Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Huế và Em

Xe điện
Ngày của Mẹ ta là rằm tháng 7 Vu Lan, ngày của Mẹ Tây là CN thứ 2 của tháng 5 :D
Chúc Huế và tất cả các mợ đã đang sẽ làm Mẹ luôn hạnh phúc @};-
Vâng chị ạ. Rằm tháng 7 năm nào em cũng về quê chỉ đơn giản thắp nén hương lên mộ Mẹ. Mẹ em có hứa rằm tháng 7 cách đây gần 8 năm là để Mẹ lo rằm xong lên em chơi... Nhưng rồi mãi không thấy.

Whoknow

Xe lăn
Vâng chị ạ. Rằm tháng 7 năm nào em cũng về quê chỉ đơn giản thắp nén hương lên mộ Mẹ. Mẹ em có hứa rằm tháng 7 cách đây gần 8 năm là để Mẹ lo rằm xong lên em chơi... Nhưng rồi mãi không thấy.
Chia buồn với em :(
C còn mẹ và cũng ở gần nên chưa thấm được hết nỗi đau mất mẹ như em, nhưng nhiều khi có chuyện buồn thì chỉ có về với Mẹ là hết buồn thôi.

Huế và Em

Xe điện
C còn mẹ và cũng ở gần nên chưa thấm được hết nỗi đau mất mẹ như em, nhưng nhiều khi có chuyện buồn thì chỉ có về với Mẹ là hết buồn thôi.
Mất Mẹ đúng là một thiệt thòi cực kỳ lớn của phụ nữ chị ạ. Buồn vui ít san sẻ ai nhiều được như với Mẹ chị nhỉ...

URAL CCCP

Xe ba gác
Mất Mẹ đúng là một thiệt thòi cực kỳ lớn của phụ nữ chị ạ. Buồn vui ít san sẻ ai nhiều được như với Mẹ chị nhỉ...
Em giống Huế, Mẹ mất 6 năm nay. Giờ về với Bố, chả còn Mẹ nấu cơm cho ăn nên tuyền phải chui vào bếp:((

Kuu

Xe lăn
Chia sẻ với Huế@};-, Kuu là đàn ông nhưng cũng cảm nhận đc sự thiệt thòi của phụ nữ mất mẹ, nhất là những lúc cuộc đời gặp sóng gió, mẹ là người gần gũi, hiểu và cảm thông nhất...
Kuu ko dám viết tiếp:)

Em giống Huế, Mẹ mất 6 năm nay. Giờ về với Bố, chả còn Mẹ nấu cơm cho ăn nên tuyền phải chui vào bếp:((
Em chưa dám hình dung lúc mẹ em qua đời Jil ợ:|

Chỉnh sửa cuối:

Kuu

Xe lăn
Em cũng nghĩ là nên thế. Không chụp ảnh, không lưu giữ ảnh, không up ảnh cá nhân lên những chỗ công cộng.
Chụp và lưu ảnh cũng ko vấn đề gì đâu, nếu ai muốn chụp ảnh với nhau làm kỷ niệm thì tập trung lại chụp, khi đã vào mâm rồi thì ko chụp nữa để tập trung vào ăn uống chém gió cho tự nhiên...:D
Trong chi hội thì up ảnh cá nhân cũng đc nếu đủ thân và chủ nhân ảnh cho phép.
Mấy hôm nay Kuu đã đi tơi về chưa ạ?
Em về mấy ngày rồi Số ợ, ọp NN lần này là Số ko đc vắng mặt đâu đấy:|

Chỉnh sửa cuối:

Kuu

Xe lăn
Dùng lap vưỡn up ảnh đc đây nè cả nhà:|

Kuu

Xe lăn
Ọp lần này em cũng phải đăng ký đi để hóng mí đưọc ;))
Trân trọng mời Huê hậu - cựu thành viên NN đến tham dự buổi ọp giao lưu, chém gió, hóng chuyện nhà NN...
Thời gian và địa điểm sẽ được gửi tới tận đầu giường Huê hậu sau nhé:D

Tàn Xynh

Xe điện
Trân trọng mời Huê hậu - cựu thành viên NN đến tham dự buổi ọp giao lưu, chém gió, hóng chuyện nhà NN...
Thời gian và địa điểm sẽ được gửi tới tận đầu giường Huê hậu sau nhé:D
E đi để hóng Kuu bật mí ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng