Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Huế và Em

Xe điện
Chã Tien Tung ơi Chã minh oan giúp em để em chiếm 400 con ngựa ạ ;))
Cậu thì quan tâm làm gì, ngựa của tớ cũng là ngựa của cậu mà ;)

Em đoán đúng vào xe No.188888 cơ, như là công Cốc :)
Sau khi nhận 40 ngựa từ Admin OF-Patrol, nhờ anh chuyển 40 con đó sang xe này giúp em với nhé.
Ồ, chứng tỏ do ăn ở mà ra nhỉ. Anh lại được 40 ngựa à :P

Porsche 911

Xe container
Cậu thì quan tâm làm gì, ngựa của tớ cũng là ngựa của cậu mà ;)

Ồ, chứng tỏ do ăn ở mà ra nhỉ. Anh lại được 40 ngựa à :P
Đúng là Đen thật, Đỏ thì chưa đến :))
Mấy hôm trước chỉ đánh mấy xe tin hin thì trúng, hôm nay mang toàn bộ tập đoàn ra, thì lại trúng chiếc xe đi mượn :-s

Huế và Em

Xe điện

nguyennu

Xe điện
Đúng là Đen thật, Đỏ thì chưa đến :))
Mấy hôm trước chỉ đánh mấy xe tin hin thì trúng, hôm nay mang toàn bộ tập đoàn ra, thì lại trúng chiếc xe đi mượn :-s
Chắc bị ai quý :D chúc mừng Pors.

nguyennu

Xe điện
Em vào chào nức nở buổi sáng.
Chào cụ chủ nức nở, chào Bobs, chào Pors, chào Xa, chào sư, chào mợ Huế, chào meo, chào trig, chào cụ Thịnh Jin, chào 7679, chào LinhBk, chào Hương sắc, chào Kuu, chào lật đật, chào mợ Lý, chào tháng ngày lang thang, chào mai ngọc, chào cụ Sohas, chào ăn mặn ngủ chay, chào Pha pha ơ guây, chào Guess, chào Giã từ vũ khí, chào chém gió là có thật, chào thứ sáu ngày 13, chào chả nói mà làm gì, chào Ferr, chào không thích séc, chào batotet, chào Road, chào mợ Zyn, chào 1888, chào xe tăng, chào Ốc, chào thất tình, chào mấy f1 nhà hsgs, chào ông đồ gàn, chào Eraser.

Kitcat

Xe container
Khoản rụng này nó liên quan đến mùi hương Mèo ạ :))
Tớ điều chỉnh cái mà cậu nhắc nhở ý :P
:P em hiểu rồi , huhu.
Hẳn là có người chỉ cần ngửi là biết "điều chỉnh".

Nhà có mấy nàng tiên, ngu ngơ như bò đội nón, khổ thân sư phải theo sau giải thích
Trưa nay cụ nào đến xơi cá Mều kho, thậm chí bị Nu gọi về không được thì đích thị Lão đấy. ;))
Pors hư thật mang Mều, Nu cả CỤ Bóp ra trêu, PHẠT thôi :((

Kitcat

Xe container
Chào cụ chủ nức nở, chào Bobs, chào Pors, chào Xa, chào sư, chào mợ Huế, chào meo, chào trig, chào cụ Thịnh Jin, chào 7679, chào LinhBk, chào Hương sắc, chào Kuu, chào lật đật, chào mợ Lý, chào tháng ngày lang thang, chào mai ngọc, chào cụ Sohas, chào ăn mặn ngủ chay, chào Pha pha ơ guây, chào Guess, chào Giã từ vũ khí, chào chém gió là có thật, chào thứ sáu ngày 13, chào chả nói mà làm gì, chào Ferr, chào không thích séc, chào batotet, chào Road, chào mợ Zyn, chào 1888, chào xe tăng, chào Ốc, chào thất tình, chào mấy f1 nhà hsgs, chào ông đồ gàn, chào Eraser.
Em chào mợ Nu, chào buổi sáng tốt lành! Mà xa xa pha pha ơ guây có mùi quen, mợ ngửi kỹ lại, sau này đỡ phải chào nhiều lần cùng 1 người :P.

Porsche 911

Xe container
Ngoài nét ngoan hiền vốn có,
Sáng nay Nu thể hiện trí nhớ rất tốt. :)
Have nice Sunday.

Chaukga

Xe container
Chả thấy mình được chào, em lại đi ra X_X

Trạng thái
Thớt đang đóng