Nước hoa dùng cho ô tô mùa đông.

themlaixe

Xe buýt
Mùa đông đến rồi, nhờ các bác cho xin ý kiến dùng nước hoa loại nào phù hợp, vừa thơm, quyến rũ lại sang trọng dùng trong ô tô. mong các bác cùng thảo luận để bà con cùng biết/
thanks sự đóng góp của các bác/

BuBerry-Brit

Xe buýt
Em Thì Hôk Có Oto Nhưng Mờ Bố EM hay Dùng CBRALL Bác Ạh !!! Mùi này Theo em Thấy là Nam tính...Lớp Đầu có Mùi Gỗ ..Lớp Mùi Thứ 2 Ấm Và Trầm ...Dùng Mùa ĐÔng là Hợp lắm Ạh !! lên xe Ngửi Mùi này Thấy nam tính Mà Ấm Áp hẳn :69: Còn Nếu Xe bác hay có Các Mợ (em Hôk Nói gấu Nhà bác Đâu ) Đi cùng Thì PECHE là Hợp Lý Nhất (b)

Chỉnh sửa cuối:

bvhadelpiero

Xe lăn
Mùa đông đến rồi, nhờ các bác cho xin ý kiến dùng nước hoa loại nào phù hợp, vừa thơm, quyến rũ lại sang trọng dùng trong ô tô. mong các bác cùng thảo luận để bà con cùng biết/
thanks sự đóng góp của các bác/
Theo e thì mùa j thì mùa bác cứ dùng caffee cho e là ngon nhất nếu không có điều kiện thì cụ dùng hạt dổi

Xecutkit2008

Xe điện
Theo e thì mùa j thì mùa bác cứ dùng caffee cho e là ngon nhất nếu không có điều kiện thì cụ dùng hạt dổi
Chính xác, cafe người say xe cũng thấy dễ chịu mà người không say thì thấy thơm.Cụ ra cafe mai chỗ Nguyễn Du sát CA phường Nguyễn Du mà mua.

themlaixe

Xe buýt
Chính xác, cafe người say xe cũng thấy dễ chịu mà người không say thì thấy thơm.Cụ ra cafe mai chỗ Nguyễn Du sát CA phường Nguyễn Du mà mua.
Nghĩa là ra mua cafe khô, cho vào túi và treo vào trong xe????
em hỏi ngu tí, các bác đừng cười. :69::69:

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Mua cafe hạt rang ở Lê Văn Hưu , thơm điếc mũi:))

Biết Lái

Xe buýt
87 Hàng Bồ. Tinh dầu rất thơm và rẻ cụ ạ. đã có thớt nói về cái này. e đã dùng và rất ưng ý(b)(b)

Getz5324

Xe điện
em thấy dùng cafe là hợp lý, dùng nước hoa ai ko khỏe rất dễ say xe bác ợ(b)

Cù Lần

Xe tải
HTML:
87 Hàng Bồ. Tinh dầu rất thơm và rẻ cụ ạ. đã có thớt nói về cái này. e đã dùng và rất ưng ý
87 Hàng Bồ có bán tinh dầu hả bác, đủ các loại mùi không ạ, loại nào thích hợp nhất bác ơi?

Biết Lái

Xe buýt
HTML:
87 Hàng Bồ. Tinh dầu rất thơm và rẻ cụ ạ. đã có thớt nói về cái này. e đã dùng và rất ưng ý
87 Hàng Bồ có bán tinh dầu hả bác, đủ các loại mùi không ạ, loại nào thích hợp nhất bác ơi?
Nhiều mùi lắm. Nhưng e đang dùng loại gì quên tên rùi.
đại loại như là: nhiệt đới hay gì gì nhiệt đới ấy. dùng hay lắm.
bác nhớ dùng ít thui nhá (b)(b)

Tây Độc

Xe điện
Theo em cụ cứ dùng cái lọ lăn nách, loại chống "hách từ trong nôi" í. Bôi đậm đậm một tí, vừa khử mùi cho cá nhân, vừa làm nước hoa ô tô. Vì lúc nào cụ chẳng phải có mặt trên xe, nhỉ? Còn nếu ko có mặt thì nghĩa là xe để không, lúc đó cần quaí gì nước hoa? Lại thêm cái lợi tiết kiệm. :D

acmong7

Xe hơi
Website
www.clbmohinh.com
Các cụ dán hay gắn thêm lọ nước hoa chú ý !
Không dán lọ nước hoa hay vật cứng trên túi khí nếu xe có túi bên ghế phụ nằm trên mặt "táp lô" !
Nếu cụ nào đã dán thì cánh tốt nhất nên di chuyển ngay ra chỗ khác, nếu không khi va chạm túi khí nổ cụ sẽ được khuyến mại thêm cái lọ nước hoa bay vào mẹt hoặc xxx..
Nếu nhẹ hơn thì cũng vỡ thêm cái kính lái vì khi túi khí nổ sẽ xé mặt "táp lô" để bung ra và ... :^) Bùm

Việc này đã được kiểm chứng trên thực tế và chính là cái xe của em . :'(

Matizcoi

Xe cút kít
Không dán lọ nước hoa hay vật cứng trên túi khí nếu xe có túi bên ghế phụ nằm trên mặt "táp lô" !
Nếu cụ nào đã dán thì cánh tốt nhất nên di chuyển ngay ra chỗ khác, nếu không khi va chạm túi khí nổ cụ sẽ được khuyến mại thêm cái lọ nước hoa bay vào mẹt hoặc xxx..
Nếu nhẹ hơn thì cũng vỡ thêm cái kính lái vì khi túi khí nổ sẽ xé mặt "táp lô" để bung ra và ... :^) Bùm

Đúng là ác mộng .... :102:

nuochoaoto

Xe buýt

Đúng là dán loại chai to mà chạy tốc độ cao cũng đáng e ngại.
Nhưng đã có giải pháp cho các bác thích thơm trong xe, em cung cấp sản phẩm mới là tinh dầu cao cấp dạng kẹp cửa gió trên xe sản phẩm 100% Châu Âu. gọn nhẹ độc đáo và an toàn cho sức khỏe. các Bác vào link này xem sản phẩm nếu có nhu cầu cứ Alo em một tiếng các Bác nhé.( http://www.nuochoahanghieu.com.vn/Help.aspx?id=42 )

minh0075

Xe điện
Cà phê các bác để lâu mùi cũng kinh lắm,chả thơm được.Theo em,cứ làm lọ nước hoa xịn dùng cho cá nhân,ko nhất thiết phải mua loại dành riêng cho ô tô.Em đã thử rồi,cứ chanel mà phang keke bác nào nam thì mua nam,nữ chơi loại của nữ.Mua loại nhỏ 50ml thôi,có thể bọc thêm chống nóng vì có những khi nhiệt độ trong xe khi đễ dưới nắng hè rất nóng.Mùa đông thì ok,quá ..ngon

meo hoangkt

Xe tải
Cà phê các bác để lâu mùi cũng kinh lắm,chả thơm được.Theo em,cứ làm lọ nước hoa xịn dùng cho cá nhân,ko nhất thiết phải mua loại dành riêng cho ô tô.Em đã thử rồi,cứ chanel mà phang keke bác nào nam thì mua nam,nữ chơi loại của nữ.Mua loại nhỏ 50ml thôi,có thể bọc thêm chống nóng vì có những khi nhiệt độ trong xe khi đễ dưới nắng hè rất nóng.Mùa đông thì ok,quá ..ngon
Bác nói rất chuẩn
Em tham gia tí nhé. Các bác có biết tiêu chuẩn mùi trong xe của Nhật Bản là gì ko?
- Là không có mùi gì.
Em dùng cái máy lọc khí Lifepro thấy cũng được. ko khí cũng thoáng. 1 tuần thì cho em nó ngập tràn ozone 1 lần (khi nào về bãi, em ấn nút 15 phút và ra ngồi chém gió với bảo vệ) . Hàng này đi làm thì em vẫn xịt 5-6 phát nước hoa lên người (Hugo, Gio, givenchy, lascote) .vậy là xe em cũng có phảng phất đâu đó mùi thơm của chủ nó. Ai lên xe cũng phát boểu là xe em dễ chịu, thoáng, sang.
Em không thích mấy vụ nước hoa xe hơi vì chắc chắn chất lượng không thể bằng được loại dùng cho mục đích thời trang. mà để trên taplô, nắng như vậy nó cũng bay hết hơi thôi.

Europe

Xe buýt
Nước hoa thơm nhất là chính mùi của xe. Các bác cứ chịu khó hút bụi, giặt thảm thường xuyên, không hút thuốc, không mở cửa xe (chỉ dùng điều hòa), không ăn uống, không để trẻ con tè.... thế là thơm nhất.
Thêm nữa, vệ sinh lọc gió điều hòa và thay lọc gió điều hòa đúng hạn.

bromine32

Xe tải
Bác nói rất chuẩn
Em tham gia tí nhé. Các bác có biết tiêu chuẩn mùi trong xe của Nhật Bản là gì ko?
- Là không có mùi gì.
Em dùng cái máy lọc khí Lifepro thấy cũng được. ko khí cũng thoáng. 1 tuần thì cho em nó ngập tràn ozone 1 lần (khi nào về bãi, em ấn nút 15 phút và ra ngồi chém gió với bảo vệ) . Hàng này đi làm thì em vẫn xịt 5-6 phát nước hoa lên người (Hugo, Gio, givenchy, lascote) .vậy là xe em cũng có phảng phất đâu đó mùi thơm của chủ nó. Ai lên xe cũng phát boểu là xe em dễ chịu, thoáng, sang.
Em không thích mấy vụ nước hoa xe hơi vì chắc chắn chất lượng không thể bằng được loại dùng cho mục đích thời trang. mà để trên taplô, nắng như vậy nó cũng bay hết hơi thôi.
Ý bác này muốn khuyên bác chủ thớt là ko nên mua nước hoa chuyên dụng cho ô tô mà mua 1 lọ nước hoa cho lái xe rồi mỗi khi lên ô tô là xịt cho ô tô và lái xe mỗi thằng một "phát" ====>Rất dễ chịu và sang trọng mà thân quen đấy ạ. Nhà cháu cũng vẫn hay làm như này ợ. Cháu và vợ 2 cháu dùng chung 1 lọ nước hoa SEXY đấy ợ.

meo hoangkt

Xe tải
Ý bác này muốn khuyên bác chủ thớt là ko nên mua nước hoa chuyên dụng cho ô tô mà mua 1 lọ nước hoa cho lái xe rồi mỗi khi lên ô tô là xịt cho ô tô và lái xe mỗi thằng một "phát" ====>Rất dễ chịu và sang trọng mà thân quen đấy ạ. Nhà cháu cũng vẫn hay làm như này ợ. Cháu và vợ 2 cháu dùng chung 1 lọ nước hoa SEXY đấy ợ.
Việc này là đặc trưng rồi. Các cụ có biết ngày xửa ngày xưa từ hồi còn Nokia made in Findland và Made by Nokia ấy
Mấy anh sành sỏi mở nắp pin ra hít hít, ngửi ngửi một hồi biết ngay hàng nào secondhand từ Á hay Âu ngay. Vì bên âu máy nó thơm phức.
em suy luận sang vụ xế cộ cũng vậy thôi. chủ nào tớ nấy. Mang đạm tính cá nhân của người sở hữu.
Thực ra bên cạnh mùi thơm thoang thoảng hàng ngày của nước hoa thì thỉnh thoảng em cũng lau Taplô bằng dung dịch chuyên dụng có mùi cam . thơm cũng nhẹ nhàng. Nên lúc nào xe em cũng có mùi thơm nhẹ và thoáng mũi (vì có dùng máy tạo Ion Lifepro). Chia sẻ chút chút...
hí hí hí
>:D<

hungmobi

Xe tải
giá cả thế nào cụ nhỉ , em cũng muốn mua