Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ba Ngơ

Xích lô
Èo phức tạp quá cụ nhể, may em là phụ nữ ko phải làm bộ đội, chứ ko thì em cũng đào ngũ sớm :))
Ồ, cần gì phải bồ đội mới sử dụng. Các cụ bảo rồi, giặc đến nhà đàn bà cũng đánh nên phức tạp cũng cố theo đi, theo mới thấy cái thú của phức tạp đấy cậu ;)

Em để đây oánh dấu, Kuu không có cơ hội nói lại ;)
Tớ cũng quất lâm lại xem chúng mình có tay bắt mặt mừng, ôm hôm hôn thắm thiết không ;)

thichduthu2011

Tầu Hỏa
À quên, lại còn cứ thằng nào biết quan tâm tình cảm là auto không biết kiếm tiền, hài thế không biết. Nước chảy chỗ trũng, kém thì nó lại kém đều cơ. Rồi ngồi đấy hỏi vì sao, tình yêu đạt được và giữ bằng niềm tin?

Cứ hỏi các cụ không vô sản xem, tự nhiên biết nói lời bay vài cây số không cần cánh, biết cách cười nụ mà gái 18 auto đổ. Dùi đục với mắm cáy không có trong từ điển cũng như túi xách của đàn ông có địa vị.
Có ai nói xấu lão Tài hay sao Mầu bức xúc quá vậy? :))

Ba Ngơ

Xích lô
Dạ, em chờ ngày đấy quá chừng ;))
Chỉ khổ ai gặp em xong về bị véo tím hai mạng sườn, hu hu :D
Độ nguy hiểm càng cao thì đi đôi với lợi nhuận càng lớn, nên tím mà thỏa mãn cái mong muốn thì có xá gì đâu cậu ;)

autus

Xe tăng
Kinh thặc hơn cả tuổi em. Giống mít thuần Việt ăn vãn cứ ngon nhất:))
Hồi bé còn vặt cả “ấy” mít chấm muối nữa cơ báo hại mấy ngày không đi được :)))))
Còn vụ mít xanh chặt trộm nhà cô giáo luộc nữa :)) quê em cũng nhiều mít hồi bé ăn mít ngon thật giờ mít hái sớm ép chín không còn đủ độ ngon nữa.

Kuu

Xe lăn
Không nhất thiết phải hoa, mà không chỉ là những ngày đặc biệt. Tình cảm và sự quan tâm không làm giả được, chỉ cần để tâm vào thì sẽ biết, sẽ hiểu thôi.

Có chuyện nực cười là nhiều ông không biết có phải đàn ông không, lý luận là không có cái gì bỏ vào mồm thì ngồi đấy mà lãng mạn?!?!?! Không có gì bỏ vào mồm mang tính thời điểm chứ định cả đời ạ? Đàn ông mà để cho gia đình chết đói chết khát, quần quật cả đời, thì giỏi giang ở cái điểm gì? Đáng mặt đàn ông, hòan thành nghĩa vụ đàn ông ở điểm gì? Đã không có cái vị gì ngoài đời, về đến nhà cũng không vẹo gì với vợ con, tư cách gì lên giọng chửi vợ, chửi đàn bà là tham vọng, là đòi hỏi? Con sư tử là con sư tử thì gầm hét, chứ bắt chuột không xong mà bô bô kể lể. Người nói chả thấy ngại, người nghe xấu hết cả hổ.

Các cụ không làm vợ bao giờ cũng có con gái, có cháu gái, có chị em gái... hay ít nhất có tí liên quan đến gái. Cứ thử nghĩ mà xem, sinh ra đã ngồi cửa dưới chỉ vì không có cái trên dưới chục phân là căng hết cỡ, liệu có nghe được không? Vừa kém, vừa dốt, vừa thô... lại không biết ngại mà vỗ ngực hể hả cái sự kém, chả hiểu là cái dạng gì.
À quên, lại còn cứ thằng nào biết quan tâm tình cảm là auto không biết kiếm tiền, hài thế không biết. Nước chảy chỗ trũng, kém thì nó lại kém đều cơ. Rồi ngồi đấy hỏi vì sao, tình yêu đạt được và giữ bằng niềm tin?

Cứ hỏi các cụ không vô sản xem, tự nhiên biết nói lời bay vài cây số không cần cánh, biết cách cười nụ mà gái 18 auto đổ. Dùi đục với mắm cáy không có trong từ điển cũng như túi xách của đàn ông có địa vị.
Màu bức xúc thế:D

LeTai1979

Xe cút kít
Có ai nói xấu lão Tài hay sao Mầu bức xúc quá vậy? :))
Không. Em đọc cái thớt sáng nay thôi.

“Trên ngày tháng, trên cả niềm cay đắng.
Thơ tôi là mây trắng của đời tôi”
(Lưu Quang Vũ)

Haizz, càng già càng thấy hai câu trên hay. Để em xuống khỏi chổi, tốt nhất là nên đóng cửa ngồi cho đỡ nhìn thấy những thứ không muốn nhìn.

LeTai1979

Xe cút kít
Đời em ghét 3 loại người: 1 là ngu, 2 là phản phúc, 3 là cả hai loại trên. Phản phúc thì rõ ràng rồi; còn ngu thì nó lao vào ôm mình cũng phải dẫm đuôi áo cho mình ngã dập mặt, hoặc yêu quá giữ tay mình cho đứa khác đấm.

Xưa em ngu mãi nên em biết. Còn phản phúc thì không chắc, hình như là em chưa có hành vi ấy bao giờ. Căn bản nóng giời lại ngứa mắt nên hiện nguyên hình thôi. Em dễ tính mà :D

LeTai1979

Xe cút kít
Thôi em đi rửa bát quét nhà, đóng cửa tự xử. Cứ ngoi ra là mật độ thành tinh càng nóng càng dầy.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Không. Em đọc cái thớt sáng nay thôi.

“Trên ngày tháng, trên cả niềm cay đắng.
Thơ tôi là mây trắng của đời tôi”
(Lưu Quang Vũ)

Haizz, càng già càng thấy hai câu trên hay. Để em xuống khỏi chổi, tốt nhất là nên đóng cửa ngồi cho đỡ nhìn thấy những thứ không muốn nhìn.
Mầu không nói rõ làm sư cứ tưởng lão URAL CCCP nói xấu gì lão Tài chứ :))

BadBoy79

Xe lăn
Độ nguy hiểm càng cao thì đi đôi với lợi nhuận càng lớn, nên tím mà thỏa mãn cái mong muốn thì có xá gì đâu cậu ;)
Em để đây xem sao? Ai muốn siêu lợi nhuận để có kết cục như buôn mai thuý, ha ha :D

co.ntt

Xe lăn
Ồ, cần gì phải bồ đội mới sử dụng. Các cụ bảo rồi, giặc đến nhà đàn bà cũng đánh nên phức tạp cũng cố theo đi, theo mới thấy cái thú của phức tạp đấy cậu ;)

Tớ cũng quất lâm lại xem chúng mình có tay bắt mặt mừng, ôm hôm hôn thắm thiết không ;)
Em có cái tật cả thèm chóng chán, khó quá là em bỏ ko làm đâu, nên cái thú của sự phức tạp chắc em ko ham :))

Trạng thái
Thớt đang đóng