Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xatara

Xe điện
Em bảo trên rồi mà chị, em không biết nịnh lại hay nói thẳng nói thật nên các mợ không thích. À tuy vậy cũng vẫn may, chỉ vài mợ kiểu giống giống chị không thích em, vì em không dẻo mồm chứ còn lại vẫn nhiều mợ quý cái thẳng thật của em phết đấy chị ;)
Em hóng xem nhiều mợ là những mợ nào :D

Ba Ngơ

Xích lô

Xatara

Xe điện
Tất nhiên là trong đó có cậu rồi, đơn giản cậu là quản gia của nhà NN mà ;))
Ơ, em chỉ điếu đóm thôi. Mợ BadBoy79 phụ trách chính, mợ ý bảo gì em làm nấy. Còn danh sách quý Ba Ngơ thì mãi vẫn trống trơn, chưa ai dám điền tên ;))

Ba Ngơ

Xích lô
Ơ, em chỉ điếu đóm thôi. Mợ BadBoy79 phụ trách chính, mợ ý bảo gì em làm nấy. Còn danh sách quý Ba Ngơ thì mãi vẫn trống trơn, chưa ai dám điền tên ;))
Điền vào cái đấy thì hẳn nó phải trống rồi, chứ điền vào thì tớ mà chém gió thế này có mà tòe mỏ ngay ;)

Cậu đi, cậu định nhường chức cho ẻo lả. Nhưng chưa kịp nhường thì ẻo lả đi Thái và thế là cậu vẫn mặc nhiên phải đảm đương nhá ;))

P/s cậu cho ái ảnh cậu lên để nhà NN xem ăn đồ tây bấy lâu giờ cậu béo hay gầy nào?

Kuu

Xe lăn
Tớ khác Ku, cái này tớ đã từng nói trực tiếp chứ chả phải ở đây nhá. Giữa cái thế giới ảo thật giả lẫn lộn, nếu tốt thì đừng nên cho ăn bánh vẽ mà hãy nói thật cho người ta biết, hôm nay không thích nhưng một ngày nào đó họ sẽ nhận ra. Và tớ cũng khác Ku ở chỗ không biết nịnh phụ nữ, không văn hoa, hay nói thật và sự thật hay mất lòng nên các mợ thường không quý tớ như Ku ;)
Kuu cũng ko văn hoa nịnh phụ nữ quá đâu:))
Mà mình đã thực sự hiểu người ta đâu mà dám nhận xét thật. Dù là đùa hay thật thì theo em cũng ko nên đưa những cái riêng tư ra bình phẩm, nhất lại là bình phẩm tiêu cực. Là em thì em cũng ko vui và ko đồng ý;)

Ba Ngơ

Xích lô
Mà mình đã thực sự hiểu người ta đâu mà dám nhận xét thật. Dù là đùa hay thật thì theo em cũng ko nên đưa những cái riêng tư ra bình phẩm, nhất lại là bình phẩm tiêu cực. Là em thì em cũng ko vui và ko đồng ý;)
Ơ nhưng mà ai đấy Ku?
Mà thế nào là tiêu cực và thế nào là không vui mà đồng ý với không thế Ku???

Xatara

Xe điện
Điền vào cái đấy thì hẳn nó phải trống rồi, chứ điền vào thì tớ mà chém gió thế này có mà tòe mỏ ngay ;)

Cậu đi, cậu định nhường chức cho ẻo lả. Nhưng chưa kịp nhường thì ẻo lả đi Thái và thế là cậu vẫn mặc nhiên phải đảm đương nhá ;))

P/s cậu cho ái ảnh cậu lên để nhà NN xem ăn đồ tây bấy lâu giờ cậu béo hay gầy nào?
Em tò mò vụ tòe mỏ :))

Em cũng theo mợ ý đi Thái mà. Em phải đi tút tát rồi mới dám úp ảnh, chứ bây giờ em học dốt mà đang phải vật lộn với đống này nên mặt nhăn hơn khỉ ;))

Ba Ngơ

Xích lô
Em tò mò vụ tòe mỏ :))

Em cũng theo mợ ý đi Thái mà. Em phải đi tút tát rồi mới dám úp ảnh, chứ bây giờ em học dốt mà đang phải vật lộn với đống này nên mặt nhăn hơn khỉ ;))

Chả cần tút tát đâu vì có bao giờ mặt cậu không nhăn nhở đâu mà lo, cứ up đi ;)

Xatara

Xe điện
Em chưa lội còm nên ko biết cụ tỉ như nào, dưng mà em cũng thấy Chã nên bớt gán ghép và làm rò rỉ thông tin :) ở đây toàn người nhớn mà.

Ba Ngơ

Xích lô
Em chưa lội còm nên ko biết cụ tỉ như nào, dưng mà em cũng thấy Chã nên bớt gán ghép và làm rò rỉ thông tin :) ở đây toàn người nhớn mà.
Cậu chịu khó nội còm đi, Ku đang đánh tráo khái niệm sang chuyện riêng tư. Tớ mới chỉ hỏi Ku vài dòng kia rồi hỏi tiếp thế nào mà riêng tư!

URAL CCCP

Xe ba gác
Được hôm mình bận thì cả nhà nức nở khiếp thật. Lão Sư thích ngày nào cũng dc như này lắm đây;))

Xatara

Xe điện
Cậu chịu khó nội còm đi, Ku đang đánh tráo khái niệm sang chuyện riêng tư. Tớ mới chỉ hỏi Ku vài dòng kia rồi hỏi tiếp thế nào mà riêng tư!
Em hem biết lội còm, em chỉ biết lội nhạc đi ngắm Chi Pu hát Anh ơi ở lại thôi ;))

BadBoy79

Xe lăn
Hế nhô mợ :)
Tớ là Zai chìm nên tớ không làm quản gia nhà NN được đâu. Tớ phụ trách món khác ;))

URAL CCCP

Xe ba gác
Kệ Kuu đi lão, Kuu thế nên mới hay khó ở mà;))

Xatara

Xe điện
Hế nhô mợ :)
Tớ là Zai chìm nên tớ không làm quản gia nhà NN được đâu. Tớ phụ trách món khác ;))
Cậu chỉ cho tớ mấy chỗ hay ho ở Thái đi để tớ theo bước cậu. Tớ vừa mò vào đây thì đã bị sống trong sợ hãi roài :-ss:-ss:-ss

Kuu

Xe lăn
Ơ nhưng mà ai đấy Ku?
Mà thế nào là tiêu cực và thế nào là không vui mà đồng ý với không thế Ku???
Chủ nhân của slogan í, Kuu chưa nhớ ra ai8->
Cấu slogan của người ta ra đây rồi nói người ta là gàn là dở là đành hanh nọ kia thì vui và đồng ý sao đc. Lại còn phải hỏi...:T:T

Kuu

Xe lăn

URAL CCCP

Xe ba gác
Ko phải tội gán ghép mà là cái tội kiểu trêu đùa chê bai... quá đà Xa ạ :)

Jil còn bênh cụ Ba Ngơ nữa hả:T
Bênh giề, mình cũng ghét lão Ba Ngơ mà;))

Trạng thái
Thớt đang đóng