Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ba Ngơ

Xích lô
Thôi em đi ra đây, càng nói càng thấy dại.
Vào OF và nhất là vào NN chị bỏ qua tất cả những lễ, nghĩa, rồi phải thế lọ phải thế chai để chém thì sẽ chả thấy dại. Lúc đấy chị sẽ thấy mình chả khác gì cô gái mười tám đôi mươi tràn trề nhựa sống, và chị chả phải ra sô pha nằm đâu. Em thật ;)

Cụ rót cho em đê. Em ko khai cụ trong đống rơm đâu ;)
Tớ rót sẽ gần như không bao giờ kèm lời nhắn, vì tớ không thích rót kèm lời nhắn sáo rỗng sai sự thật. Nhưng riêng cậu tớ ưu tiên sẽ nhắn, vậy thế kèm lời nhắn Cò hâm hay Cò lả hay con Cò bay lả bay la, bay vào thì cứng bay ra thì mềm?

Ba Ngơ

Xích lô
Em giờ dính bệnh còm hay mới rót nên phải vạch lá tìm sâu, chắc mai mốt là biết tên người thương cụ anh Kuu rồi chị nhỉ? [-O<
Vạch lá tìm sâu mà vẫn cứ bi ba, bi bô sô lô gân. Cái sô lô gân nó là cái cớ để chém, hay nói cách khác chém sô lô gân là tán, là đong đưa một ai đó, mà chỉ người đấy vào đây đọc, hiểu, hiểu nhưng nghẹn không nói lên lời nhá ;))

Ba Ngơ

Xích lô

co.ntt

Xe lăn
Vào OF và nhất là vào NN chị bỏ qua tất cả những lễ, nghĩa, rồi phải thế lọ phải thế chai để chém thì sẽ chả thấy dại. Lúc đấy chị sẽ thấy mình chả khác gì cô gái mười tám đôi mươi tràn trề nhựa sống, và chị chả phải ra sô pha nằm đâu. Em thật ;)

Tớ rót sẽ gần như không bao giờ kèm lời nhắn, vì tớ không thích rót kèm lời nhắn sáo rỗng sai sự thật. Nhưng riêng cậu tớ ưu tiên sẽ nhắn, vậy thế kèm lời nhắn Cò hâm hay Cò lả hay con Cò bay lả bay la, bay vào thì cứng bay ra thì mềm?
Cụ luôn khác mọi người mà lại phải hỏi em câu thừa vậy à? kiếm câu nào đi vào lòng người tý đê ;)

Eraser

[Tịch thu bằng lái]
114hangbong nói: ↑
Mợ rót xoay vòng bạn buôn thôi chứ, rót ngoài quán ít lắm mà em lại nhận kèm tin nhắn: Mời mợ xênh..hi..hi..làm em nghĩ là cụ ạ.
Mợ không biết gu của cụ Bopbi à :D thứ nhứt là cụ ý rót riệu chả bao giờ để lời nhắn trong chén riệu, thứ hai là có "còm trêu" thì cụ ý sẽ dùng từ "người đệp" chứ chả bao giờ gọi "mợ xênh". Thứ ba thứ tư thứ năm thôi chả viết nữa dài quớ ;))

Đôi khi cái sự thổ lộ, hay cảm ơn không đúng chỗ vô tình thành nhất quyết không khai hai thằng trong đống rơm đấy chị yêu. Sau hôm nay ối ông ốp phơ bị véo tím mạng sườn vì mang rượu đi rót cho ái, khổ khổ là ;))
Không biết lại còn nói như biết chả bị ăn vang lại kêu như là bị oan ;))

(*Edit: )
Mà còn chén vang nào rót thêm đi, rót thế nhẹ hều ;))

Chỉnh sửa cuối:

Ba Ngơ

Xích lô

Ba Ngơ

Xích lô
Mợ không biết gu của cụ Bopbi à :D thứ nhứt là cụ ý rót riệu chả bao giờ để lời nhắn trong chén riệu, thứ hai là có "còm trêu" thì cụ ý sẽ dùng từ "người đệp" chứ chả bao giờ gọi "mợ xênh". Thứ ba thứ tư thứ năm thôi chả viết nữa dài quớ ;))

Không biết lại còn nói như biết chả bị ăn vang lại kêu như là bị oan ;))
Ô hay, thế cậu kiểm tra chưa mà biết rõ nhỉ? Mà có thật là còn và chưa lên đến cổ không thế. Tớ hỏi thật đấy ;))

Eraser

[Tịch thu bằng lái]

Ba Ngơ

Xích lô
Thế lĩnh 2 tạ rồi mà tối vẫn nằm vùng ạ ;)
Ơ kìa, nằm vùng là nằm gì thế cậu?

Tẩy vào thanh minh thanh nga là lão hiểu rồi còn bày đặt hỏi khó :))
Ơ thế là thế thật hả lão?

Em nhìn ảnh thì đoán mợ ấy có giọng nói rất ngọt ngào.
Em đoán đúng hem Chã. :)
Đoán hình mà em trả lời thì lại thành chơi trò loại dần. Các lão cứ cho cái tên cụ thể đi nào ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng