Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Đóng cafe lại mở trà đá, lo cái giề;))
Thử lòng kiên nhẫn của các thánh chém :))
Cf đóng mà ko thấy ai Xuống Ngựa nhỉ :))
haha gato thấy rõ :))
Em nghĩ bức xúc chả qua là nhìn người khác xúc mà tức vì không xúc được.
Nếu nhìn đâu cũng thấy toàn tiêu cực rồi mang cái tâm trạng ấy vào quán xả tự do thì đóng quán cũng phải.
Lần trước một lần rồi mợ, bất cứ chuyện nhỏ chuyện lớn gì cũng lôi cq ra chưởi được :))
May be! :))
Đã bị nghi ngờ phải tập trung giữ gìn thân phận thôi :D
haha em nghi cho có như cụ thôi mà :))

114hangbong

Xe cút kít
Chính xác đấy Bông.
Chung quy lại là GATO, trâu buộc ghét trâu yêu;;)
Thường ngày ở cơ quan em đi nhẹ nói khẽ cười duyên nó quen rồi Kuu ạ. Em sợ lơ mơ sếp em nó đẩy đi công tác xa thì chết nên cảm xúc nó chết dần hay sao ý. :)

Whoknow

Xe lăn

Lần trước một lần rồi mợ, bất cứ chuyện nhỏ chuyện lớn gì cũng lôi cq ra chưởi được :))

Có gato gì đâu, mà thấy ngồi trên ngựa cao quá nói chuyện bọn em cứ phải ngửa cổ lên nó mỏi thôi :))

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
Không kiểm soát nổi ạ?
Không phải lúc nào cũng kiểm soát nổi đâu em, nếu có tun để nhìn mầu vàng xóa của những bài chửi, bài bàn luận chính trị mới thấy mức độ nhiều thế nào và như thế có bao nhiêu lao công ngồi xóa, trông cũng không chịu nhiệt được được 24/24. Trong khi phần mềm quét từ, cụm từ, kể cả từ nóng được quét 24/24. May mà OF vẫn được đánh giá mức độ kiểm soát tốt hàng đầu nên chắc cũng không lâu đâu!

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
:)):)):))
Có lẽ hầu như mn trong này đều ko ưa cđ nhưng đa phần biết người biết ta, biết là thời thế nó thế nên tốt nhất là tìm cách tự thích nghimà sống, chửi rủa hằn học là tự chuốc bực vào thân...

Thành phần hay chửi cũng ko đông lắm đâu, quanh đi quẩn lại cũng hơn chục nick tích cực thôi.
Tuy nhiên có các vị bất mãn ấy cũng vui, thi thoảng em chọc thêm cho mà chưởi í:))
Em thật lòng là không có chút không ưa nhé. Sai là do con người chứ đừng đổ chế độ, thay vì cứ nhìn vào cái xấu thì chả có chế độ nào tốt cả mà hãy so sánh theo thời gian thì rõ ràng hiện tại tốt hơn trước đây rất nhiều :))
Đợt trước cũng có lúc đóng lâu lâu đấy, nếu bị dẹp không có chỗ chơi cũng do các thành viên thôi chứ chẳng trách ai được :))
Vui nhất là vợ chồng bỏ nhau, lấy nhau không sinh được cũng có thể đánh tráo khái niệm sang đấy là do chế độ ;)
Bất cứ một cái gì cũng tổ lái do chế độ, do chính quyền ;))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Chả thấy ai thấy em thay xe à :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Sai do con người á =))
Chả tin đâu, cơ chế nó sinh ra những cái sai :))
Khi cái sai xảy ra nhiều và côg khai, mặc nhiên nó đúng :))

Em thật lòng là không có chút không ưa nhé. Sai là do con người chứ đừng đổ chế độ, thay vì cứ nhìn vào cái xấu thì chả có chế độ nào tốt cả mà hãy so sánh theo thời gian thì rõ ràng hiện tại tốt hơn trước đây rất nhiều :))

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
Lão khỏi lo, lại mở ngay thôi.
OF ko còn CF thì có ma nó vào à.
:))
Cái này thì sai, bảo BĐH có muốn mở không? Đương nhiên là quá muốn, xe của mình nhưng đường của người ta, người ta không cho chạy vào vào thì xe chỉ là cái máy để nổ, để bấm hai còi bim bim như .... thôi ;)

Miền Trung 38.43

Xe điện
Không phải lúc nào cũng kiểm soát nổi đâu em, nếu có tun để nhìn mầu vàng xóa của những bài chửi, bài bàn luận chính trị mới thấy mức độ nhiều thế nào và như thế có bao nhiêu lao công ngồi xóa, trông cũng không chịu nhiệt được được 24/24. Trong khi phần mềm quét từ, cụm từ, kể cả từ nóng được quét 24/24. May mà OF vẫn được đánh giá mức độ kiểm soát tốt hàng đầu nên chắc cũng không lâu đâu!
Hi vọng BĐH OF giữ vững được tòa nhà gầy dựng hơn 1 thập kỉ qua. Tụi em cũng tích cực bấm báo cáo. Các diễn đàn khác sập cũng vì lực lượng tiêu cực.

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
Thường ngày ở cơ quan em đi nhẹ nói khẽ cười duyên nó quen rồi Kuu ạ. Em sợ lơ mơ sếp em nó đẩy đi công tác xa thì chết nên cảm xúc nó chết dần hay sao ý. :)
Khi nào cậu bị đẩy đi công tác thì nhắn tớ đi tháp tùng để giữ lửa cho cậu khỏi tụt cảm xúc, khỏi chết dần cảm xúc nhé. Việc khó thì tớ không làm được, chứ việc nhỡ nhỡ như thế tớ làm tốt ;)

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Đây là điển hình của cơ chế nhá thichduthu2011 :))
Khi một phán quyết sắp đưa ra là phải hỏi ý kiến bị can=))
Tay trái vả má phải, tay phải vả má trái vậy nên cho tay nào nghỉ một thời gian cho đỡ vả nhỉ?
Thôi cụ tha cho em đi :(( áo đỏ hạn chế lái rồi, còn mỗi cái nick đểu này :T

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
Hi vọng BĐH OF giữ vững được tòa nhà gầy dựng hơn 1 thập kỉ qua. Tụi em cũng tích cực bấm báo cáo. Các diễn đàn khác sập cũng vì lực lượng tiêu cực.
Nói một cách chính xác thì BĐH bao gồm Min, Mod cũng thèm chém, thèm xả chả kém gì thành viên. Chỉ có điều nhiều khi mặc áo xanh áo đỏ vào thì ngoan chút thôi và thậm chí nghiện OF hơn thành viên nên chắc cũng không vấn đề gì đâu ;)

114hangbong

Xe cút kít
Khi nào cậu bị đẩy đi công tác thì nhắn tớ đi tháp tùng để giữ lửa cho cậu khỏi tụt cảm xúc, khỏi chết dần cảm xúc nhé. Việc khó thì tớ không làm được, chứ việc nhỡ nhỡ như thế tớ làm tốt ;)
Hì..hì..ở đây cũng đang chết dần cụ ạ. Đi thì giãy đành đạch luôn rồi còn gì. Chỗ em hết việc toàn đưa nhân viên đi xa đỡ phải trả lương, em phải đăng ký lương thấp nhất phòng cho nó chắc.

Trạng thái
Thớt đang đóng