Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Menhim1601

Xe container
Ghét hay không, không biết nhưng phần lớn đều công nhận sau vài tháng ở với anh trình chém gió cũng như sử dụng từ ngữ cùng với kiến thức lắt léo tăng rõ rệt. Ngoài còn vô tình phát triển phản xạ hay để ý người nói chuyện nói có ý gì không :P
Thế e sẽ thường xuyên ghé vìa đơi để học hỏi :)

Em thì không kiêng thế được, nhưng từng uống thuốc giảm cân. Có giảm với 2 loại: Một loại là nó làm mình đầy luôn, không muốn ăn, mà ngon mấy chỉ ăn vài miếng chứ ăn thêm là muốn cho ra. Một loại nữa nó cứ đắng leo đắng lét, miệng khô khốc, tim đập thình thịch, thỉnh thoảng nóng trong ruột nóng ra ấy. Em uống tầm 2 tuần thì thôi.

Các loại bảo an toàn như LIC liếc gì uống hết 5 lọ lên 5kg. Chán chả buồn bảo.

Tóm lại chỉ có ăn thịt là đều nhất. Hơi ác tí nhưng không sao. Khi nào ác quá lại kiếm quả gì ăn.
Anh tưởng bánh mỳ cũng tốn chứ :))

Menhim1601

Xe container
Em thì không kiêng thế được, nhưng từng uống thuốc giảm cân. Có giảm với 2 loại: Một loại là nó làm mình đầy luôn, không muốn ăn, mà ngon mấy chỉ ăn vài miếng chứ ăn thêm là muốn cho ra. Một loại nữa nó cứ đắng leo đắng lét, miệng khô khốc, tim đập thình thịch, thỉnh thoảng nóng trong ruột nóng ra ấy. Em uống tầm 2 tuần thì thôi.

Các loại bảo an toàn như LIC liếc gì uống hết 5 lọ lên 5kg. Chán chả buồn bảo.

Tóm lại chỉ có ăn thịt là đều nhất. Hơi ác tí nhưng không sao. Khi nào ác quá lại kiếm quả gì ăn.
Èo, e ún giảm cưn 1 lần. Bà dì em ún + thể dục giảm 12kg. E ún ko tác dụng j lun. E thấy e ăn vẫn ngon, ko tăng ko giảm cưn, đấy là còn sáng bơi 1h, chiều đi tập bụng 1h đấy :((

Kitcat

Xe container
Thật, nó không đứng thẳng lên mà sao đùi nó vẫn to nhể? :D Ngành chăn nuôi phải nghiên kíu về em, nuôi lấy thịt cực tốt, 7 ngày lên 5kg thì tăng trọng nào lại được? Thịt xịn chứ không phải ra hàng mới bơm nước nhá.
Em tuyền bảo em gen tốt, nuôi em lấy thịt thì hời to. Haha nhẽ nào mình có bộ gen giống nhau ? ;))

LeTai1979

Xe cút kít
Bù trừ đê, Kuu ko ăn đc da gà. Thịt ngan vịt ko thích vì nó nhiều da ít thịt, ăn cứ dai dai bùng nhùng...:))
Hic!
Phí của. Thế cứ lột hết da ra em mời cụ con gà toàn thịt. Riêng ăn em không bao giờ khách sáo, em đi tiếp khách vừa cười tình cảm mở bài em bảo luôn “Em chỉ ăn thịt thôi”, thế mời nhau cái gì chuẩn luôn. Không phải “Thôi cứ để đấy em” làm gì, chật bát. Mời phát ăn ngay =))

LeTai1979

Xe cút kít
Anh tưởng bánh mỳ cũng tốn chứ :))
Bánh mỳ là em thả mồm ra đấy, bánh ngon như bánh nguyên cám Moon làm em chép miệng hết cái, lượn vòng chép miệng thêm cái nữa. Lần nào chả đòi 2-3 cái, em ăn ngày hai ngày cho đỡ vật vã rồi quay lại ăn kiêng anh ạ :))

Kitcat

Xe container
Công ty em có bé kế toán, thuộc dạng khá thông minh và giỏi chuyên môn, có lần hỏi em cách tính số liệu của sản phẩm mới. Em bảo bạn ý chia 5 rồi chia 1000, bạn ý lấy máy ngồi chia đúng như thế. Chia xong cứ ngồi ngẩn tò te, đần mặt ra ngồi nhẩm nhẩm đến mấy phút, em phải quay mặt đi cười rồi quay lại đúng lúc bạn ý ngẩng lên. Em đoán định bảo em sao không chia cho 5000 nên em nói luôn nghĩ gì, chia thế mới chuẩn công thức, thế là bạn ý lại cúi xuống ngó và nghĩ =))
Hôm nay em thấy hình như cafe có cái topic hỏi có nên chơi thân với sếp/ có nên nịnh sếp.
Biết đâu cô bé đang nghĩ, m có nên bảo sếp là sếp ngố quá không?
Em thấy chã nhìn người tinh đời, cô ấy thông minh rất chuẩn ạ ;))

Ba Ngơ

Xích lô
Phí của. Thế cứ lột hết da ra em mời cụ con gà toàn thịt. Riêng ăn em không bao giờ khách sáo, em đi tiếp khách vừa cười tình cảm mở bài em bảo luôn “Em chỉ ăn thịt thôi”, thế mời nhau cái gì chuẩn luôn. Không phải “Thôi cứ để đấy em” làm gì, chật bát. Mời phát ăn ngay =))
Mình không nên ngồi gần nhau. Nhiều lúc đi ăn gà ngồi cạnh ông Milan đã thấy khổ vì cũng thích da, nhìn phao công thì mắt cứ hau háu ý :(

LeTai1979

Xe cút kít
Em tuyền bảo em gen tốt, nuôi em lấy thịt thì hời to. Haha nhẽ nào mình có bộ gen giống nhau ? ;))
Mèo cũng thế à? Đi chợ phải chọn con nào đều người như mình, về buộc chỉ, quay luộc rán xong cắt khoanh, miếng đều như vắt chanh, không ai phải tị :))

Ba Ngơ

Xích lô
Hôm nay em thấy hình như cafe có cái topic hỏi có nên chơi thân với sếp/ có nên nịnh sếp.
Có đọc bài của bạn ý và vì bài đấy mà gần chục thớt hỏi luyên thuyên của bạn ý ra thùng rác =))

Nếu mình cố tình bảo ai làm như thế và họ nghĩ mình ngố thì quá phê, quá thích :))

LeTai1979

Xe cút kít
Mình không nên ngồi gần nhau. Nhiều lúc đi ăn gà ngồi cạnh ông Milan đã thấy khổ vì cũng thích da, nhìn phao công thì mắt cứ hau háu ý :(
Nãy em cũng định bảo phao câu nhưng thôi, biên tập bớt đi không có lại bảo chả tha thướt gì =)). Em cũng thích cực, các cụ nói gì là cấm có sai, đầu cánh cũng về nhì thoai =))

Kitcat

Xe container
Có đọc bài của bạn ý và vì bài đấy mà gần chục thớt hỏi luyên thuyên của bạn ý ra thùng rác =))

Nếu mình cố tình bảo ai làm như thế và họ nghĩ mình ngố thì quá phê, quá thích :))
Thế còn họ biết là chã cố tình và cố tình dài môi ra nói thế để chã quá phê, quá thích thì sao ạ?
Nịnh sếp ở level đỉnh tháp ;))
Em bận nên ko theo dõi, em ngó mỗi tiêu đề thôi ý, bạn bị bay cả chục thớt ấy nick gì thế ạ?

Kitcat

Xe container

À hỏi xong em nhớ luôn rồi, noname gì đó, ;)) đầu em toàn nhớ thứ linh tinh vớ vẩn. Ngoài cafe đang có hiện tượng mới nàng tiên cô đơn chã ạ :P

LeTai1979

Xe cút kít
Èo, e ún giảm cưn 1 lần. Bà dì em ún + thể dục giảm 12kg. E ún ko tác dụng j lun. E thấy e ăn vẫn ngon, ko tăng ko giảm cưn, đấy là còn sáng bơi 1h, chiều đi tập bụng 1h đấy :((
Thể dục về ăn còn ngon hơn í. Không thể dục còn không đói, thể dục xong ăn được cả con voi luộc. Em tập để cho khoẻ thôi. Máu lên não kém là có thật, đau đầu í, có đợt em ngày nào cũng phải uống thuốc đau nửa đầu. Nhưng tập mà nghỉ vài ngày tập lại ngại lắm.

Menhim1601

Xe container
Thể dục về ăn còn ngon hơn í. Không thể dục còn không đói, thể dục xong ăn được cả con voi luộc. Em tập để cho khoẻ thôi. Máu lên não kém là có thật, đau đầu í, có đợt em ngày nào cũng phải uống thuốc đau nửa đầu. Nhưng tập mà nghỉ vài ngày tập lại ngại lắm.
Hihi, êm bị tiền đình, lúc nào cũng phải ún đủ nc, ko đến phòng tập thì cũng vẫn phải tập Mầu ạ :)

Ba Ngơ

Xích lô
À hỏi xong em nhớ luôn rồi, noname gì đó, ;)) đầu em toàn nhớ thứ linh tinh vớ vẩn. Ngoài cafe đang có hiện tượng mới nàng tiên cô đơn chã ạ :P
Bạn nàng tiên thì thực sự đáng thương, bạn ý bùng phát bệnh cách đây gần hai năm, thời gian vừa rồi có giảm nhưng không hiểu đợt này phát lại. Ai chơi lâu và chứng kiến đều biết đấy!

Ba Ngơ

Xích lô
Thế còn họ biết là chã cố tình và cố tình dài môi ra nói thế để chã quá phê, quá thích thì sao ạ?
Nịnh sếp ở level đỉnh tháp ;))
Em bận nên ko theo dõi, em ngó mỗi tiêu đề thôi ý, bạn bị bay cả chục thớt ấy nick gì thế ạ?
Khó, vì thực ra tuy các bạn ý trẻ, thông minh, lanh lợi nhưng để té nước theo mưa kiểu đấy khó qua mắt được tớ cũng như những người nghĩ ra những trò đấy ;))

Nãy em cũng định bảo phao câu nhưng thôi, biên tập bớt đi không có lại bảo chả tha thướt gì =)). Em cũng thích cực, các cụ nói gì là cấm có sai, đầu cánh cũng về nhì thoai =))
Đọc là biết sở thích giống nhau rồi :)

Kitcat

Xe container
Bạn nàng tiên thì thực sự đáng thương, bạn ý bùng phát bệnh cách đây gần hai năm, thời gian vừa rồi có giảm nhưng không hiểu đợt này phát lại. Ai chơi lâu và chứng kiến đều biết đấy!
Thế ạ, em thấy cụ Dr. khẳng định vậy và mong mọi người xoá cái topic về bạn ý đi :(, xong có chã đã xoá topic thật.

Ba Ngơ

Xích lô
Thế ạ, em thấy cụ Dr. khẳng định vậy và mong mọi người xoá cái topic về bạn ý đi :(, xong có chã đã xoá topic thật.
Tớ xóa và cả mấy thớt bạn tiên mở nữa.

LeTai1979

Xe cút kít

Em cũng mới đọc cái tiêu đề.

Thực ra cuộc sống thực có những người lên cao, có rất nhiều quyền lợi, vì họ biết “nịnh”. Nhưng người bình thường có biết mười mươi cách họ làm cũng không theo được đâu.

Riêng cái việc thường xuyên, đều đặn, ngày nào dù mưa hay nắng, đúng giờ, đúng địa điểm, triệu ngày như một, mỗi ngày một bông hồng; làm được đã khó hơn triệu lần so với chở một xe triệu đoá hồng đến tặng một lần rồi.

Chữ Nhẫn của những người như thế cao lắm. Em thấy sống bình thường thì cứ về nhì cho lành.

Trạng thái
Thớt đang đóng