Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Khổ quá, sư bảo thông minh chả bảo, lại bảo hiền hiền, thế bây giờ em phải hiền à :D khó nhỉ :D
Sao Nu lại chuyến cái khó qua sư? Cố lắm sư mới tìm được ưu điểm hiếm hoi để khen mà không cảm thấy quá dối lòng vì hiền hay dữ là nhận định chủ quan do đó có quyền sai :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Phụ nữ thông minh sẽ che mặt :))
Ở một phòng sauna dành cho phụ nữ. Đang rất đông khách. Đột nhiên chuông báo cháy reo liên tu bất tận kèm thông báo. Đám cháy rất to, yêu cầu mọi người rời khỏi phòng sauna ngay lập tức.
Tất cả các phụ nữ trong các phòng sauna vội vã chạy ra và tất nhiên không có quần áo trên người. Ai cũng dùng tay che vị trí cần che. Có duy nhất một cô lấy cả 2 tay che mặt.
Hương không nói đó là mình thì có ai biết ngoài cậu Bê tha bên cạnh đâu?;)

huongsac80

Xe container
Ở một phòng sauna dành cho phụ nữ. Đang rất đông khách. Đột nhiên chuông báo cháy reo liên tu bất tận kèm thông báo. Đám cháy rất to, yêu cầu mọi người rời khỏi phòng sauna ngay lập tức.
Tất cả các phụ nữ trong các phòng sauna vội vã chạy ra và tất nhiên không có quần áo trên người. Ai cũng dùng tay che vị trí cần che. Có duy nhất một cô lấy cả 2 tay che mặt.
:D quà của Chã em buồn cười nhưng vẫn tức ý mà :))

Huế và Em

Xe điện
Ờ, may quá. Cậu hiểu rồi, đúng là bạn của nhau có khác
Em còm vậy thôi chứ không hiểu gì nhiều đâu. Chơi với Chã như dao 2 lưỡi í, chả biết lúc nào mình bị lên thớt =))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Hơi sai rồi, che mặt là hợp lý hơn vì biết đoạn dưới của ai là của ai đâu :))

nguyennu

Xe điện
Thôi đi Chã
Em tức quá là Chã không dỗ được đâu, em thật :))
Khổ thân nàng Hương. Chữ ký vẫn còn kìa :D

À hóa ra vì cái khoanh đỏ, may may là ;)

Đùa, em tức thật nhưng không nhịn nổi cười :))

Oài.... Chã nài chả lường được việc gì mợ nhỉ :D
Thật mợ ạ, như chơi với hổ ý, cái tội bắt người khác ký ký vô lý :D em từng bị rồi. Ức :D

Kuu

Xe lăn
Chuyện che mẹt hài làm em nhớ lại hồi sv mấy thằng bọn em xếp hàng tè bậy bị quản lý KTX túm được rọi thẳng đèn pin. Đáng lẽ phải dùng tay che mẹt rồi chạy thì theo phản xạ cả đám tè bậy lại đưa tay xuống che bên dưới:)):)):))!

huongsac80

Xe container
Chuyện che mẹt hài làm em nhớ lại hồi sv mấy thằng bọn em xếp hàng tè bậy bị quản lý KTX túm được rọi thẳng đèn pin. Đáng lẽ phải dùng tay che mẹt rồi chạy thì theo phản xạ cả đám tè bậy lại đưa tay xuống che bên dưới:)):)):))!
Che mặt là tốt cho mình, che bên dưới là tốt cho người đối diện :))
Nếu lỡ gặp em vẫn thích ng che bên dưới hơn, kinh lắm =))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Lại lên sóng =)) tốt nhất cho họ xem cái họ thích, mình che cái mình cần :))

Kuu

Xe lăn

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Nếu trong trường hợp không mong muốn thì che bên trên tốt hơn vì ít nhất cũng có 1 người không biết mặt người kia (bớt xấu hổ) còn nếu mong muốn thì che là ... thừa, chủ yếu làm màu :))

nguyennu

Xe điện
Mợ nói giúp em đi
Em chả biết nói gì với Chã nữa rồi :))
Em nói để mà lại cũng bị chèn chữ ký thì xong đời :D
Chã giờ em chịu không điều trị được, trước thì còn một chút cíu :D

huongsac80

Xe container
Nếu trong trường hợp không mong muốn thì che bên trên tốt hơn vì ít nhất cũng có 1 người không biết mặt người kia (bớt xấu hổ) còn nếu mong muốn thì che là ... thừa, chủ yếu làm màu :))
Em không nghĩ thế, nếu chỉ chọn 1 trong 2 chỗ để che, em vẫn sẽ chọn che bên dưới, tôn trọng người đối diện phát :)) và nó cũng là phản xạ tự nhiên :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em không nghĩ thế, nếu chỉ chọn 1 trong 2 chỗ để che, em vẫn sẽ chọn che bên dưới, tôn trọng người đối diện phát :)) và nó cũng là phản xạ tự nhiên :))
Không bàn về phản xạ mà đang bàn về tính hợp lý. Nếu nói về phản xạ thì chả biết lúc đó che giữa hay dưới đâu :))
Sư kể chuyện này có thật nè, hồi nhỏ sư đi xe khách thấy có mấy chị mắc quá nhưng không có chỗ cứ ngồi đại để tè chỉ lấy cái nón là che mặt lúc đó sư cũng thấy lạ nhưng bây giờ mới hiểu ra là không có gì lạ :))

huongsac80

Xe container
Không bàn về phản xạ mà đang bàn về tính hợp lý. Nếu nói về phản xạ thì chả biết lúc đó che giữa hay dưới đâu :))
Sư kể chuyện này có thật nè, hồi nhỏ sư đi xe khách thấy có mấy chị mắc quá nhưng không có chỗ cứ ngồi đại để tè chỉ lấy cái nón là che mặt lúc đó sư cũng thấy lạ nhưng bây giờ mới hiểu ra là không có gì lạ :))
:)) quay lưng lại và lấy nón che mặt thì em cũng oki, nào chắc em phải thử phát trải nghiệm nữa :))
Và em đã ấn tượng thì em vẫn sẽ nhận ra tuy có che mặt :)) còn nếu che bên dưới có khi xấu hổ nhưng em nghĩ lại có lẽ chỉ buồn cười :))

One-77

Xe cút kít
Nếu chỉ có một người thì Hương nói đúng. Nhưng cả một đám người thì nên che mặt :)

Trạng thái
Thớt đang đóng