Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Huế và Em

Xe điện
Một còm gợi ý đầy phạm quy. Biết sai mà vẫn cố tình gợi ý là không ổn xíu nào:-))

Xác nhận- Hiền và buồn dịu dàng:D
Ảnh này chờ lên Niết Bàn sống là một sự xúc phạm. Vì ảnh chỉ cần 360 độ hay photoshop là xong.:))
Đề nghị xin lỗi công khai:))

May có câu dưới kéo lại. Coi như xí xoá:))

Không phải không dám vì e bị say thôi.
Hai liều kháng sinh cùng 1 lúc nó không tấn công vi rút mà quay ra tấn công em thôi Bác:))

Chốt: mọi quyền công khai về cá nhân e. Mong Bác hết sức tôn trọng;;)

Vì e chỉ cần lượn sang khu Chợ và làm
“Cô bé bán diêm” thì nhà xăng của Bác sẵn sàng cho cao ốc đi tong chứ nói gì cái nhà:))
Mợ đi đâu cả ngày hôm qua thế? Nức nở xôn xao cả lên vì mợ...:). Em bị Chã ghét và vì muốn bảo vệ mợ mà của em có gì Chã full hd lên hết :))

Gianthienly

Xe container
Ai lại đi xác nhận để người khác bảo muốn khoe? Mình cứ làm, cùng lắm ngoài miệng trách vài câu lấy lệ nhưng biết đâu trong lòng sướng rơn :))
Bác quen ai nói một đàng làm một nẻo phải hơm ạ. :))

Lão sợ như vầy chắc Lý đanh đá lắm :))
E xác nhận đanh đá:D
Hoạn Thư chỉ là dạng nhi nữ thường tình. E là truyền nhân của bà Thanh Đề “yêu ai tôi bảo ai hay ghét ai tôi rủa đêm ngày không tha” Bác nhé:))

Lý mà được dư này em e sẽ có đấu súng của tất cả ọp phơ nam cõi of:))
E thông báo cho 2 Bác đỡ thắc mắc là nhận xét của 2 Bác về e đều chuẩn:D
E thuộc diện đồ cổ có niên đại nên chỉ bày đó cho rêu phong mốc meo để mấy lão khảo cổ đi qua chỉ trỏ và cứ bày đó thôi:))
Buồn ghê lắm:((

Lý mờ đc như thế thỳ em đấu súng với lão Jil, vang cho lão đấy 1 tuần liền :))

Một còm gợi ý đầy phạm quy. Biết sai mà vẫn cố tình gợi ý là không ổn xíu nào:-))

Xác nhận- Hiền và buồn dịu dàng:D
Ảnh này chờ lên Niết Bàn sống là một sự xúc phạm. Vì ảnh chỉ cần 360 độ hay photoshop là xong.:))
Đề nghị xin lỗi công khai:))

May có câu dưới kéo lại. Coi như xí xoá:))

Không phải không dám vì e bị say thôi.
Hai liều kháng sinh cùng 1 lúc nó không tấn công vi rút mà quay ra tấn công em thôi Bác:))

Chốt: mọi quyền công khai về cá nhân e. Mong Bác hết sức tôn trọng;;)

Vì e chỉ cần lượn sang khu Chợ và làm
“Cô bé bán diêm” thì nhà xăng của Bác sẵn sàng cho cao ốc đi tong chứ nói gì cái nhà:))
Quất nhiều chứng tỏ sợ đưa lên là có thật :))

Tớ nhờ cậu mang xăng đốt hộ tớ với. Thật ;))

Mợ cho em xin gmail, e share cho. Đây là em lượm trên các hội review ăn uống từ lâu rồi, không ảo như foody nhưng giờ cũng nhiều quán vào pr, trước khi ăn mợ gg lại review và địa chỉ nhé, nhiều nơi nghỉ hoặc chuyển địa chỉ mà em không update.
P/s: em không chăm làm đẹp đâu mợ ạ, thậm chí là cực lười ý. Eat clean thực ra rất nhàn, quanh quẩn luộc hấp áp chảo ít đường ít muối, người không biết nấu ăn cũng làm được ấy. Em chỉ chăm tập thôi, không phải do yêu thích đam mê gì đâu, vì ý thức được tầm này cơ thể đã bắt đầu xuống dốc rồi, sức khỏe là thứ khó lấy lại được. Skincare không - da nhạy cảm không dám bôi linh tinh, tóc yếu nên em không làm hóa chất, chỉ thỉnh thoảng đi hấp, make up không biết, ra đường em chỉ bôi kem chống nắng và son dưỡng :)

Em hầu như k chụp ảnh, kể cả tự sướng hay có nhiếp ảnh gia xịn, lúc cần cúng face em mới chụp thôi :">
T3/2013: 57 58kg
Người em bắt đầu ăn phải bột nở từ hè 2012, trước đó cân nặng cũng hơn 50, nhìn không béo nhưng tròn tròn. Vào hè cái em tăng k kiểm soát, cuối 2012, 1 buổi sáng ngủ dậy chưa ăn uống em cân được 66. Khi đó, cân, gương, máy ảnh đương nhiên là kẻ thù rồi, em không dám soi gương chứ đừng nói chụp ảnh.

T7/2014: giảm xuống 49 50 nhưng người kiểu skinny fat - mỡ đùi, bụng, bắp tay nhiều.

Em bắt đầu đi tập từ cuối 2015, đóng gói 1 năm mà lười, chán, chỉ đi hơn 100 buổi. Ra tết 2017 bạn em rủ đi tập cùng nó, gặp bạn pt vừa đẹp trai vừa có tâm, hướng dẫn miễn phí nên em cố gắng đi đều, quen dần thành nếp đến bây giờ :D

T5/2018: phần trên lép nên em cắt :| ss note 5 cam thường, không chỉnh người chỉ chỉnh sáng và màu, được ng chụp có tâm chứ bên ngoài chỉ gần giống thôi ạ :x

Sáng nay vừa chụp, cam thường không chỉnh gì cả :P dạo này bạn bè, cty tụ tập nhiều, toàn đồ béo :-s

Sáng ra vào NN nhìn thấy mấy ảnh này thế nào mũi tớ đổ máu cam là có thật :((

Gianthienly

Xe container
Quất nhiều chứng tỏ sợ đưa lên là có thật :))

Tớ nhờ cậu mang xăng đốt hộ tớ với. Thật ;))
E đã chốt còm đó;;)
Sợ cũng là lẽ thường tình Bác thân mến ạ;;)
Các Bác lại bỏ of vì cái bản mẹt: đầu dơi, trán khỉ, mông đít lừa, mặt chuột kẹp của em.
Xấu xúc phạm người nhìn. Nên Bác tha cho em và tha cho cõi nó thanh bình:))

Còn xăng thì rất nhiều vị đang trữ. E chỉ cần bán diêm thôi:))

Gianthienly

Xe container
Mợ đi đâu cả ngày hôm qua thế? Nức nở xôn xao cả lên vì mợ...:). Em bị Chã ghét và vì muốn bảo vệ mợ mà của em có gì Chã full hd lên hết :))
Mấy vị đó nói xấu e quá trời.
May mà e bị sập nguồn nên chả lượn được.
Chứ không e cũng vào chém cho xôm rùi.

Chỉ có bé meo_long_xu bênh em thoai.:))

E đã chốt còm đó;;)
Sợ cũng là lẽ thường tình Bác thân mến ạ;;)
Các Bác lại bỏ of vì cái bản mẹt: đầu dơi, trán khỉ, mông đít lừa, mặt chuột kẹp của em.
Xấu xúc phạm người nhìn. Nên Bác tha cho em và tha cho cõi nó thanh bình:))

Còn xăng thì rất nhiều vị đang trữ. E chỉ cần bán diêm thôi:))
Dài quá, hay để tớ bật diêm đốt phía cậu rồi cậu bật đốt phía bên tớ cho cân nhá ;)

Huế và Em

Xe điện
Mấy vị đó nói xấu e quá trời.
May mà e bị sập nguồn nên chả lượn được.
Chứ không e cũng vào chém cho xôm rùi.

Chỉ có bé meo_long_xu bênh em thoai.:))
Các cụ cắp dép hóng ngồi hóng mợ Lý xinh đẹp gần 24 tiếng đới, có ai dám nói xấu gì mợ đâu mừ.:-?:))

Gianthienly

Xe container
Dài quá, hay để tớ bật diêm đốt phía cậu rồi cậu bật đốt phía bên tớ cho cân nhá ;)
E nhà lá, gió hanh đã đủ nỏ rồi~X(
Mong Bác đừng ỷ người cõi trên mà phát ngôn lung tung ảnh hưởng đến phẩm giá:))
Hết sức quan ngại:))

Phuco2007

Tháo bánh
E cũng hóng ảnh ọp ẹp HD của nhà NN!

nguyennu

Xe điện
Chúc mợ sớm tìm ra solution. Mợ giỏi thế, ở bển y và luật chỉ siêu nhân mới theo được :)
Mợ cứ để lại nick of đi, sau mất công lái xe mới ;)) chả biết admin có block ip được không
Em giờ mới đọc đc còm. Luật nhưng mà là kiến thức chuyên môn mà mợ, nên ko vấn đề gì, dễ hơn là học mấy cái thứ kỹ thuật đau đầu.

Ví dụ 1 trang bên dưới, cả 1 trang gạch ý đầu dòng thì chỉ có tầm 20 key words là cần nhớ (là những từ gạch chân) thì khi nói có thể nói ngắn gọn trong 10phút hoặc kéo dài 1tiếng cũng đc ;))

(Lâu lắm rồi em ko cầm bút viết chữ :P chữ xấu quớ X_X)

Ngonghinh

Xe tăng
Chiều nhà cháu vào chào các cụ các mợ ạ.

Kitcat

Xe container
DanThienLy : đây có em ra chống dàn cùng mợ. Chã đừng doạ nữa chột dàn thiên lý của em là em bắt đền đấy!

nguyennu: mợ lại khiêm tốn rồi, như ở bên em ngày trước: đăng ký học các ngành khác thì tuỳ từng trường mà yêu cầu IELTS tối thiểu là từ 5.5 tới 6.5
Riêng ngành luật /tâm lý học/nhân viên xã hội thì điều kiện là IELTS 7 hoặc 7.5 và các điểm thành phần phải trên 7.

DanThienLy : đây có em ra chống dàn cùng mợ. Chã đừng doạ nữa chột dàn thiên lý của em là em bắt đền đấy!

nguyennu: mợ lại khiêm tốn rồi, như ở bên em ngày trước: đăng ký học các ngành khác thì tuỳ từng trường mà yêu cầu IELTS tối thiểu là từ 5.5 tới 6.5
Riêng ngành luật /tâm lý học/nhân viên xã hội thì điều kiện là IELTS 7 hoặc 7.5 và các điểm thành phần phải trên 7.
Gớm, tớ dọa được thì đã tốt :))

Kuu

Xe lăn
Mợ cho em xin gmail, e share cho. Đây là em lượm trên các hội review ăn uống từ lâu rồi, không ảo như foody nhưng giờ cũng nhiều quán vào pr, trước khi ăn mợ gg lại review và địa chỉ nhé, nhiều nơi nghỉ hoặc chuyển địa chỉ mà em không update.
P/s: em không chăm làm đẹp đâu mợ ạ, thậm chí là cực lười ý. Eat clean thực ra rất nhàn, quanh quẩn luộc hấp áp chảo ít đường ít muối, người không biết nấu ăn cũng làm được ấy. Em chỉ chăm tập thôi, không phải do yêu thích đam mê gì đâu, vì ý thức được tầm này cơ thể đã bắt đầu xuống dốc rồi, sức khỏe là thứ khó lấy lại được. Skincare không - da nhạy cảm không dám bôi linh tinh, tóc yếu nên em không làm hóa chất, chỉ thỉnh thoảng đi hấp, make up không biết, ra đường em chỉ bôi kem chống nắng và son dưỡng :)

Em hầu như k chụp ảnh, kể cả tự sướng hay có nhiếp ảnh gia xịn, lúc cần cúng face em mới chụp thôi :">
T3/2013: 57 58kg
Người em bắt đầu ăn phải bột nở từ hè 2012, trước đó cân nặng cũng hơn 50, nhìn không béo nhưng tròn tròn. Vào hè cái em tăng k kiểm soát, cuối 2012, 1 buổi sáng ngủ dậy chưa ăn uống em cân được 66. Khi đó, cân, gương, máy ảnh đương nhiên là kẻ thù rồi, em không dám soi gương chứ đừng nói chụp ảnh.

T7/2014: giảm xuống 49 50 nhưng người kiểu skinny fat - mỡ đùi, bụng, bắp tay nhiều.

Em bắt đầu đi tập từ cuối 2015, đóng gói 1 năm mà lười, chán, chỉ đi hơn 100 buổi. Ra tết 2017 bạn em rủ đi tập cùng nó, gặp bạn pt vừa đẹp trai vừa có tâm, hướng dẫn miễn phí nên em cố gắng đi đều, quen dần thành nếp đến bây giờ :D

T5/2018: phần trên lép nên em cắt :| ss note 5 cam thường, không chỉnh người chỉ chỉnh sáng và màu, được ng chụp có tâm chứ bên ngoài chỉ gần giống thôi ạ :x

Sáng nay vừa chụp, cam thường không chỉnh gì cả :P dạo này bạn bè, cty tụ tập nhiều, toàn đồ béo :-s
Gái NN ngon thế,
Ảnh 1 + 2 hơi gầy:D!

DuhocNhatBan

Xe tăng
Em hóng ảnh ăn chơi hưởng giai tại Hải Dương

Trạng thái
Thớt đang đóng