quá. Cụ mô tả cái phần mềm này và cách sử dụng nó cho anh em biết với .Cụ mua con HUD bluetooth ở đâu chỉ chỗ cho anh em luôn nhé (biết đâu cụ Kim có hàng HUD bluetooth).
Hay cụ qua box Công nghệ thông tin làm một bài về cái này đi (mà em đang dùng android nên phải tìm thêm nữa đấy).
Thanks!

Còn về con Ổn dòng. Nếu nó luôn nóng cỡ 70 độ thì theo em các cụ nên lên chợ trời điện tử mua 2 miếng cánh tản nhiệt nhôm ốp vào 2 bên cho nó tản nhiệt nhanh hơn. Cái này là "công nghệ" nhiệt đới hóa của VN đấy cụ ợ. :))

Chỉnh sửa cuối: