Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kuu

Xe lăn
Em dậy em nhẹ mở cửa cho thoáng mát,
Giờ này chắc cả nhà vẫn đang ngủ!

Kuu

Xe lăn
Sáng ra mà nhà NN đã đông thế này8->
Đêm qua hẳn nhiều người khó ngủ...
Chắc nhiều ai đó còn nhiều điều muốn nói...
Nức nở quá...
:)):)):)):)):))

Roses

Xe điện
Mưa mát ngủ tốt chứ Kuu. Kuu ngủ ngon ko?

Sáng ra mà nhà NN đã đông thế này8->
Đêm qua hẳn nhiều người khó ngủ...
Chắc nhiều ai đó còn nhiều điều muốn nói...
Nức nở quá...
:)):)):)):)):))

Kuu

Xe lăn
1. Chủ đề muôn thủa có khác, cccm tám ghê quá.
Chiều qua em còm chơi thôi, chứ nghiêm túc mà nói, em có phải trẻ con đâu mà không biết ưu điểm của liền ông (từng) có vợ hả One-77 , kuu .
2. Em đã đi bơi và tắm gội xong, trời mưa 1 mình 1 bể sướng vỡi.
1. Kuu vẫn hiểu LĐ như bt mà:)>-.
2. Kể mà có tí ảnh bơi cho chủ đề thêm sinh động nhỉ;).

URAL CCCP

Xe ba gác
1. Kuu vẫn hiểu LĐ như bt mà:)>-.
2. Kể mà có tí ảnh bơi cho chủ đề thêm sinh động nhỉ;).
Kuu dạo này buổi sáng luôn dậy sớm mở cửa nhà nức nở nhể=D>

thichduthu2011

Tầu Hỏa
:) nhân đây em cũng đồng ý hoàn toàn với còm trên của Lật_dật ạ, và phần "ko thấy tự hào vì bị giai có vợ tán" cũng đúng luôn.
Thời em ở VN , chưa từng có giai có vợ nào tán, có lẽ cũng bởi chưa bao giờ rơi vào cảnh đi ở thuê, vì mình sống trên nơi mình sinh ra lớn lên, chỉ quan hệ với 1 số thành phần đã chọn lọc. Thời em sang nước ngoài, rơi vào thế mà đối phương dễ dàng thấy mình "non nớt, cô đơn" và vì thế gợi cảm giác dễ tán em cũng đã trải nghiệm cảnh người già tán. Phải nói thật sự họ có sức hút bởi sự điềm tĩnh, trí thông minh và tài sản của họ cũng quá nhiều. Ở họ có rất nhiều thứ đáng để học, và nó là thứ để 1 cô gái muốn ở bên không kém túi tiền của họ.
Em hồi ý vì chưa ở trọ bao giờ nên bắt sóng rất kém, còn ko ngờ gì luôn. Được cái mấy người đàn ông văn minh, từng trải họ chỉ cần cảm nhận được thái độ của đối phương là biết dừng rồi.
Sáng ra hơi nhạy cảm rồi Mèo, đàn ông có vk tán pn không phải vì đánh giá người đó lẳng lơ đâu mà đơn giản là thích hoặc một phần theo kiểu bản năng thôi :))

Roses

Xe điện
E còn có góc độ nhìn khác nữa, nhg thôi ko còm nữa. Vđề này bàn luận muôn thuở :)

Và vđề chính cũng ko phải vì ng đàn ông có gia đình nghĩ đối phương là lẳng lơ ( à nhg với pn đã có gđ nhé ) :))
Sáng ra hơi nhạy cảm rồi Mèo, đàn ông có vk tán pn không phải vì đánh giá người đó lẳng lơ đâu mà đơn giản là thích hoặc một phần theo kiểu bản năng thôi :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
E còn có góc độ nhìn khác nữa, nhg thôi ko còm nữa. Vđề này bàn luận muôn thuở :)

Và vđề chính cũng ko phải vì ng đàn ông có gia đình nghĩ đối phương là lẳng lơ ( à nhg với pn đã có gđ nhé ) :))
Túm lại tình cảm của mỗi người là duy nhất không ai giống ai do đó không có đáp án đúng cho mọi trường hợp, nhiệm vụ của chúng ta là chém cho đời tươi hơn thôi :))

One-77

Xe cút kít
Chào NN. Chúc cả nhà có ngày nghỉ cuối cùng hồi sức :)
Chào Roses xinh, huongsac80 rất xinh (bỏ cũng rồi nhá :))), meo_long_xu xinh, các lão @thichduthu2010, kuu, thinh Jin130!!!

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng