Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ba Ngơ

Xích lô

Huế và Em

Xe điện
Em vưỡn thế, phải cái đầu óc em dạo này lờ đờ, mang nhiều dấu hiệu tuổi tác ạ :D mợ khỏe hem, có chuyện gì vui ko ạ?
Huế bình thường mợ ạ. Dạo này cũng ít xách kiếm lia khi còn mợ. Mọi thứ cũng bình thường mợ êy. huongsac80 ơi tình tay 3 chúng mình đã đến:))

LeTai1979

Xe cút kít
Mợ nhuộm màu này có phải tẩy tóc ko ạ? Tẩy xong thì chăm sóc ntn ạ? Vì em đang định tẩy sang màu xám khói, sợ hỏng tóc nên em vẫn run chưa dám xuống tay
Tẩy ạ. Tẩy mạnh ấy, nhưng giữ màu khó lắm, nhiều là được 1 tháng thôi.

Tẩy xong thì chế độ chăm sóc cũng nhì nhằng: gội thì phải pha dầu gội + dầu xả + nước theo tỷ lệ chứ không gội thẳng vì tóc mất lớp keratin bảo vệ bên ngoài rồi, dầu gội thôi sẽ rối. Ủ với xả thì gấp 2-3 lần bình thường. Oil ngập mặt, nếu không là xơ tóc.

Mợ xác định tóc nhuộm cực đẹp nhưng mà dính vào nó phải khoẻ để chạy theo :D. Nhưng đời cũng nên thử một lần

Bạn này cũng anh thần tượng của em nhuộm tóc bạn ấy đây

LeTai1979

Xe cút kít

Forget_me_not

Xe tải

Forget_me_not

Xe tải
Tẩy ạ. Tẩy mạnh ấy, nhưng giữ màu khó lắm, nhiều là được 1 tháng thôi.

Tẩy xong thì chế độ chăm sóc cũng nhì nhằng: gội thì phải pha dầu gội + dầu xả + nước theo tỷ lệ chứ không gội thẳng vì tóc mất lớp keratin bảo vệ bên ngoài rồi, dầu gội thôi sẽ rối. Ủ với xả thì gấp 2-3 lần bình thường. Oil ngập mặt, nếu không là xơ tóc.

Mợ xác định tóc nhuộm cực đẹp nhưng mà dính vào nó phải khoẻ để chạy theo :D. Nhưng đời cũng nên thử một lần

Bạn này cũng anh thần tượng của em nhuộm tóc bạn ấy đây

Em nhuộm nhiều nhưng toàn loanh quanh ánh đỏ ánh nâu thôi chứ chưa tẩy bao giờ. Lần này em định "thử 1 lần chơi lớn xem mọi người có trầm trồ hem" mà vẫn run. Em định làm dư này mợ ạ

LeTai1979

Xe cút kít
Em nhuộm nhiều nhưng toàn loanh quanh ánh đỏ ánh nâu thôi chứ chưa tẩy bao giờ. Lần này em định "thử 1 lần chơi lớn xem mọi người có trầm trồ hem" mà vẫn run. Em định làm dư này mợ ạ

Photoshop nó lên như này thôi. Nó là màu than chì mợ nhé. Màu này phải tẩy hoàn hảo mới lên trong suốt được. Muốn thẫm thì hạ tông màu xuống.

Màu này chuẩn thì sẽ phai thành trắng hoặc xấu hơn là có ánh vàng sau khoảng 10 lần gội. Những chỗ nhuộm mà giữ màu nó sẽ bọc bên ngoài tóc mợ một loại kiểu như nhựa ấy, nhìn bóng đẹp nhưng hỏng hẳn tóc (cái bột nhựa ấy sau khi lắc với dung môi sẽ đưa lên tóc, nó sẽ bao chặt lấy sợi tóc để giữ bóng bẩy, nhưng tóc bên trong coi như không bao giờ tiếp cận với chăm sóc được nữa).

P/s: Uốn là xoăn giả nhé, k có tóc tẩy mà thế này đâu :D

LeTai1979

Xe cút kít

pinsu90

Xe điện

Forget_me_not

Xe tải
Kuu nói chuẩn quá còn gì nữa:D
Mà Xa up ảnh đi kẻo mn quên mẹt>:D<
Kuu úp ảnh đi em xem :)
Photoshop nó lên như này thôi. Nó là màu than chì mợ nhé. Màu này phải tẩy hoàn hảo mới lên trong suốt được. Muốn thẫm thì hạ tông màu xuống.

Màu này chuẩn thì sẽ phai thành trắng hoặc xấu hơn là có ánh vàng sau khoảng 10 lần gội. Những chỗ nhuộm mà giữ màu nó sẽ bọc bên ngoài tóc mợ một loại kiểu như nhựa ấy, nhìn bóng đẹp nhưng hỏng hẳn tóc (cái bột nhựa ấy sau khi lắc với dung môi sẽ đưa lên tóc, nó sẽ bao chặt lấy sợi tóc để giữ bóng bẩy, nhưng tóc bên trong coi như không bao giờ tiếp cận với chăm sóc được nữa).

P/s: Uốn là xoăn giả nhé, k có tóc tẩy mà thế này đâu :D
À em chỉ đang nói màu tóc thôi, ko phải sóng uốn ạ hehe. Nghe mợ nói là em lại chùn tay ko biết có nên làm tóc nữa ko, mặc dù em đang rất thích mấy cái màu đấy, kiểu màu như này nữa mợ à

Miền Trung 38.43

Xe điện
Trước tớ khi từ Lào về có việc ở Kỳ Anh hoặc Quảng Bình mạn Sông Gianh tớ hay đi qua Phúc Đồng. Đợt vừa rồi cũng định đi đường đấy nhưng đổi lịch nên đến Phố Châu chạy qua nhà Porsche 911 về Hà Tĩnh ;)
Dạ, trong các huyện ở HT thì em vẫn thích Đức Thọ nhất, theo cảm tính :">

Trạng thái
Thớt đang đóng