Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Forget_me_not

Xe tải
Em và mợ đều xinh mà :))
Thế nên mình đẹp đôi lắm đấy :))
Chúng mình ko những xinh giống nhau mà tâm hồn còn đồng điệu nữa. Khổ, vừa đẹp người vừa đẹp nết thế này thì tối nay nổ mũi, rồi lại phải thao thức cả đêm, mợ nhỉ =)) =))

huongsac80

Xe container
Chúng mình ko những xinh giống nhau mà tâm hồn còn đồng điệu nữa. Khổ, vừa đẹp người vừa đẹp nết thế này thì tối nay nổ mũi, rồi lại phải thao thức cả đêm, mợ nhỉ =)) =))
Đúng cùng hoàn cảnh nên dễ cảm thông nhau :)) có phải cứ đẹp từ trong ra ngoài như chúng mình là sướng đâu chứ :))

Forget_me_not

Xe tải
Đúng cùng hoàn cảnh nên dễ cảm thông nhau :)) có phải cứ đẹp từ trong ra ngoài như chúng mình là sướng đâu chứ :))
Em nghi là ngày mai 2 nick chúng ta sẽ bị khóa mồm, cho đi nghỉ dưỡng để chữa bệnh mê sảng hay nói nhảm lắm :))

Em đi ăn uống đơi, mợ ngủ sớm đi cho xinh. Miss you much. G9 mợ nha :D

Miền Trung 38.43

Xe điện
Dân mình sức chịu đựng vô biên thật. Năm nào cũng thế cứ mùa bão là oằn mình hứng chịu thiên tai.
Em nghĩ kinh tế Hà tĩnh giờ đã khá hơn xưa rất nhiều chắc là chất lượng cuộc sống cũng sẽ dần thay đổi thôi. :(
Cuộc sống hiện tại đã khá lên rất nhiều rồi chị.
Chỉ là hôm nay mẹ gọi điện nhiều làm em nhớ những cảnh ngày xưa...

huongsac80

Xe container
Em nghi là ngày mai 2 nick chúng ta sẽ bị khóa mồm, cho đi nghỉ dưỡng để chữa bệnh mê sảng hay nói nhảm lắm :))

Em đi ăn uống đơi, mợ ngủ sớm đi cho xinh. Miss you much. G9 mợ nha :D
Vâng mợ, mợ đi ăn uống đi
Mình xinh mình có quyền, lo gì :))
Hẹn gặp lại mợ nhé :D

• Vodka
Reactions: Kuu

LeTai1979

Xe cút kít
Kuu úp ảnh đi em xem :)

À em chỉ đang nói màu tóc thôi, ko phải sóng uốn ạ hehe. Nghe mợ nói là em lại chùn tay ko biết có nên làm tóc nữa ko, mặc dù em đang rất thích mấy cái màu đấy, kiểu màu như này nữa mợ à

Màu tông nâu, đỏ thì không cần tẩy. Màu xanh, tím, hồng, vàng, vàng hồng, ghi thì chắc chắn phải tẩy.

Trong ảnh của mợ nếu mắt em nhìn đúng màu, khả năng không tẩy có thể lên được gần giống với tông màu nâu, chứ để giống hẳn thì chắc vẫn phải tẩy.

Nếu mợ yêu màu sắc, em vẫn nói là nên thử một lần. Còn nếu thích sự đơn giản, ngại mất thời gian cầu kỳ thì thật là không nên. Có nhiều cách kết hợp màu không cần tẩy nhìn vẫn khá là ổn.

Quá tài năng

Mà vẫn phải thốt lên thế này đây :D
Cuộc chơi màu sắc này phải dũng cảm ấy

Chỉnh sửa cuối:

114hangbong

Xe cút kít
Màu tông nâu, đỏ thì không cần tẩy. Màu xanh, tím, hồng, vàng, vàng hồng, ghi thì chắc chắn phải tẩy.

Trong ảnh của mợ nếu mắt em nhìn đúng màu, khả năng không tẩy có thể lên được gần giống với tông màu nâu, chứ để giống hẳn thì chắc vẫn phải tẩy.

Nếu mợ yêu màu sắc, em vẫn nói là nên thử một lần. Còn nếu thích sự đơn giản, ngại mất thời gian cầu kỳ thì thật là không nên. Có nhiều cách kết hợp màu không cần tẩy nhìn vẫn khá là ổn.

Quá tài năng

Mà vẫn phải thốt lên thế này đây :D
Cuộc chơi màu sắc này phải dũng cảm ấy

Em chỉ biết hển hổn là Anh này quá đẳng cấp mợ ạ ! Nâng việc nhuôm tóc lên hàng nghệ thuật.

Trạng thái
Thớt đang đóng