Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

pinsu90

Xe điện
Phá hoại nhan sắc Su ợ :))
H đi kh họ bảo H nhìn em anh tưởng em có gia đình rồi :))
Hay tại mình dừ quá nhỉ :))
Hả, sao Kh kì quá zị >.<. Chắc họ trêu thoy. Chứ nhìn H trẻ trung và phong cách mà. Ko có chiện đó đâu :)).
Mà H cứ ôm mối tình với người đó vậy thoy ah :(

huongsac80

Xe container
Hả, sao Kh kì quá zị >.<. Chắc họ trêu thoy. Chứ nhìn H trẻ trung và phong cách mà. Ko có chiện đó đâu :)).
Mà H cứ ôm mối tình với người đó vậy thoy ah :(
Ảo đấy Su ợ :)) nhìn ảnh Hương tin sao được :))
Ôm mối tình gì đâu Su, mọi chuyện với H nhẹ nhàng mà, tình cảm vẫn vậy nhưng cứ để vậy đã :))

pinsu90

Xe điện
Ảo đấy Su ợ :)) nhìn ảnh Hương tin sao được :))
Ôm mối tình gì đâu Su, mọi chuyện với H nhẹ nhàng mà, tình cảm vẫn vậy nhưng cứ để vậy đã :))
Haha, tại H hay nhắc tới ng thương. Nên Su phán đại í mà :)). Làm gì thì làm, H cũng nhớ giữ gìn sức khoẻ và sắc đẹp chứ

huongsac80

Xe container
Haha, tại H hay nhắc tới ng thương. Nên Su phán đại í mà :)). Làm gì thì làm, H cũng nhớ giữ gìn sức khoẻ và sắc đẹp chứ
:)) :)) thường thì H cũng chả nhắc nhiều thế đâu nhưng vào NN H lại rất khoe mới đểu :))
H lười lắm Su ạ, lười có tiếng luôn: H ko có bộ trang điểm, son hết H toàn tranh thủ đi siêu thị mua luôn,váy áo H nhờ mg may hộ chỉ đến lấy thôi :))

Trác Mộ Thu

Xe điện
Anh bảo mua ghế mới cơ mà.
Mình thích sao thì anh chiều thôi.
Để anh tìm trước mấy kiểu rồi mình quyết xem chọn cái nào nhé. :D
Em ngủ trước cụ nhé quá giờ của em 20 phút rồi, cụ đừng có lấy chân bắt cá đấy nhé.Nhớ em thì cứ nhắn vào chỗ kín ngủ dậy em trả lời.
Nhờ các cụ mợ trông cụ trác giúp em
Chúc mình ngủ ngon.
Nhớ giữ sức để đi vỡ mật đới nhá. :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
:)) :)) thường thì H cũng chả nhắc nhiều thế đâu nhưng vào NN H lại rất khoe mới đểu :))
H lười lắm Su ạ, lười có tiếng luôn: H ko có bộ trang điểm, son hết H toàn tranh thủ đi siêu thị mua luôn,váy áo H nhờ mg may hộ chỉ đến lấy thôi :))
Lý do khoe cũng hiểu được mà, trong NN có lão khó ở :))

pinsu90

Xe điện
Hihi vụ này Su công nhận H lười đến mức giản đơn luôn. Su nghĩ chắc tại cv của H làm H vất vả đến kiệt sức nên mới vậy.
Thế mà trong suy nghĩ của Su gái ngân hàng rất chi là điệu í :))

Trạng thái
Thớt đang đóng