Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

Lợi thế của đội bạn thì anh đã nói hết rồi. Chưa kể thêm sự ủng hộ của cầu thủ thứ 12, làm cho quả pen nữa thì đúng là càng làm tâm lí đội trẻ hoang mang. Mấy tháng vừa rồi các CT trẻ cũng ko được thi đấu cho đều chân vì hoãn, huỷ VL, cảm giác bóng em sợ sẽ ko tốt. Thôi thì coi như cọ sát, giao hữu anh ạ. Hi vọng các em ấy đã nhiệt huyết và cống hiến chứ ko kiểu đi bộ trên sân.
Em nghĩ nhiều nhất mình ghi được 1 bàn danh dự.
Thể lực của VN ko đáng lo vì giải này đc thay khá nhiều cầu thủ, hơn nữa cứ 30p lại đc nghỉ.
Nói cầu thủ VN hoang mang thì không đúng, đội VN từ ngày ông Park về đá vô cùng bản lĩnh và không hề buông xuôi khi trọng tài chưa thổi còi kết thúc trận đấu

Red One1

Xe lăn

Lady_in_red

Xe tăng
Anhko lạc quan như lão Ngơ, nhưng phải nói rằng gần đây khi bị dẫn bàn, VN mình luôn dâng cao đá hết mình và cực kỳ lỳ lợm đến giây cuối cùng. Thấy rõ tinh thần của người Đức trong lối đá của VN.
Các đôi Tây á thì lại có điểm yếu kinh điển: khi dẫn vài bàn thì bắt đầu tưng tửng. Thế nên anh mới phân vân việc VN có ghi bàn hay không

Lão lạc quan có cơ sở
.
.

1% =))
1% hơi nhiều anh ạ =)) =)) =))

Ơ hay, đặt cửa cũng phải căn cứ tương quan lực lượng và có cái nhìn thực tế chứ ạ.
Em là người mơ mộng và lạc quan, nhưng thật tuyệt bác còn hơn em nhiều bậc, bác đặt luôn cửa 3 bàn cho nó đúng chất ợ, chứ 2 bàn ít quá :)) :)) :))
VN ghi 3 bàn thì tất cả người chơi đều có 1 triệu mã :))
Lão Ngơ chơi cược tỉnh đòn và cao tay đấy. Do các cược diễn ra nhiều trận, chỉ cần ăn 1 trận đậm sẽ bù cho vài trận thua

Lady_in_red

Xe tăng
Thể lực của VN ko đáng lo vì giải này đc thay khá nhiều cầu thủ, hơn nữa cứ 30p lại đc nghỉ.
Nói cầu thủ VN hoang mang thì không đúng, đội VN từ ngày ông Park về đá vô cùng bản lĩnh và không hề buông xuôi khi trọng tài chưa thổi còi kết thúc trận đấu
Em chỉ xem qua qua video highlight các trận VN thôi anh. Đợt này covid chắc em sẽ tập trung xem nhiều hơn chút. Hi vọng sẽ đỡ bực mình vì thể lực và kĩ thuật rồi lực sút của các bạn. Chứ đang xem ngoại hạng với C1 đá nhanh, thoáng mà xem nhà mình đá khó chịu thật cho dù tinh thần dân tộc cũng dâng cao nhưng ko át được ạ :D :D :D

Ba Ngơ

Xích lô
Nhìn cái tỉ lệ thế này mà các anh, các chị lao vào 0 bàn với 1 bàn thì em đến ạ các anh, các chị

Lady_in_red

Xe tăng
VN ghi 3 bàn thì tất cả người chơi đều có 1 triệu mã :))
Lão Ngơ chơi cược tỉnh đòn và cao tay đấy. Do các cược diễn ra nhiều trận, chỉ cần ăn 1 trận đậm sẽ bù cho vài trận thua
Em cũng thích xuống tay kèo nào cỡ 5-7tr mã như trận CK ấy, lúc đó chơi hứng thú hơn anh ạ, đánh cò con ngại ngại là :D :D :D :)) :)) :))

Lady_in_red

Xe tăng
Nhìn cái tỉ lệ thế này mà các anh, các chị lao vào 0 bàn với 1 bàn thì em đến ạ các anh, các chị

Ơ đánh vì đam mê, chứ ăn uống tầm này quan trọng gì bác. Chả nhẽ ngồi ngoài :P :P :P

Anh nhận xét cũng đúng. Nhưng em thấy ghi bàn cũng khó.
Trở lại những trận gần đây của Saudi Arabi:
- Sin quá yếu không tính
- Kuwait và Palestine cùng Tây á nên khó nói. Saudi Arabi đều trên cơ 2đội này
- Uzbkistan trình khá cao, lối đá khó chịu nhưng cầu thủ vẫn mang phong cách bóng đá Xô Viết cũ: gặp đối thủ ngang hoặc trên cơ, bị thua trước hay bị bắt bài lối chơi là dễ buông nên đã thua là thua luôn.

VN và SA anh phân tích ở trên rồi nên việc ghi bàn bàn vào lưới của SA cũng không quá khó
phương án 0 bàn và 1 bàn với anh đang là 50/50

Em chỉ xem qua qua video highlight các trận VN thôi anh. Đợt này covid chắc em sẽ tập trung xem nhiều hơn chút. Hi vọng sẽ đỡ bực mình vì thể lực và kĩ thuật rồi lực sút của các bạn. Chứ đang xem ngoại hạng với C1 đá nhanh, thoáng mà xem nhà mình đá khó chịu thật cho dù tinh thần dân tộc cũng dâng cao nhưng ko át được ạ :D :D :D
Em xem EURO chưa
Nhiều trận các đội đá chán hơn VN mình nhiều
Còn không nên bì với C1 vì các đội đó toàn cầu thủ tầm cỡ Thế giới

Em cũng thích xuống tay kèo nào cỡ 5-7tr mã như trận CK ấy, lúc đó chơi hứng thú hơn anh ạ, đánh cò con ngại ngại là :D :D :D :)) :)) :))
Chơi kiểu lão Ngơ là cờ bạc cao tay trong cuộc chơi dài hơi. Chơi theo kiểu được ăn cả, ngã mất tí ti
Còn để tính toán, yêu ghét thì cứ phân vân các tỉ số dễ xảy ra để khi xem nó mới hồi hộp chứ :)

Vẫn còn 50 tiếng nữa nên số liệu còn thay đổi
Phương án 2 bàn mà chiếm tỉ lệ dưới 10% là em cũng theo đấy :))

Ba Ngơ

Xích lô
Ơ đánh vì đam mê, chứ ăn uống tầm này quan trọng gì bác. Chả nhẽ ngồi ngoài :P :P :P
Đam mê sẽ đưa cậu đến thành công, và thành công sẽ là câu trả lời cho mọi biết cậu là người rong cả tháng ;)

Lady_in_red

Xe tăng
Em xem EURO chưa
Nhiều trận các đội đá chán hơn VN mình nhiều
Còn không nên bì với C1 vì các đội đó toàn cầu thủ tầm cỡ Thế giới
EURO trận nào hay mới xem chứ anh, những trận khác bỏ qua chỉ livescore và goal xem điểm nhấn thôi ạ :P :P :P
Dù sao vẫn phải công nhận thể lực và kĩ thuật của lứa cầu thủ trẻ vài năm gần đây vượt trội hơn ạ. Tuy nhiên em vẫn xem vì màu cờ sắc áo nhiều hơn.