Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Eraser

[Tịch thu bằng lái]
Thôi xong!

Mình mà bị chê tên dseejm kiểu này thì tức thì không tức nhưng cú, cú thì không cú nhưng nó cay, cay thì không cay nhưng nó tức, tức thì không tức nhưng cú, cú thì không cú nhưng nó cay, cay thì không cay nhưng nó tức, tức thì không tức nhưng cú, cú thì không cú nhưng nó cay, cay thì không cay nhưng nó tức, tức thì không tức nhưng cú, cú thì không cú nhưng nó cay, cay thì không cay nhưng nó tức, tức thì không tức nhưng cú, cú thì không cú nhưng nó cay, cay thì không cay nhưng nó tức, tức thì không tức nhưng cú, cú thì không cú nhưng nó cay, cay thì không cay nhưng nó tức, tức thì không tức nhưng cú, cú thì không cú nhưng nó cay, cay thì không cay nhưng nó tức, tức thì không tức nhưng cú, cú thì không cú nhưng nó cay, cay thì không cay nhưng nó tức, tức thì không tức nhưng cú, cú thì không cú nhưng nó cay, cay thì không cay nhưng nó tức :(
Ối giời ạ, em lội còm từ trang 464 mới đến trang 466, em tạm cuốc lại cái còm này thay lời muốn nói, xong từ từ em đọc nốt kẻo nghẹn :((

URAL CCCP

Xe ba gác
Phải đổi nức nở thành nhà nghỉ nữa :))
Nhờ tên em có khi thớt của Chã đắt như Thiên Thai =))
Hay Hương cứ mạo hiểm làm quả lềnh phềnh, biết đâu lại lấn sân sang giới Sâu chít đới:)):)):))

Huế và Em

Xe điện
Em vào hóng nick Hương xxx =))

Kuu

Xe lăn
Cụ am hiểu nhiều lĩnh vực thế ạ. Nhà cháu thắc mắc cái dòng in đậm, nhờ cụ giải ngố cho nhà cháu với nhé vì thằng bạn cháu có gấu rơi vào trường hợp này. Cảm ơn cụ nhiều.
Không dám,
Em chỉ học lỏm đc 1 chút và có tí kinh nghiệm về đoán xinh xinh hay xí xí qua họ tên thôi. Cái này nó còn tùy thuộc nơi sinh, thường nó chỉ chính xác với con gái sinh ra ở vùng đồi núi thôi@-).

Kuu

Xe lăn
Trạng thái
Thớt đang đóng