Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ng.hẹo

Xe buýt
Ấy thế mà có người vì anh như thế mà ghét, cay, hậm hực đấy ;) Có điều anh kệ, anh vẫn là anh mà chả thay đổi ;))

Tớ mà được như cậu nói thì đã không làm mất lòng nhiều người, thậm chí gây ác cảm nữa. Như bạn 114hangbong trước ngoài không thích còn kèm theo ấn tượng không tốt về tớ cơ, tớ biết và càng chọc bạn ý cho càng ghét. Nhưng chắc dần dần biết con người tớ thật như đếm nên bây giờ dần dần đỡ đỡ chút rồi.
À mà cậu biết sao tớ không nói ngọt, nịnh cậu không, vì đơn giản tớ biết cậu không thích, nói ngọt, nịnh trước đám đông nên tớ thế đấy ;))
Vâng,em cùng quan điểm của anh...vào đây là xả stress vui vẻ với nhau bỏ đi những mệt mỏi trong cuộc sống hàng ngày.
Mà nhiều người có vẻ hơi Quan trọng hoá cái ảo này lên,cứ phải nguyên tắc nghiêm chỉnh thế nó mất cái từ Fun trong OTOFUN anh nhỉ:)

Ba Ngơ

Xích lô
Vâng,em cùng quan điểm của anh...vào đây là xả stress vui vẻ với nhau bỏ đi những mệt mỏi trong cuộc sống hàng ngày.
Mà nhiều người có vẻ hơi Quan trọng hoá cái ảo này lên,cứ phải nguyên tắc nghiêm chỉnh thế nó mất cái từ Fun trong OTOFUN anh nhỉ:)
Vào đây mà còn phải mang cái nguyên tắc, lễ nghi như ngoài đời thì chắc nổ tung cái đầu. Khi vui, buồn bực tức vì nhiều cái mà không thể xả ngoài đời thì tại sao không xả trong này, cứ xả miễn không chửi bậy hay vi phạm những gì trong này cấm. Như anh vẫn dùng nick xanh để tếu táo, trêu chọc chứ có cần phải dùng nick thường đâu. Dù là chã hiện đang đương kim rút thẻ phạt, chiếm đến 6, 70% thẻ diễn đàn và cũng là người trả lời xử lý bên góp ý nhiều nhất. Nhưng ngược lại cũng là người chém gió nhiều nhất hay chém bậy giảm thanh nhiều nhất trong các nick xanh nick đỏ, đơn giản để thành viên thấy chã cũng như mình, cần xả, cần chém, thậm chí cần chửi như mình và mình tại sao không như thế ;))

URAL CCCP

Xe ba gác

Ba Ngơ

Xích lô
Su là máy bay bà già à ;))
Nói một cách chính xác thì phong cách cũng như ăn mặc của pinsu90 tạo cho người ngoài nhìn thấy hơi cứng và già trước tuổi. Cái cách ăn mặc của Su với các bạn đồng trang lứa sẽ không thích, nhưng tớ lại rất thích. Ngoài những bộ váy thướt tha thì phong cách mặc quần âu trên hơi bó, ống dưới hơi vẩy rất giống phụ nữ Sài Gòn thời xưa và tây âu bây giờ. Mặc được thì người phải cao như Su như Nát và sẽ tôn dáng lên rất nhiều, có điều với tính cách khép kín của Su trong bộ đồ trên thì đàn ông trẻ sẽ hơi gợn không dám thả thính, bạn nào phải từng trải mới tự tin mới đong đưa, nhưng đối tượng như thế thì Su lại không thích vì Su hơi ưa hình thức và không thích có tuổi. Cuối cùng cũng lại ế giống Nát ;))

Ng.hẹo

Xe buýt
Vào đây mà còn phải mang cái nguyên tắc, lễ nghi như ngoài đời thì chắc nổ tung cái đầu. Khi vui, buồn bực tức vì nhiều cái mà không thể xả ngoài đời
thì tại sao không xả trong này, cứ xả miễn không chửi bậy hay vi phạm những gì trong này cấm. Như anh vẫn dùng nick xanh để tếu táo, trêu chọc chứ có cần phải dùng nick thường đâu. Dù là chã hiện đang đương kim rút thẻ phạt, chiếm đến 6, 70% thẻ diễn đàn và cũng là người trả lời xử lý bên góp ý nhiều nhất. Nhưng ngược lại cũng là người chém gió nhiều nhất hay chém bậy giảm thanh nhiều nhất trong các nick xanh nick đỏ, đơn giản để thành viên thấy chã cũng như mình, cần xả, cần chém, thậm chí cần chửi như mình và mình tại sao không như thế ;))
Quan điểm của em vào OF là chém cho vui.
Không phải giao lưu hay nhờ vả hợp tác làm ăn gì mà phải ngại cả...vui thì chém cùng không vui thì không bao giờ còm nữa.
Nói bậy và chém thì đâu phản ánh đuợc con người thực bên ngoài đâu...em thì gặp ofer ít hơn anh nhiều nhưng cũng biết nhiều người nói hay bóng bẩy trong này nhưng ở ngoài qua tiếp xúc thì cũng thường thôi...:D

co.ntt

Xe lăn
Em vào nghe các cụ nức nở :)

BadBoy79

Xe lăn
Nói một cách chính xác thì phong cách cũng như ăn mặc của pinsu90 tạo cho người ngoài nhìn thấy hơi cứng và già trước tuổi. Cái cách ăn mặc của Su với các bạn đồng trang lứa sẽ không thích, nhưng tớ lại rất thích. Ngoài những bộ váy thướt tha thì phong cách mặc quần âu trên hơi bó, ống dưới hơi vẩy rất giống phụ nữ Sài Gòn thời xưa và tây âu bây giờ. Mặc được thì người phải cao như Su như Nát và sẽ tôn dáng lên rất nhiều, có điều với tính cách khép kín của Su trong bộ đồ trên thì đàn ông trẻ sẽ hơi gợn không dám thả thính, bạn nào phải từng trải mới tự tin mới đong đưa, nhưng đối tượng như thế thì Su lại không thích vì Su hơi ưa hình thức và không thích có tuổi. Cuối cùng cũng lại ế giống Nát ;))
Em đọc được mỗi câu cuối cùng, of bị lỗi chăng ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng