Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kitcat

Xe container
Tớ xóa và cả mấy thớt bạn tiên mở nữa.
:-bd May mà có chã ạ! Nhiều lúc em không hiểu vì sao chã lại biết khi có người ở bất cứ chỗ nào chỉ nói tới Lão Túng, không tag mà chã cũng xuất hiện như 1 vị thần ;))

Kitcat

Xe container
Em cũng mới đọc cái tiêu đề.

Thực ra cuộc sống thực có những người lên cao, có rất nhiều quyền lợi, vì họ biết “nịnh”. Nhưng người bình thường có biết mười mươi cách họ làm cũng không theo được đâu.

Riêng cái việc thường xuyên, đều đặn, ngày nào dù mưa hay nắng, đúng giờ, đúng địa điểm, triệu ngày như một, mỗi ngày một bông hồng; làm được đã khó hơn triệu lần so với chở một xe triệu đoá hồng đến tặng một lần rồi.

Chữ Nhẫn của những người như thế cao lắm. Em thấy sống bình thường thì cứ về nhì cho lành.
Dạ mợ, có lần em chứng kiến rồi, chỉ 1 cái bể cá tặng sếp. Thế là trong cuộc đua đuổi 1 người, giữ lại 1 người thằng tặng bể cá thắng, cho dù nó chỉ láu cá, chất lượng làm việc thua hẳn bạn kia.

Trác Mộ Thu

Xe điện
Đùa, đọc còm ngoài cà phê của một số các thánh chém chê bạn này bạn kia, đọc xong toàn gọi Huế, Huệ giống lão Trác đi uống rượu về vì được biết rõ Gấu và Bạn Gái của các thánh ý hình thức thế nào =))
Ai thiếu cái gì thì thường thích khoe cái ấy mà cụ. ;)

Huế và Em

Xe điện
Nãy em cũng định bảo phao câu nhưng thôi, biên tập bớt đi không có lại bảo chả tha thướt gì =)). Em cũng thích cực, các cụ nói gì là cấm có sai, đầu cánh cũng về nhì thoai =))
Mình không nên ngồi gần nhau. Nhiều lúc đi ăn gà ngồi cạnh ông Milan đã thấy khổ vì cũng thích da, nhìn phao công thì mắt cứ hau háu ý :(
Ăn gà hay vịt, em mê mỗi phần lưng. Vì thịt ít, có da và cả xương :D

Ba Ngơ

Xích lô
:-bd May mà có chã ạ! Nhiều lúc em không hiểu vì sao chã lại biết khi có người ở bất cứ chỗ nào chỉ nói tới Lão Túng, không tag mà chã cũng xuất hiện như 1 vị thần ;))
Vô tình thôi, chứ nhiều thớt sao biết được ;))

LeTai1979

Xe cút kít
Dạ mợ, có lần em chứng kiến rồi, chỉ 1 cái bể cá tặng sếp. Thế là trong cuộc đua đuổi 1 người, giữ lại 1 người thằng tặng bể cá thắng, cho dù nó chỉ láu cá, chất lượng làm việc thua hẳn bạn kia.
Một cái bể cá chưa ăn thua đâu, là cả quá trình. Số người làm được việc nhiều hơn là số người có thể làm sếp vui, nên em thấy công bằng, mình không bằng và không hết lòng bằng người ta được. Hoặc là mình phải làm gấp 5-7-10 lần người ta, thì mình có chỗ, người ta cũng có chỗ. Người Nhẫn được, lại còn đoán ý chiều được người khác thì đi đâu cũng có chỗ.

Kitcat

Xe container
Em mê phần lưng chỉ vì thích cái dải đen đen bám vào mặt trong của xương phần ấy mợ ạ. Haiza từ ngày có cháu toàn phải nhường tụi nó ăn phần ấy. Chúng nó đứa nào cũng bám lấy em, con ăn đồ cô đưa cho cơ. Như đứa bé nhất bây giờ, ăn cá nó cũng bảo con ăn cá cô gỡ cơ, tín nhiệm em chọn được miếng ngon :((

LeTai1979

Xe cút kít
Thế là cũng thích ăn da rồi :D. Cá mà ăn da hay ăn cái đoạn mỡ ở góc bụng của mỗi khúc cá ngon mợ nhỉ?

Ba Ngơ

Xích lô

Trác Mộ Thu

Xe điện
Èo, e ún giảm cưn 1 lần. Bà dì em ún + thể dục giảm 12kg. E ún ko tác dụng j lun. E thấy e ăn vẫn ngon, ko tăng ko giảm cưn, đấy là còn sáng bơi 1h, chiều đi tập bụng 1h đấy :((
Em thấy mợ mỡ màng 1 chút thì xinh hơn mà. :)

Huế và Em

Xe điện
Không, lườn tớ nhường cậu ;)
Lườn là phần ntn cụ Ngơ nhỉ? Đôi em 500 ảnh minh họa nà :D
Em mê phần lưng chỉ vì thích cái dải đen đen bám vào mặt trong của xương phần ấy mợ ạ. Haiza từ ngày có cháu toàn phải nhường tụi nó ăn phần ấy. Chúng nó đứa nào cũng bám lấy em, con ăn đồ cô đưa cho cơ. Như đứa bé nhất bây giờ, ăn cá nó cũng bảo con ăn cá cô gỡ cơ, tín nhiệm em chọn được miếng ngon :((
Mợ sau này chăm con giỏi phải biết:x

Ba Ngơ

Xích lô
Trạng thái
Thớt đang đóng