Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kuu

Xe lăn
Dạ, anh tiếp các Mợ đẹp.

Nhưng đừng để các lão của các mợ ý đánh giá các mợ lẳng lơ và cũng đừng để e khóc hết nước mắt.

Quan trọng đừng để lão nào xin tí tiết hoặc bị ghét vì phong lưu

Quân tử phòng thân.:))
Tình hình là hậu cung nhà NN vẫn rối lắm pk Bác8->:)

Gianthienly

Xe container
Kuu xem thường Sư quá rồi, cách thanh minh tốt nhất là im lặng. Sư tự thấy mình có lỗi trong việc này nên cố giải thích cho NN vui vẻ như xưa thôi :))
Anh này.

Đã bảo anh đừng dỗ em cho Amber nhảy đong đỏng lên cơ.

Tính anh thì đã nhường nhịn, giữ thể diện cho người ta rùi. Anh cả nể quá, anh mà là đàn bà thì mẹ em bẩu “ 5 con thì mỗi con một họ”. Anh trình bày nhiều quá - phê bình anh nghen.

Ai cũng hiểu chỉ mình em không hiểu. Lên về với em nghen. Đàng nào anh chả là Nam thần của em.

Chứ để từ đàn bà có ck, đến chưa ck, lưỡng tính, nam tính hiểu đúng sự việc làm chi.
>:D<

Chỉnh sửa cuối:
Đúng rồi, thẳng thắn thì quote còm mà nói, cần chi phải đá xéo, đá thúng đụng nia.
Cơ bản là quan điểm của em và Sư giống nhau. Yêu ghét thì nói thẳng ra, không chơi chữ để nói xấu nhau :))

Em quên ko quote còm Sư thichduthu2011
Sư không quote thì em quote, mợ cứ toàn nói hết ý em, em là em dỗi mợ nhé:)):)):))

Kuu

Xe lăn
Anh này.

Đã bảo đừng bắt Amber nhảy đong đỏng lên cơ. Thay avata rồi nhảy đỏng lên, làm em đạp cho không trượt phát nào.

Tính anh thì đã nhường nhịn, giữ thể diện cho người ta rùi. Anh cả nể quá, anh mà là đàn bà thì mẹ em bẩu “ 5 con thì mỗi con một họ”. Anh trình bày nhiều quá - phê bình anh nghen.

Ai cũng hiểu chỉ mình em không hiểu. Lên về với em nghen. Đàng nào anh chả là Nam thần của em.

Chứ để từ đàn bà có ck, đến chưa ck, lưỡng tính, nam tính hiểu đúng sự việc làm chi.
>:D<
Khó hiểu quá, sao mà Amber phải nhảy đỏng hả Bác:D
Mà 'người ta' là ai đấy hả Sư thichduthu2011 8->

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
Trạng thái