Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng
E não cá vàng zin ạ.
Xe của e có cái cốp nhỏ ở trên gần đầu xe, e vứt đt vào đó, gửi xe xuống hầm, bắt grap đi măm. Đến nơi phát hiện ra quên đt, lại taxi quay lại lấy đt rồi lại quay lại chỗ ăn. Còn bị cằn nhằn. Huhu
Vẫn được măm là ngon rồi, tớ còn đang nhịn đây :(

Em muốn làm siêu Chã vũ trụ. Cụ Chã Túng chỉ đường em với.:))
Cậu cứ ra ngoài này, tớ sẽ chỉ đường bằng cách bơm trực tiếp vào ven nhá ;))

Bên Xóm Lá cập nhật danh sách đi ọp nhà NN ạ
1. Phúc.
2. Hu
3. Trác
4. Bao
5. Ngọc
6. Gangnam
7. Meotamthe
8. Quangsot
Quá ngon, cám ơn Mama tổng quản Xóm ;)

Em chúc mừng cụ tổng, chúc mừng cụ hưng.
Chúc cụ Hưng thôi, chứ tớ mỗi cái giấy thôi :((

Mật Mật 0606

Xe tăng

Vinh dự thế mà cụ.
Phấn đấu cả năm mới đc đấy, cụ tổng phải vui chứ ạ.

Huế và Em

Xe điện

Em đang bựn quá, nếu không em cũng đua đòi ăn tơi ọp nức nở cụ ạ X_X

Bướm

[Tịch thu bằng lái]
Lịch sử trên OF em có 1 lần nói mạnh với một người anh. Cụ anh ấy thẳng, thật, đơn giản, lại là người tình nghĩa, luôn ưu ái với anh em bạn bè thân thiết trên OF. Lần ấy là lần em áy náy từ khi chưa nói, tới bây giờ vẫn áy náy, nhưng không khác được. Vì lúc ấy không hiểu ý nhau, lại nói thẳng vào cái lúc mà sự thật không đem lại kết quả tốt đẹp gì, không có lợi cho tất cả.

Lúc em đọc cụ ấy viết ngay trong thớt ấy “anh em với nhau mình có làm gì đâu mà nó nói như thế”, em không giận gì cụ ấy cả, nhưng từ đấy không trao đổi nữa. Lý do là em không muốn giải thích, có nhiều chuyện không phải lúc nào cũng giải thích được, chơi với nhau thì hiểu nhau, còn không thể hiểu được mà còn làm tổn thương nhau như em làm với cụ ấy thì không nên cố. Em có thể giải thích lần ấy, nhưng không thể giải thích những lần khác. Vậy tốt hơn là anh em nhìn nhau từ xa. Có lẽ đấy cũng là lý do để không đến gần nhau quá, đừng đến gần nhau quá, nếu không đủ thời gian và tâm huyết dành cho nhau :P
A ấy là người em nể và quý trọng lão ạ.
Buồn bình thường, thấy áy náy là tình cảm có giá trị. Chứ lại không nuốt nổi nhau mới khiếp cơ.
Tranh luận nơi có vài ngàn nick theo dõi như ngoài CF thì đa phần cái tôi nó cao lắm, rất dễ làm tổn thương nhau, cũng vì nể và quý trọng nhau nên rất dễ tự ái. Nể và quý trọng nhau là chưa đủ để tranh luận sống mái với nhau, cái cần nữa là phải hiểu nhau và không cố chấp: tình cảm là trên hết, tranh luận nảy lửa xong nhưng ko để bụng.

LeTai1979

Xe cút kít
Tranh luận nơi có vài ngàn nick theo dõi như ngoài CF thì đa phần cái tôi nó cao lắm, rất dễ làm tổn thương nhau, cũng vì nể và quý trọng nhau nên rất dễ tự ái. Nể và quý trọng nhau là chưa đủ để tranh luận sống mái với nhau, cái cần nữa là phải hiểu nhau và không cố chấp: tình cảm là trên hết, tranh luận nảy lửa xong nhưng ko để bụng.
Trường hợp cụ anh ấy không phải là tranh luận sống mái. Mà là cụ ấy góp ý vào chỗ nên tạm dừng góp ý, nếu không nói mạnh thì không thể dừng cụ ấy lại được. Em với cụ ấy không tranh luận với nhau câu nào cả, bởi vì nếu có thì chắc chắn cụ ấy nhường, em đã nói cụ ấy là người trọng tình cảm.

Mật Mật 0606

Xe tăng
Em nhớ ra mợ rồi, hôm ở cái thớt mợ mun có mợ gì đấy nói mợ đổi tên hai người tranh luận cái gì đó, em bảo mợ ấy là nick có nút chặn nếu không thích thì hãy dùng nó thế mà mợ ấy bảo em đồng loã với mợ làm em lại phải chặn mợ ấy.

Menhim1601

Xe container

Em ăn no quá j khó chịu ko ngủ được đây:((

Trạng thái
Thớt đang đóng