Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

co.ntt

Xe lăn
thôi, ai về nhà nấy đi bà con đừng hóng nữa, chưa có nhà mới nhá ;)

Đứng nc với chã Haiau, em nêu ra những bất cập mà mình vừa đc trải nghiệm, đồng thời hăng hái đề xuất giải pháp:
- BTC cần có bộ phận đón tiếp các thành viên tỉnh xa từ ngoài cổng để họ ko bị cảm giác bơ vơ, bị bỏ rơi giữa cộng đồng của mình. Khi vào tiệc thì BTC cũng nên giới thiệu họ, kẻo họ tới ko ai biết, đi ko ai hay, cứ như đặc công vậy
- Các chi hội ở xa nên có trang phục riêng của chi hội để khi tham gia các sự kiện lớn còn nhận ra nhau
Blo bla abc... xyz

- Chã Ẩu tủm tỉm hiền lành gật gù nhưng lại nhanh như chớp kiếm bia và thịt nguội về nghe ông mem mới ở tỉnh hăng hái chém :))
Hai anh em vừa uống bia vừa bàn luận, thời gian trôi nhanh hơn và rồi đến lượt thành viên của BTC lễ SN đa số là Min Mod cũng tới lượt ăn, nhiều người ra chỗ em với Hải Âu và em được đà nói lên quan điểm của mình và còn mạnh miệng tuyên bố: lần sinh nhật sau nếu được vào BTC em sẽ xin vào tiểu ban đón tiếp tự nguyện làm người đứng cổng đón chào tất cả các thành viên, đặc biệt là thành viên ở các tỉnh về dự.

Chẳng ngờ chém gió lai thành thật, mấy tháng sau có đợt tuyển Mod và em được chọn và làm Mod chi hội. Ở các kỳ sự kiện của OF Sinh nhật OF tiếp sau đó em làm đúng như vậy và cũng vì thế, lượng thành viên ở các chi hội xa gần biết và thân thiết với em rất nhiều :)

Kể lại câu truyện này, em muốn nói lại với Bông rằng: vốn dĩ chúng ta chẳng ai quen ai. Nếu chúng ta không tự tìm cách tới nhau, ko tự bày tỏ quan điểm thì mãi mãi chúng ta cũng chỉ đi lướt qua nhau mà thôi

Anh ơi, em lại không quen các cụ mợ bên đấy anh ạ. Em cảm ơn anh, em sẽ gặp anh dịp khác vậy ạ.

Kuu

Xe lăn

Kuu

Xe lăn

URAL CCCP

Xe ba gác
Ô thía là không có kinh phí xây nhà mới à. Vại thì ta túc tiệp xây cho nhà cao cao mãi nhể;))

URAL CCCP

Xe ba gác
Đàng nào cũng thế, để 2k trang cho hoành vậy ;))
Gói ghém đồ đạc, tư trang rồi thuê xe ba gác ngại kinh đi được Hu nhể. Em vote cho xây nhà cao 10k tầng cho nó hoành tá tràng;))

114hangbong

Xe cút kít
Hai anh em vừa uống bia vừa bàn luận, thời gian trôi nhanh hơn và rồi đến lượt thành viên của BTC lễ SN đa số là Min Mod cũng tới lượt ăn, nhiều người ra chỗ em với Hải Âu và em được đà nói lên quan điểm của mình và còn mạnh miệng tuyên bố: lần sinh nhật sau nếu được vào BTC em sẽ xin vào tiểu ban đón tiếp tự nguyện làm người đứng cổng đón chào tất cả các thành viên, đặc biệt là thành viên ở các tỉnh về dự.

Chẳng ngờ chém gió lai thành thật, mấy tháng sau có đợt tuyển Mod và em được chọn và làm Mod chi hội. Ở các kỳ sự kiện của OF Sinh nhật OF tiếp sau đó em làm đúng như vậy và cũng vì thế, lượng thành viên ở các chi hội xa gần biết và thân thiết với em rất nhiều :)

Kể lại câu truyện này, em muốn nói lại với Bông rằng: vốn dĩ chúng ta chẳng ai quen ai. Nếu chúng ta không tự tìm cách tới nhau, ko tự bày tỏ quan điểm thì mãi mãi chúng ta cũng chỉ đi lướt qua nhau mà thôi
Anh, em nghe chuyện anh kể em hiểu tại sao và ở đâu mọi người cũng quí mến các anh. Nhưng để được như thế không đơn giản với em tẹo nào. Em bận việc gia đình và lại là phụ nữ nên thực tế thời gian dành cho bạn bè là rất ít. Thường lấy chồng xong là các hội bạn bè cũng tan dần gần đây lớp cấp hai em mới gặp lại nhau sau tận 34 năm chia tay, thực sự cơ hội để đi chơi với bọn em là không nhiều. Em cũng được đi nhậu với các cụ ở trong Bếp 1 lần, rất vui và em cũng mong thu xếp để đi tiếp lần tới.
Nhưng em thấy ảnh đi of các anh ai cũng lăm lăm cái điện thoại chả thấy giao tiếp gì với cả nhau đâu. Em mà thế thì buồn lắm :(

co.ntt

Xe lăn
Gói ghém đồ đạc, tư trang rồi thuê xe ba gác ngại kinh đi được Hu nhể. Em vote cho xây nhà cao 10k tầng cho nó hoành tá tràng;))
vậy chắc khi nào em sắm được xe ba gác giống cụ thì nhà cũng lên được 10k tầng :)

URAL CCCP

Xe ba gác
vậy chắc khi nào em sắm được xe ba gác giống cụ thì nhà cũng lên được 10k tầng :)
Với tốc độ kaicom dư hiện nay thì Cò cưỡi hẩn Vũ trụ dư lão chủ nhà ý chứ;))

URAL CCCP

Xe ba gác
Trạng thái
Thớt đang đóng