Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

LeTai1979

Xe cút kít
Em thì thấy ngoài CF ghét, lạ...mới dễ chém gió tranh luận, yêu mến rất khó còm, nhiều khi cứ phải lựa lựa chẳng nói hết đc điều mình muốn nói.
Với Min/Mods thì bị mems ghét càng dễ làm việc:|
Rút đao chém xuống nước nước càng chảy mạnh, em tưởng đã ra đến CF thì vì đại nghĩa diệt thân chứ? ;))

LeTai1979

Xe cút kít
Trong Sử ký của Tư Mã Thiên có một đoạn ghi lại thế này:

Có thêm một bản khác thế này:

Vẫn biết là dán băng dính vào mồm thì vô vàn người yêu mến nhưng mà thỉnh thoảng cứ khẩu nghiệp cơ :)). Kiếp sau biến thành cái khẩu trang =))

LeTai1979

Xe cút kít
Em thì thấy ngoài CF ghét, lạ...mới dễ chém gió tranh luận, yêu mến rất khó còm, nhiều khi cứ phải lựa lựa chẳng nói hết đc điều mình muốn nói.
Với Min/Mods thì bị mems ghét càng dễ làm việc:|
Như lão cũng ko ổn, em ngoài quán mà trái quan điểm phang thoải mái lão ạ. :))

May mắn tuy cũng nhiều thành viên ghét nhưng cũng nhiều thành viên quý, nếu tính tỷ lệ xử lý vi phạm, giải đáp thắc mắc nhiều nhất diễn đàn mà bị số lượng ghét không nhiều lắm như thế là quá ổn rồi ;))

Xatara

Xe điện
Mình đen là có thật, chả mở được hộp quà nào ngoài kia giống chủ lò và cũng chả có thớt nào đoạt giải :(

May có trong danh sách 5 chã xuất sắc, nhưng cũng đen vì các anh ý có ảnh, mình lại mỗi cái công tắc đen xì :(

Chúc mừng Chã ạ :D

LeTai1979

Xe cút kít
May mắn tuy cũng nhiều thành viên ghét nhưng cũng nhiều thành viên quý, nếu tính tỷ lệ xử lý vi phạm, giải đáp thắc mắc nhiều nhất diễn đàn mà bị số lượng ghét không nhiều lắm như thế là quá ổn rồi ;))
Đấy, anh được yêu nhiều, ghét không đáng kể thì khác. Em khi nào dán băng dính vào mồm, phóng hạ đồ đao lập địa theo Phật - không dám nói là thành Phật - đỡ bị ghét mới dám vo ve. Tầm này em mà thò ra thì cứ gọi là gạch đá bầm dập, anh đừng lườm em :)):)):))

Kuu

Xe lăn
Như lão cũng ko ổn, em ngoài quán mà trái quan điểm phang thoải mái lão ạ. :))
Em cũng hay phang nhưng thật sự là có những lúc cũng phải kiềm chế, tránh vì những chuyện giời ơi đất hỡi đẩu đâu mà ảnh hưởng đến tình cảm, mất vui. Có những thớt nó căng thẳng quá, mình có quan điểm ngược lại với những nick thân đành đứng ngoài:|

Nhận lời chúc nhưng vẫn buồn buồn là. Về Việt Nam không ới ai một câu :(

Đấy, anh được yêu nhiều, ghét không đáng kể thì khác. Em khi nào dán băng dính vào mồm, phóng hạ đồ đao lập địa theo Phật - không dám nói là thành Phật - đỡ bị ghét mới dám vo ve. Tầm này em mà thò ra thì cứ gọi là gạch đá bầm dập, anh đừng lườm em :)):)):))
Thường anh hay vào những thớt nóng xử lý nên không thể tránh va chạm người quen. Nhưng kể cả người quen vẫn xử lý, quan điểm của anh là sai thì chịu, thích thì kiếm nick khác chơi tiếp. Và quan trọng anh chỉ xử lý, áp dụng những gì thuộc nội quy, quy định của diễn đàn, không lan man tranh luận đúng sai với thành viên. Được cái phần lớn thành viên đều hiểu và các thớt nóng hay được hạ nhiệt ;)

LeTai1979

Xe cút kít
Em cũng hay phang nhưng thật sự là có những lúc cũng phải kiềm chế, tránh vì những chuyện giời ơi đất hỡi đẩu đâu mà ảnh hưởng đến tình cảm, mất vui. Có những thớt nó căng thẳng quá, mình có quan điểm ngược lại với những nick thân đành đứng ngoài:|

Lịch sử trên OF em có 1 lần nói mạnh với một người anh. Cụ anh ấy thẳng, thật, đơn giản, lại là người tình nghĩa, luôn ưu ái với anh em bạn bè thân thiết trên OF. Lần ấy là lần em áy náy từ khi chưa nói, tới bây giờ vẫn áy náy, nhưng không khác được. Vì lúc ấy không hiểu ý nhau, lại nói thẳng vào cái lúc mà sự thật không đem lại kết quả tốt đẹp gì, không có lợi cho tất cả.

Lúc em đọc cụ ấy viết ngay trong thớt ấy “anh em với nhau mình có làm gì đâu mà nó nói như thế”, em không giận gì cụ ấy cả, nhưng từ đấy không trao đổi nữa. Lý do là em không muốn giải thích, có nhiều chuyện không phải lúc nào cũng giải thích được, chơi với nhau thì hiểu nhau, còn không thể hiểu được mà còn làm tổn thương nhau như em làm với cụ ấy thì không nên cố. Em có thể giải thích lần ấy, nhưng không thể giải thích những lần khác. Vậy tốt hơn là anh em nhìn nhau từ xa. Có lẽ đấy cũng là lý do để không đến gần nhau quá, đừng đến gần nhau quá, nếu không đủ thời gian và tâm huyết dành cho nhau :P

Xatara

Xe điện
Em đi roài mà. Chẳng nhẽ đi rồi là ko được nói nữa :)
Cuối tuần đi ọp ko Xa:D
Em có. Em ọp bằng bàn phím nha :D
Nhận lời chúc nhưng vẫn buồn buồn là. Về Việt Nam không ới ai một câu :(
)
Em về vội quá chẳng kịp gặp ai, ới ai, hóng em cũng ko dám hóng nhiều ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng