Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kuu

Xe lăn
Kuu đừng tag mọi người vô nữa. Người ta muốn dừng thì mình tag gợi lại làm chi. Sau mâu thuẫn này em nghĩ ai cũng chạnh lòng. Lúc trước quen ... rất quen đùa hàng ngày, bây giờ bảo không quen thì chuyện lỗi phải em nghĩ mơ hồ lắm.
Thì Kuu cũng muốn hòa giải thôi, gọi mn vào để ai có gì bức xúc cứ nói hết ra cho nhẹ cái cỗ lòng. Hết giận thì phải đến thương, đội hóng nhìn thấy ai cũng vui bõ công hóng...
Mà chẳng biết đâu, có khi Mèo, Sư, Linh giờ này lại đang Zalo, fb ...cười rung rốn với nhau í.
:D

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Huế và Em

Xe điện
Thì Kuu cũng muốn hòa giải thôi, gọi mn vào để ai có gì bức xúc cứ nói hết ra cho nhẹ cái cỗ lòng. Hết giận thì phải đến thương, đội hóng ai cũng vui bõ công hóng...
Mà chẳng biết đâu, có khi Mèo, Sư, Linh giờ này lại đang Zalo, fb ...cười rung rốn với nhau í.
:D
Đã găng lên thế thì đố mà được như xưa, thì làm gì có nụ cười rung rốn với nhau. Bảo thủ khó hoà giải lắm kuu.
Thôi mình cũng ngưng vụ này Kuu nhé

URAL CCCP

Xe ba gác

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net

Xatara

Xe điện
Huế bơ lão ấy đi :))
Gửi người ở xa chút nắng phương xa
Xa mà xa hay Xa mà gần :))

Em chưa kịp xem mấy ảnh này hic hic

Cậu để tớ làm đại lý cấp 1 nhá, tớ đa tạ cậu sau ;)
Chã đa tạ trước đi thì em mới tính để Chã làm đại lý cấp mấy được :D

Em sai rồi...:))
Vừa chủ nhà vừa quản gia vào trông thế này thê:((
Nhớ mợ nên thế mừ. Em out đây ạ :-h

Kitcat

Xe container
:)) hoá ra thích bán xăng đốt nhà là thú vui rất nhã. Kể ra mà có lòng thật thì cũng nên bóng gió nói có đứa thật đã bị block ip còn ai mà chả biết ng ọp ko có quyền block ip. Ng ọp đổ lỗi vớ vẩn, giỏi chỉ ra đã có còm nào em nói thánh block ?
Cãi lộn đã buồn cười nhưng cãi cố bằng được dù biết sai lè cả ra. Lôi bác sỹ vào hỏi cho nó khách quan rồi vẫn không im, còn đòi ảnh y bạ. Trẻ con mới ko nhìn ra trò lái chủ đề bình luận, bỏ bóng đá người. Chuyện tới thế rồi thì còn gì mà chả cho qua đời nhau mà còn phải lôi nhau ra ném xăng hở cụ?

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Out rồi á :)) mai quay lại nhớ tag em nhớ
Em chưa kịp xem mấy ảnh này hic hic

Chã đa tạ trước đi thì em mới tính để Chã làm đại lý cấp mấy được :D

Nhớ mợ nên thế mừ. Em out đây ạ :-h

Xatara

Xe điện
Nức nở thì nức nở kiểu gì chả như nhau. Các chi hội khác thì sẽ không, bởi họ không muốn xáo trộn chi hội còn nức nở thực chất không phải là một chi hội, chỉ là nơi để mọi người quý nhau vào chém với nhau. Ngoài ra nức nở còn là nơi để xả những chuyện mà chỗ khác không nói được. Vụ này vì toàn người cũ nên em không phải đối tranh luận trong này!
Biển số đẹp nên nói gì cũng đúng :D

Ba Ngơ

Xích lô
Em chả tin là là đã qua đời nhau, đã yêu đâu mà qua nhỉ ;)

Em hóng phải biện của xăng ;))

Xatara

Xe điện
:)) hoá ra thích bán xăng đốt nhà là thú vui rất nhã. Kể ra mà có lòng thật thì cũng nên bóng gió nói có đứa thật đã bị block ip còn ai mà chả biết ng ọp ko có quyền block ip. Ng ọp đổ lỗi vớ vẩn, giỏi chỉ ra đã có còm nào em nói thánh block ?
Cãi lộn đã buồn cười nhưng cãi cố bằng được dù biết sai lè cả ra. Lôi bác sỹ vào hỏi cho nó khách quan rồi vẫn không im, còn đòi ảnh y bạ. Trẻ con mới ko nhìn ra trò lái chủ đề bình luận, bỏ bóng đá người. Chuyện tới thế rồi thì còn gì mà chả cho qua đời nhau mà còn phải lôi nhau ra ném xăng hở cụ?
Em tag vào luôn chứ ai lại ko quote còm, thì lúc người khác ko để ý lại ko đọc được để reply, rồi lại bóng gió là người ta ko dám trả lời :D. Bye thật nha :-h
Out rồi á :)) mai quay lại nhớ tag em nhớ

Chaukga

Xe container
Tưởng NN dư lào, hóa ra cũng chỉ chui vào xó mà rên la. Sao không ra quán mà nói cho nó sang cái mồn nhể :-s
Chủ thớt cũng vớ vẩn, chung quy tại ít ra quán quá đấy. Em thật

Trạng thái
Thớt đang đóng