Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thất Tình.

[Tịch thu bằng lái]
E chưa biết mặt Bác Thất Tình (sê vờn love) nên e hóng Mợ @lật đật xinh pót ảnh đới mờ:D
Bình thường thì sẽ có ảnh độc quyền cho Nức nở, nhưng sẽ là ở 1 đêm nào đó
(đây là lời hẹn của em, bản quyền câu nói trên thuộc Chã Tien Tung)
chắc chưa có ảnh, có ảnh thì đã xong chuyện ;))
Trời, có ảnh mí tin có sức để ảnh thất tình phát nữa hơm Mợ xinh ợb-)
_Lật_đật_ có đấy, cứ nịnh mợ í đi, mợ í sẽ úp:(.

Gianthienly

Xe container
Bình thường thì sẽ có ảnh độc quyền cho Nức nở, nhưng sẽ là ở 1 đêm nào đó
(đây là lời hẹn của em, bản quyền câu nói trên thuộc Chã Tien Tung)

_Lật_đật_ có đấy, cứ nịnh mợ í đi, mợ í sẽ úp:(.
=))=))

Bỗng dưng e muốn Mợ ấy giữ làm của riêng. Đừng quăng lên đây nữa.

Còn ảnh độc quyền thì để Bác Chã giữ:))

nguyennu

Xe điện
Trưa rồi mà mấy hốt gơn trong này chưa đi măm hay sao mà vẫn đòi xem ảnh thế?
em tặng thơ cụ chủ, chẳng cần lý do vì sao ;))

"Nồng nàn lên với
Cốc rượu trên tay
Xanh xanh lên với
Trời cao ngàn ngày
Dài nhanh lên với
Tóc xõa ngang mày
Lớn nhanh lên với
Bé bỏng chiều nay"

(Trích trong truyện ngắn "Ngồi khóc trên cây"-Nguyễn Nhật Ánh)
đọc mấy câu này thấy mình bé bỏng làm sao, cám ơn cụ chủ nức nở vì nhiều nhiều thứ

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Tóm lại nức nở trưa là có hại cho sức khỏe và cả đen tình nữa. Bằng chứng là nguyennu nói lời không cái rẹt với "sư" (còn kéo Ăn mặn Ngủ chay vào giải thích mới đau chứ), DanThienLy thì chê sư vì tim nhiều ngăn còn _Lật_đật_ thì sư thua từ vòng gửi xe do đó không có cơ hội thả thính đến vỡ bụng. Mọi lời nói vu vơ ngẫm ra đều có ý nghĩa, chuyện ngày mai cứ để ngày mai tính. Bây giờ tạm vui vì kết quả đạt được.
Thay lời muốn nói, Nu đừng buồn dù khoảng cách khá xa nhá :))

em tặng thơ cụ chủ, chẳng cần lý do vì sao ;))

"Nồng nàn lên với
Cốc rượu trên tay
Xanh xanh lên với
Trời cao ngàn ngày
Dài nhanh lên với
Tóc xõa ngang mày
Lớn nhanh lên với
Bé bỏng chiều nay"

(Trích trong truyện ngắn "Ngồi khóc trên cây"-Nguyễn Nhật Ánh)
đọc mấy câu này thấy mình bé bỏng làm sao, cám ơn cụ chủ nức nở vì nhiều nhiều thứ
Chẳng hiểu lắm, khó như văn tốt nghiệp trung học 2018. Nhưng tớ vẫn cảm ơn cậu nhá ;))

=))=))

Bỗng dưng e muốn Mợ ấy giữ làm của riêng. Đừng quăng lên đây nữa.

Còn ảnh độc quyền thì để Bác Chã giữ:))
Tớ chưa đi Thái nên tớ ứ giữ. Nếu giữ thì tớ giữ ảnh cậu cơ :))

Kitcat

Xe container
Theo tớ thì cậu không cần xin ảnh ảnh làm gì. (Nhìn câu mượn bản quyền ;) )
Mợ cứ giữ lại đi cho kho tư liệu thêm phong phú.
P/s: mà Mợ hơm có ảnh nào của ảnh thật à??
:)) Theo tình tình chạy, chạy tình tình theo là có thật.
Sư ở trên cao ấy có thấy mát lắm ko? (Giời nóng này thì mát hay nắng nhỉ??) . Cô đơn thì rõ rồi nên em không hỏi nữa :))
Ai bảo sư ko nghe mợ huongsac80 lắm mối tối nằm không là có thật :P

Tóm lại nức nở trưa là có hại cho sức khỏe và cả đen tình nữa. Bằng chứng là nguyennu nói lời không cái rẹt với "sư" (còn kéo Ăn mặn Ngủ chay vào giải thích mới đau chứ), DanThienLy thì chê sư vì tim nhiều ngăn còn _Lật_đật_ thì sư thua từ vòng gửi xe do đó không có cơ hội thả thính đến vỡ bụng. Mọi lời nói vu vơ ngẫm ra đều có ý nghĩa, chuyện ngày mai cứ để ngày mai tính. Bây giờ tạm vui vì kết quả đạt được.
Thay lời muốn nói, Nu đừng buồn dù khoảng cách khá xa nhá :))

Kitcat

Xe container
Định chờ số đẹp 777 để post 1 bài nức nở chia tay page 39 của thớt nức nở và chia tay mọi người trong vài ngày mà ... lâu quá. Em đành tự lên tầng :(

Định chờ số đẹp 777 để post 1 bài nức nở chia tay page 39 của thớt nức nở và chia tay mọi người trong vài ngày mà ... lâu quá. Em đành tự lên tầng :(
Sao cậu lại chọn ngày nóng bức thế này mà đi nhỉ? Chọn ngày mát đi cho nhẹ nhàng đi cậu ;)

Kitcat

Xe container
Sao cậu lại chọn ngày nóng bức thế này mà đi nhỉ? Chọn ngày mát đi cho nhẹ nhàng đi cậu ;)
Câu này của chã em nghe quen quen :(( .Chã lạnh lùng thế :(( .Em xem thời tiết nóng bức tận 5 ngày liên tiếp, mà lịch thì đã lên rồi ạ :((
Để tối em vào nức nở cho mát nhé?
さよなら大好きな人 さよなら大好きな人 Tạm biệt anh, người tôi yêu Tạm biệt anh, người yêu dấu まだ大好きな人 Người mà tôi vẫn hằng yêu くやしいよとても 悲しいよとても Cho dù có hối tiếc rất nhiều Cho dù đã vô cùng đau khổ もうかえってこない それでも私の大好きな人 Dù anh sẽ chẳng quay về nữa Nhưng anh vẫn luôn là người tôi yêu 何もかも忘れられない 何もかも捨てきれない Tôi chẳng thể quên được điều gì Cũng không thể dứt bỏ được bất cứ thứ gì こんな自分がみじめで 弱くてかわいそうで大きらい Dù bản thân mình đã phải nếm mùi đau khổ Nhưng tôi rất ghét sự mềm yếu và thương hại さよなら大好きな人 さよなら大好きな人 Tạm biệt anh, người tôi yêu Tạm biệt anh, người yêu dấu ずっと大好きな人 ずっとずっと大好きな人 Người mà tôi mãi yêu Mãi mãi, mãi mãi là người tôi yêu 泣かないよ今は 泣かないで今は 心離れてゆく それでも私の大好きな人 Giờ đây tôi sẽ không khóc nữa Xin tôi đừng có khóc nữa Giờ đây hai trái tim đã chia xa Dù có như vậy anh vẫn là người tôi yêu 最後だと言いきかせて 最後まで言いきかせて 涙よ止まれ さいごに笑顔を 覚えておくため Để nói với nhau lần cuối cùng Nói thêm một lần cuối rằng Nước mắt sẽ ngừng rơi Cuối cùng sẽ chỉ nhớ đến khuôn mặt tuơi cười của nhau さようなら大好きな人 さようなら大好きな人 ずっと大好(だいす)きな人 ずっとずっと大好(だいす)きな人 ずっとずっとずっと大好きな人 Tạm biệt anh, người tôi yêu Tạm biệt anh, người yêu dấu Người mà tôi mãi yêu Mãi mãi, mãi mãi là người tôi yêu Mãi mãi, mãi mãi, mãi mãi là người tôi yêu

Trạng thái
Thớt đang đóng