Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Miền Trung 38.43

Xe điện
Cái này không phải là hào phóng mà là cục bộ địa phương nhá. Chú mở thớt Hà Tĩnh nên đương nhiên sẽ được chú Porsche 911 rót rồi, cái này thì con buôn già nào chả biết :(
Ơ thế từ trước nay cụ Siêu Chã rót cho em cũng quy vào cục bộ nhà ạ? :(
Em vẫn bảo lưu sự hào phóng của anh Pọt và Chã Tùng nhé :P

Porsche 911

Xe container
Cụ ơi, em có thấy dì đâu, đã biết nó như nào đâu ah :((
Mà nó là gì thế ah? hay em bị cụ chủ nhà trêu em?
Theo cụ chủ nhà thì cụ ấy có các loại chén kim cương, chén vàng, chén bác, chén đồng v.v. và có cả chén bé tí tì ti :)
Ưu ái lắm, cụ chủ nhà mời mợ chén đồng, vì chắc chén vàng, chén bạc, chén kim cương đã mời rồi ;))

11h45"

Xe tải
Mỗi nick có một Thánh Nữ hâm mộ, không biết *** nhà NN sức đâu mà gõ phím nữa nhỉ, tội tội là :D
Không, để thánh nữ hâm mộ thì lại nát một giai như Sư à. Chả chơi ;)

Ơ thế từ trước nay cụ Siêu Chã rót cho em cũng quy vào cục bộ nhà ạ? :(
Em vẫn bảo lưu sự hào phóng của anh Pọt và Chã Tùng nhé :P
Đương nhiên là cục bộ rồi, không phải con buôn mà rót ngoài BRL thì chỉ rót trong NN và trường hợp đặc biệt rót ngoài diễn đàn thôi ;))

Theo cụ chủ nhà thì cụ ấy có các loại chén kim cương, chén vàng, chén bác, chén đồng v.v. và có cả chén bé tí tì ti :)
Ưu ái lắm, cụ chủ nhà mời mợ chén đồng, vì chắc chén vàng, chén bạc, chén kim cương đã mời rồi ;))
Chén đồng nó bền, vàng bạc kim cương chỉ là đồ trang sức thôi nhá ;)

114hangbong

Xe cút kít

Đương nhiên là cục bộ rồi, không phải con buôn mà rót ngoài BRL thì chỉ rót trong NN và trường hợp đặc biệt rót ngoài diễn đàn thôi ;))

Em chào cụ, em thấy chén nào cũng quí cụ ạ. Nhiều cụ rót cho em nhắn lại là mời chén nhỏ nhưng em lại rất vui nhiều khi chỉ để mình biết là có đọc còm của mình thôi.
Lúc em mới tham gia diễn đàn, em ngưỡng mộ một cụ thớt Nhà đẹp em rót mời thấy cụ ấy cũng rất lịch sự nhắn lại mời rượu em. Sau này em mới biết là rượu của em chả có gì :)

co.ntt

Xe lăn

À thì trang sức nhưng trót ưu ái thì cụ cho em hưởng thử xem nó ra răng :))

11h45"

Xe tải
Em chào cụ, em thấy chén nào cũng quí cụ ạ. Nhiều cụ rót cho em nhắn lại là mời chén nhỏ nhưng em lại rất vui nhiều khi chỉ để mình biết là có đọc còm của mình thôi.
Lúc em mới tham gia diễn đàn, em ngưỡng mộ một cụ thớt Nhà đẹp em rót mời thấy cụ ấy cũng rất lịch sự nhắn lại mời rượu em. Sau này em mới biết là rượu của em chả có gì :)
Nhà bao việc vẫn phải vào giải trình với cậu ;)

Cậu phải ra quán nhiều nhiều mới hiểu hết được vụ mã này. Mấy cậu trên nói về rượu, về mã nó mang mầu sắc khác, nó không văn hoa, đẹp đẽ như cậu nghĩ đâu. Họ qua cái thời kỳ vui khi nhận chén rồi, giờ họ sẵn sàng nhận 1 chén còn hơn nhận 100 chén cơ, còn muốn hiểu sâu, rộng thì chờ anh Hưng của cậu vào tiếp ;))

11h45"

Xe tải
Chú ơi sao cụ Nhà bao việc lại đổi màu nick thế, tối tối là sao ta ???
Mầu xám là nick không vào chợ chơi được, mà thực ra chưa đến chợ đã hết tiền thì tốt nhất để xám không cho vào chợ luôn đấy ;)

114hangbong

Xe cút kít
Nhà bao việc vẫn phải vào giải trình với cậu ;)

Cậu phải ra quán nhiều nhiều mới hiểu hết được vụ mã này. Mấy cậu trên nói về rượu, về mã nó mang mầu sắc khác, nó không văn hoa, đẹp đẽ như cậu nghĩ đâu. Họ qua cái thời kỳ vui khi nhận chén rồi, giờ họ sẵn sàng nhận 1 chén còn hơn nhận 100 chén cơ, còn muốn hiểu sâu, rộng thì chờ anh Hưng của cậu vào tiếp ;))
Đúng kiểu nhà bao việc nói nửa chừng lại chạy đi mất rồi ..:((

Hồ Trường

Xe tải
Mỗi nick có một Thánh Nữ hâm mộ, không biết *** nhà NN sức đâu mà gõ phím nữa nhỉ, tội tội là :D
Gọi đại gia mấy đại gia xịn mắng chết.
Vào xin mấy chén cho mau nhớn :P
Vẫn chưa thấy quan tâm em hè? ;))
Em vs chị Cò sáng giờ mỏi mồm lắm rồi mà chưa được chén nào trơn :(
Thôi thì ra quán, năng nhặt chặt bị :P
Chị em mình mời nhau vậy :(
Suốt ngày rượu chè, đấy rót rồi nhá ;)

URAL CCCP

Xe ba gác
Cụ thích cái mợ mặc váy đỏ nhảy múa trước cái quạt gió trong MV Lady in Red chứ giề ;))
Em chưa dc xem nên ứ biết. Dưng các mợ mặc váy đỏ thì kích thích thị giác của cánh liền ông nhất;))

Trạng thái
Thớt đang đóng