Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

LeTai1979

Xe cút kít
LeTai1979: cảm ơn mợ, nhìn mợ tươi và yêu, em thích! Mợ làm tóc ở đâu thế? Trông hay hay.
Hay không? Hehe, cả màu nền là 6 màu trên tóc em đấy. Anh Quang Balan, em ngưỡng mộ thần tượng anh ấy cực cực cực kỳ luôn. Mợ vào FB tìm Quang Balan là thấy.

Kitcat

Xe container
Hay không? Hehe, cả màu nền là 6 màu trên tóc em đấy. Anh Quang Balan, em ngưỡng mộ thần tượng anh ấy cực cực cực kỳ luôn. Mợ vào FB tìm Quang Balan là thấy.
:D Rất hay ạ, để em tìm. hihi, tóc em lần nhiều nhất là 3 màu đổi dịch sắc đỏ sang đỏ ánh kim. Sáu màu em chưa thấy bao giờ, anh ý dùng những màu gì trên đầu mợ thế ạ?

LeTai1979

Xe cút kít
:D Rất hay ạ, để em tìm. hihi, tóc em lần nhiều nhất là 3 màu đổi dịch sắc đỏ sang đỏ ánh kim. Sáu màu em chưa thấy bao giờ, anh ý dùng những màu gì trên đầu mợ thế ạ?
Đỏ, vàng, xanh lá, xanh blue, nâu nhạt, trên nền nâu thẫm :D

Nhưng mà em không dám tẩy tóc nữa sợ xanh lại xanh quá. Ra sáng sẽ rõ màu xanh hơn. Lần trước cứ hạ cánh ở đâu là mọi người nhìn như có con ruồi vừa đậu ở đấy :))

Huế và Em

Xe điện
Khổ thân mợ ý, dạo này buôn bán ngược xuôi vất vả quá, lão nhể. Từ đàu tuần đến giờ em cũng chưa gặp để hỏi thăm xem đã khoẻ hẳn chưa:D
Em khoẻ rồi ạ. Tại nhiều việc nên em cứ ngược xuôi chắp vá còm khổ thế đấy:D
Hình như thế,
Lúc chiều em thấy vào thớt của cụ :))2Ti:)) tư vấn nên em tag gọi về kẻo bị troll:D
Oài.... Thế em bị lừa à? Em tưởng mợ thật chứ:((

Kitcat

Xe container
Đỏ, vàng, xanh lá, xanh blue, nâu nhạt, trên nền nâu thẫm :D

Nhưng mà em không dám tẩy tóc nữa sợ xanh lại xanh quá. Ra sáng sẽ rõ màu xanh hơn. Lần trước cứ hạ cánh ở đâu là mọi người nhìn như có con ruồi vừa đậu ở đấy :))
:) cách phối cũng độc đáo đấy. Hihi, màu của mợ sau 1 tháng sẽ phai hay là loại giữ màu lâu ạ?
Tẩy dạo này nghiện Vang à;))
Em vừa ra cafe có thớt bóc 1 ông vừa nam vừa nữ, có phải ý tưởng đổi phong cách của Jil phát sinh từ đó hem? ;))

URAL CCCP

Xe ba gác
Em khoẻ rồi ạ. Tại nhiều việc nên em cứ ngược xuôi chắp vá còm khổ thế đấy:D

Oài.... Thế em bị lừa à? Em tưởng mợ thật chứ:((
Cùng 1 nick lại lập 2 thớt bán than. 1 thớt là mợ xin tứ véo ly hôn chồng, 1 thớt nói xấu vợ. Bị bóc mẽ lăn không thấy sủi tăm Huế ợ;))

LeTai1979

Xe cút kít
:) cách phối cũng độc đáo đấy. Hihi, màu của mợ sau 1 tháng sẽ phai hay là loại giữ màu lâu ạ?

Em vừa ra cafe có thớt bóc 1 ông vừa nam vừa nữ, có phải ý tưởng đổi phong cách của Jil phát sinh từ đó hem? ;))

Màu lạnh thì em chỉ giữ được khoảng 10-20 ngày là nhạt dần, nó là màu thực phẩm đã nhanh trôi, em còn đè ra phun nước hàng ngày. Còn màu ấm thì thoải mái mợ ạ, không sao đâu. Đại khái năm xưa sau chục ngày nó như này, cũng đừng quote ảnh ạ, vì con nhặng xanh kiểu này cũng không có nhiều ngoài đường

Chỉnh sửa cuối:

LeTai1979

Xe cút kít
Ma Mèo: em chưa đọc cái thớt cũ, đọc mỗi đoạn đầu trình bày chưa muốn kết hôn. Nhưng cách viết tắt và văn phong không phải là hai người, có khi vẫn là mợ chủ, nhưng giả còm là cụ thôi.

Kitcat

Xe container
LeTai1979 loại màu nhạt nhanh thế theo em biết thì khá tốt và đỡ hại sức khoẻ hơn.
Hihi em thích quả tóc màu bạc của mợ rồi đấy.
Ngày xưa em cũng từng chơi quả đuôi tóc màu xanh nhạt, ra nắng thấy màu, vào trong nhà không thấy gì.
Mợ chăm thay màu tóc nhỉ?
Nhà em papa em gạt đi bảo mama em không cần nhuộm tóc, cụ sợ vợ bị ung thư. Tóc em thì năm em chỉ nhuộm 1 lần thôi nên em chơi quả tẩy màu gốc của tóc, sau đó nhuộm đè màu lên. Khi gội bay màu nhuộm đi thì ra màu tóc tẩy, và tóc tẩy thì giữ màu mãi mãi.
Vụ kia: mợ nhận ra được văn phong cơ ạ? @@ Em lười, em lướt nhanh quá không nhận ra được văn phong thế nào :P

LeTai1979

Xe cút kít
LeTai1979 loại màu nhạt nhanh thế theo em biết thì khá tốt và đỡ hại sức khoẻ hơn.
Hihi em thích quả tóc màu bạc của mợ rồi đấy.
Ngày xưa em cũng từng chơi quả đuôi tóc màu xanh nhạt, ra nắng thấy màu, vào trong nhà không thấy gì.
Mợ chăm thay màu tóc nhỉ?
Nhà em papa em gạt đi bảo mama em không cần nhuộm tóc, cụ sợ vợ bị ung thư. Tóc em thì năm em chỉ nhuộm 1 lần thôi.
Thuốc nhuộm quan trọng, người làm cho màu tóc lên đúng cũng quan trọng í. :D Hoá chất anh Quang dùng là của Schwarzkopf, anh ấy là giám đốc nghệ thuật của Schwarzkopf mợ ạ. Anh ấy vẫn đi giảng và tham gia các show thời trang. Bản thân anh ấy là hoạ sỹ trước khi tốt nghiệp đại học ngành tạo mẫu tóc và trang điểm ở Ba Lan. Hoạ sỹ uốn tóc và nhuộm tóc có khác ấy :P

Huế và Em

Xe điện
Cùng 1 nick lại lập 2 thớt bán than. 1 thớt là mợ xin tứ véo ly hôn chồng, 1 thớt nói xấu vợ. Bị bóc mẽ lăn không thấy sủi tăm Huế ợ;))
Híc... Đúng là đồ lưỡng tính đa nhân cách cụ nhờ. Làm em phí 1 còm:((#-o

Kitcat

Xe container
Thuốc nhuộm quan trọng, người làm cho màu tóc lên đúng cũng quan trọng í. :D Hoá chất anh Quang dùng là của Schwarzkopf, anh ấy là giám đốc nghệ thuật của Schwarzkopf mợ ạ. Anh ấy vẫn đi giảng và tham gia các show thời trang. Bản thân anh ấy là hoạ sỹ trước khi tốt nghiệp đại học ngành tạo mẫu tóc và trang điểm ở Ba Lan. Hoạ sỹ uốn tóc và nhuộm tóc có khác ấy :P
Rất khác vì họ biết cách pha màu mợ ạ. Người nhuộm cho em cũng học vẽ, và vẽ tranh bằng tóc. Dùng tóc người thật nhuộm màu và dán lên làm thành tranh tóc 3d.
Nhưng mợ ý chỉ là người vẽ tranh chơi chứ chưa tới tầm hoạ sỹ như anh Quang làm tóc cho mợ :)

thichduthu2011

Tầu Hỏa
CHÁN CHƯỜNG

Chẳng biết vì đâu tự nhiên buồn
Rượu đầy ra đó chẳng thèm buôn
Chỉ chém vài câu rồi lại lượn
Cố lắm mà sao vẫn chán chường

Đâu vì ngang trái việc yêu đương
Nào phải âu lo chuyện giữa đường
Rất muốn mỉm cười nhưng sống sượng
Le lói trong lòng chút thê lương

Chẳng đến mức là nát như tương
Chỉ yếu đuối thôi bớt kiên cường
Câu thơ tha thiết giờ gường gượng
Mãi chảy lờ đờ chẳng trào tuôn

Ngẫm lại có vui ắt có buồn
Việc gì vội vã để khẩn trương
Biết chưa vô cảm là sung sướng
Vẫn có con tim vẫn bình thường ... :))

LeTai1979

Xe cút kít
Rất khác vì họ biết cách pha màu mợ ạ. Người nhuộm cho em cũng học vẽ, và vẽ tranh bằng tóc. Dùng tóc người thật nhuộm màu và dán lên làm thành tranh tóc 3d.
Nhưng mợ ý chỉ là người vẽ tranh chơi chứ chưa tới tầm hoạ sỹ như anh Quang làm tóc cho mợ :)
Anh Quang không có thợ phụ, từ gội đầu, sấy khô từng sợi tóc cho khách hàng là anh ấy tự làm. Ngoài thời gian đi công tác mới có thể gặp anh ấy. Anh ấy dễ gần nhưng cũng khó gần, vì coi khách hàng như bạn. Đã là bạn thì anh ấy hết lòng. Nhưng cũng vì thế mà với những người khó làm bạn, lại khó giao tiếp với anh ấy.

Nghe vậy nhưng không tốn kém cầu kỳ gì nhiều quá mợ nhé, anh ấy thân thiện lắm.

Kitcat

Xe container
Anh Quang không có thợ phụ, từ gội đầu, sấy khô từng sợi tóc cho khách hàng là anh ấy tự làm. Ngoài thời gian đi công tác mới có thể gặp anh ấy. Anh ấy dễ gần nhưng cũng khó gần, vì coi khách hàng như bạn. Đã là bạn thì anh ấy hết lòng. Nhưng cũng vì thế mà với những người khó làm bạn, lại khó giao tiếp với anh ấy.

:) Lạ thật, mợ làm tóc cho em cũng không thợ phụ, tự làm từ A-Z. Sao mà hai người này nhiều điểm trùng hợp thế!
Mợ làm cho em cá tính mạnh, cũng nhiều người khó làm bạn. Hơn 60 rồi mà không ngừng học hỏi nọ kia và thường hài hước nhận mình U18.

Porsche 911

Xe container
Em vào nức nở buổi tối

Kitcat

Xe container
Thân thiện là tốt rồi, em đang dỗi thợ làm tóc của em, thân thiện quá nhìn thấy em mắng xơi xơi, nhắc chồng con, xúi em không thì làm mẹ đơn thân giống con gái cô ý. Cô ý chắc bắt đầu có triệu chứng lẫn tuổi già :P
Em vừa rồi chán nhuộm đang để lại quả đầu tuổi trẻ, cắt ngắn phẳng không làm bất cứ thủ thuật nào.

Trạng thái
Thớt đang đóng