Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kitcat

Xe container
Chã copy cắt ghép ở đâu lắp vào thế, nghe ngáo quá
Những kỷ niệm Sư cất giấu thật kỹ trong kho tàng quá khứ là tài sản quý báu một thời... phung phí mộng mơ những ngày cũ êm đêm là những trang dĩ vãng duy nhất, đáng lưu lại trong cuốn tiểu thuyết đời Sư, toàn những phiền phiền ghê!

Ngoài tình yêu Hu tiếng dương cầm suối ngọc chảy vào hồn Sư mát rượi những lúc chém gió ô tô phang, những yêu đương khác là cuồng quay điệu luân vũ là say ngất nhạc dướn cong dục tình mời gọi....... là đêm nhiệt đới nóng bỏng khát khao, với tình yêu như hồn nhiên mùa xuân, với tình yêu Hu tha thiết như mùa xuân, Sư có một tình yêu nhuộm màu tê tái...
Em lội tới đây, thấy có chữ ngáo =))

Kitcat

Xe container
haha phụ nữ thường tự ti về nhan sắc khi có tuổi nhưng đàn ông càng có tuổi càng nghĩ khác, đừng nghĩ đa số đàn ông đều quan trọng nhất sự mơn mởn hay hoàn hảo (hiển nhiên là đừng tệ quá). Hãy làm đàn ông mê mẩn vì những cái mà thời gian sống càng dài thì càng tăng lên chứ không phải cố níu kéo bằng cách làm trái quy luật tự nhiên :))
Nghe sai sai , k giống với những gì em đọc được trên cafe. Với đa số các cụ thì đẹp tự nhiên nhưng xấu thì anh chán anh ra đi em nhé nghe đúng hơn thì phải mợ Tài nhỉ
Đàn bà mà xấu, nhu nhược, già, yếu đuối thì chỉ khóc với ôm chân chồng đánh ghen thôi. Người ta sống với nhau không còn tình, nhưng có nghĩa, nói thì hay lắm, sư có thích vợ sư sống với chồng vì nghĩa mà cạn tình không? Đàn ông đừng ban phát cái Nghĩa cho vợ, và coi đó là đầy đủ.

Con người tự nhiên yêu cái đẹp, dễ chịu với sự thoải mái, và thoả mãn khi được đáp ứng sở thích. Đừng mang đạo lý lễ nghĩa vào để thuyết minh tình cảm là thứ thuộc về tự nhiên.

Từ xưa đến nay, chả cứ vua chúa mà quan lại, quyền quý, đến cả loại bị coi thường như con buôn mà giàu có còn tìm đến xuân dược, còn níu kéo thanh xuân. Sống không nên dối lòng.

Kitcat

Xe container
Em ơn mợ Miu nhé! Cuối ngày mình còn hên :))@};-@};-
Hihi em cả ngày giờ mới sắn quần vào lội NN may phát hiện ra sinh nhật mợ :)
Ngủ sớm thôi, đt em bị còn 12% rồi.
Ui ngựa mợ ăn cao sản, lên ngàn tư rồi nè ! @@
Em thấy rót cái đẩy em lên 73 mới nhìn ra.

Huế và Em

Xe điện
Hihi em cả ngày giờ mới sắn quần vào lội NN may phát hiện ra sinh nhật mợ :)
Ngủ sớm thôi, đt em bị còn 12% rồi.
Ui ngựa mợ ăn cao sản, lên ngàn tư rồi nè ! @@
Em thấy rót cái đẩy em lên 73 mới nhìn ra.
Hihi. Em nhờ nhà em thương mợ ạ =))

Ba Ngơ

Xích lô
Nghe sai sai , k giống với những gì em đọc được trên cafe. Với đa số các cụ thì đẹp tự nhiên nhưng xấu thì anh chán anh ra đi em nhé nghe đúng hơn thì phải mợ Tài nhỉ
Đấy là cụ Tài nhé, mợ đâu mà mợ :(

Menhim1601

Xe container
Em chào cả nhà ngày gừn cuối tuần rùi em đi lội còm:))

Nhưn tiện em khoe bình bông:))

LeTai1979

Xe cút kít
Quan điểm vấn đề này của cụ mợ có vẻ lệch nhau :))
Thế nên em mới quất còm của cả hai mà ;)
Chân lý được chứng minh, đàn ông đa số không muốn người đàn bà của mình sài đồ giả còn hàng xóm thì ... vô tư :))
Chính xác là hàng xóm thì càng khuyến khích, vì thực ra thật giả có được sử dụng đâu, của thằng khác, thằng ý hưởng mình được mỗi béo con mắt mà :P
Tổng kết hơi ngược một tí, ông khủng long chê hàng xóm, chứ em lộn ngược cũng chả bao giờ chê :P

LeTai1979

Xe cút kít
Em nói chuyện cho vui thôi, chứ mỗi người một cách lựa chọn. Hihi, nếu các mợ thích tự nhiên thì cũng được mà. Các cụ thì nói làm gì, như dưa hấu, xanh vỏ đỏ lòng nhắm =))

Nhưng công nhận, thâm niên lượn OF, trường hợp nào mà gấu đẹp thì các cụ xót thương: “Gấu đẹp thế kia cơ mà, con kia có bằng đâu, chả hiểu mắt mũi kiểu gì?”; Gấu mà xấu thì ôi thôi, coi như cái sự nó thế cũng là hợp nhẽ rồi :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
haha nghe mấy lão mát dượi chém gió mà tin thì bán lúa giống, ảo nhưng vẫn sân si lắm. Phải chém về chịch xoạc, gái đẹp thứ nhất để ... tự sướng thứ 2 để chứng tỏ ngầm là mình vẫn còn ngon, có gu thẩm mỹ, tiêu chuẩn hơn người. Thực tế thì lại phũ phàng hơn nhiều, ngoài đời có khi nói không lên lời, ái không ướt dép là mừng, gấu cá sấu nhất xóm nhưng nạt phát là im re :))

Đọc còm của sư Mèo cũng nhầm nhọt như Màu, ở đây đang xét diễn biến tâm lý của cùng 1 người đàn ông và 1 người đàn bà lúc trẻ trâu và khi có tuổi chứ không so sánh kiểu ông nọ bà kia.

Đàn ông còn trẻ yêu dễ hơn khi già và ai cũng biết đàn ông yêu bằng mắt do đó tiêu chuẩn đẹp rất quan trọng, cứ thấy đẹp là bập vào -> Tiêu chuẩn này giảm dần theo thời gian vì khi yêu khó hơn người ta sẽ cân nhắc thêm nhiều cái khác. Cái đẹp ở đây cũng phải nói rõ hơn là tuỳ gu, tuỳ người nên mới có chuyện Thị Nở đẹp trong mắt Chí Phèo -> Nói luôn kẻo lại bị nói là dối lòng, Thị Nở trong mắt sư quá xấu :))

Khi đã thành vc thì sao tránh khỏi mâu thuẫn và khi ấy đàn bà sẽ tìm ra lý do đơn giản và nhẹ tội nhất để đổ thừa đó là vì "già và xấu" nhưng 99% không phải là lý do chính đáng vì vk già thì ck cũng già theo (chưa kể càng già thì tiêu chuẩn của đàn ông càng giảm), khi già xấu thì đẹp cũng ... không phải là đẹp, khi trẻ đàn ông chọn có nghĩa là tiêu chuẩn đẹp đã được xét đến và nằm trong ngưỡng. Đàn bà nào càng tin vào lý do trên thì quan hệ càng bế tắc vì không khắc phục được cái mà đàn ông thật sự đang cần có khi gây đổ vỡ nhanh -> Sư thấy nhiều trường hợp gia đình tan nát chỉ vì lời tư véo trời ơi của bạn tám "lão ấy dối lòng nói không thích nhưng thích bỏ bà, mày cứ làm cho nó thành 2 trái dừa khô thế nào lại chả mê tít" :))

Trạng thái
Thớt đang đóng