Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng
Hiện nay nhóm Pv của chúng tôi đã có mặt tại SVĐ hàng chiếu, chứng kiến trận đấu quyết liệt giữa 2 phịch thủ abc và xyz. Trận đấu hứa hẹn sẽ có rất nhiều bất ngờ và gay cấn...bla bla bla =))
hê hê, khi nào cụ ấy vào chung kết, dù là gặp đội nào thì e cũng nhất định xin chân quay cờ nhip
Khi nào quay Cờ Nhíp nhớ lồng thêm đoạn dưới vào nhé " Đây là video gọi đến bác sỹ Đỗ Thị Chén của phòng khám Hoa Việt - Giải Phóng. Tư vấn về đời sống vợ chồng các Min, Mod OF. Trong video toàn Min Mod gạo cội của OF người gọi là Mod Sơn Cua cựu Mod Box từ thiện " Nhé :P

P/s:Trong video có hai Mod là chị Hương Nhân văn và Dicham đã mất, vậy em xin phép cho em đưa lên và thông cảm cho em :)

thaihana

Xe điện
Vào thớt bác chã có khác, mọi người cảnh giác. 18 lái mà 17 lái phụ.:>
Em chào CCCM, hiện có mỗi em lái chính nên em phanh gấp ạ. Em sorry vì sự đường đột.:)

Hôm nay em sẽ Nức Nở kể xấu Min, Mod khi say toàn bằng video :(

Trước khi kể xấu Em up 2 cái video có Mod Dicham và Mod Hương Nhân Văn, hai người đã mãi mãi ra đi. Em định chờ ngày giỗ đầu mới up, nhưng hôm nay tự nhiên nhớ Chị và Dì nên em up trước. Khi giỗ đầu Dicham và Chị Hương em up cái khác :(( :(( :((

Video hơi mờ nên các anh chị nghe tiếng là chính nhé!

Nói chung Min, Mod đại diện cho cácỐp Phơ mất dậy. Đúng mất dậy thật, Mợ Min GiaoThong ngồi tụng kinh thì Ông Mod cà phê chauchau ngồi sờ ti với bóp cờ h.... thêm ông Min Nakio lảng vảng chộp. Chả dại nào giống dại nào Mợ Min GiaoThong ăn cả nắm vỏ cam vào người :((

đời tàn

Xe container
Sao không điện cho anh, anh bảo Linh em cái Mai nó chạy qua đưa đi ăn. Rõ khổ :((
Đúng là rõ khổ, e định gọi cho chị Linh nhà e Mai rồi mà máy lại hết tiền, định nháy máy cho cụ mà lại nhớ ra là không có số. Haiza.

Đúng là rõ khổ, e định gọi cho chị Linh nhà e Mai rồi mà máy lại hết tiền, định nháy máy cho cụ mà lại nhớ ra là không có số. Haiza.
Haizzzz Lại buồn tập hai, nháy được có phải tốt không. Ngại bảo thằng Linh em cái Mai thì Em bảo thằng bạn đánh hẳn con 45 chỗ rộng rãi đến đón có phải hơn không :(

đời tàn

Xe container
Haizzzz Lại buồn tập hai, nháy được có phải tốt không. Ngại bảo thằng Linh em cái Mai thì Em bảo thằng bạn đánh hẳn con 45 chỗ rộng rãi đến đón có phải hơn không :(
Đúng là khổ thì k chạy đi đâu cho hết khổ. Bảo sao e còn trẻ tuổi mà cứ chóng héo vội tàn. Tủi thân part 1

Đúng là khổ thì k chạy đi đâu cho hết khổ. Bảo sao e còn trẻ tuổi mà cứ chóng héo vội tàn. Tủi thân part 1
Ờ thôi mình đàn ông cũng cố galan cái. Em ở đâu, cho anh địa chỉ để Anh gọi thằng Em chuyên chạy Síp phơ ở dưới Nam định nó lên nó sip đồ ăn cho Em nào ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng