Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

Hapxidau

Xe tăng
Lâu rồi Mỵ ko dc đi tơi, Mỵ còn tẻ mà đã phải giam mình trong 4 bức tường rồi Hấp ạ 🤣🤣🤣

Tóc em ngắn quá nhìn ko ra 🤣🤣🤣
Red tóc ngắn cá tính thế, thèm cái body kia quá đi😍😍😍
Em cũng thèm đi quá rùi, mà giờ đi nghỉ dưỡng trc Red ạ😂😂😂

Lady_in_red

Xe tăng
Red tóc ngắn cá tính thế, thèm cái body kia quá đi😍😍😍
Em cũng thèm đi quá rùi, mà giờ đi nghỉ dưỡng trc Red ạ😂😂😂
Nhiều khi còn ngắn hơn đó Hấp, cũng tiết kiệm được kha khá xèng dầu gội đấy :)) :)) :))
May ra hè năm sau mới được lượn lờ bờ biển phía trong Hấp ạ, chứ từ giờ thì cứ tạm thời du lịch tại gia thôi ;) ;) ;)

LeTai1979

Xe cút kít

Lady_in_red

Xe tăng
Em về xem Đỏ trên nền xanh
Xanh đỏ, đỏ xanh giống tắc kè anh nhỉ ;)
Ơ em vừa thoát nạn trong gang tấc anh ạ.
Chả là vườn nhà em rộng và trồng nhiều cây, bên nhà hàng xóm có đống gạch vỡ nên có vài con hổ mang bé bằng ngón tay. Vì hôm trước em thấy ít nhất 2 con ngoài vườn.
Lúc nãy ngồi trong nhà lướt web một em be bé nhột nhột trườn qua chân, nhìn xuống em đứng hình luôn vì thấy sọc ở lưng. Đúng em hổ mang, nhà có mấy bậc thềm mà ko hiểu nó leo lên đường nào...
May nó ko quí mến và hôn hít chứ ko em đi gặp ông bà rồi anh ạ. Nó đã bị bố em cầm gậy xử luôn rồi.
Nhờ phúc ấm tổ tiên nên em vẫn còn ngồi đây typing mà tâm trí vẫn còn run. Đúng là cuộc sống mong manh, vô thường quá!!!

Chỉnh sửa cuối:

Hapxidau

Xe tăng
Nhiều khi còn ngắn hơn đó Hấp, cũng tiết kiệm được kha khá xèng dầu gội đấy :)) :)) :))
May ra hè năm sau mới được lượn lờ bờ biển phía trong Hấp ạ, chứ từ giờ thì cứ tạm thời du lịch tại gia thôi ;) ;) ;)
Em cũng có 1 tgian dài tóc ngắn nè
Red đừng quất ảnh em nha

Chỉnh sửa cuối:

Ba Ngơ

Xích lô
Xanh đỏ, đỏ xanh giống tắc kè anh nhỉ ;)
Ơ em vừa thoát nạn trong gang tấc anh ạ.
Chả là vườn nhà em rộng và trồng nhiều cây, bên nhà hàng xóm có đống gạch vỡ nên có vài con hổ mang bé bằng ngón tay. Vì hôm trước em thấy ít nhất 2 con ngoài vườn.
Lúc nãy ngồi trong nhà lướt web một em be bé nhột nhột trườn qua chân, nhìn xuống em đứng hình luôn vì thấy sọc ở lưng. Đúng em hổ mang, nhà có mấy bậc thềm mà ko hiểu nó leo lên đường nào...
May nó ko quí mến và hôn hít chứ ko em đi gặp ông bà rồi anh ạ. Nó đã bị bố em cầm gậy xử luôn rồi.
Nhờ phúc ấm tổ tiên nên em vẫn còn ngồi đây typing mà tâm trí vẫn còn run. Đúng là cuộc sống mong manh, vô thường quá!!!
Hay ra vườn lượn lờ thì kiếm mấy con Chó Phú Quốc nuôi, vừa trông vườn, ao và mình đi đâu dẫn nó đi theo. Có Rắn nó phát hiện ngay.

Lady_in_red

Xe tăng
Tươi tắn và dễ xương quá Hấp êi, da đẹp dáng ngon nữa chứ :x :x :x :-*:-*:-*
Kiểu tóc này rất hợp với Hấp đó :-*:-*:-*
Từ bé đến giờ tóc dài nhất của em chỉ như tóc ngắn của Hấp thôi ấy, chỉ thiếu mỗi dùng tông đơ chơi đầu 3 phân nữa là đủ ạ :)) :)) :))

Lady_in_red

Xe tăng
Hay ra vườn lượn lờ thì kiếm mấy con Chó Phú Quốc nuôi, vừa trông vườn, ao và mình đi đâu dẫn nó đi theo. Có Rắn nó phát hiện ngay.
Nhà em nuôi 1 con chó ta nhưng khôn lắm, lưỡi đốm, chân huyền đề, cao ráo tai cụp, hôm trước nhờ nó sủa mà cũng đã xử được 1 em hổ mang be bé như em vừa nãy bác ạ.
À đây là ở nhà em, ko phải chỗ trang trại ạ, ngoài trang trại chỉ trồng cây, nuôi cá, thả sen súng chứ chưa xây nhà cửa gì cả.
Hôm trước em cũng thấy 1 em dài dài nhưng có vẻ như rắn ráo chứ ko phải sọc lưng như hổ mang trong vườn nhà bác ạ.
Con chó giống Phú Quốc nghe nói dữ hơn ạ????

Chỉnh sửa cuối:

Hapxidau

Xe tăng
Tươi tắn và dễ xương quá Hấp êi, da đẹp dáng ngon nữa chứ :x :x :x :-*:-*:-*
Kiểu tóc này rất hợp với Hấp đó :-*:-*:-*
Từ bé đến giờ tóc dài nhất của em chỉ như tóc ngắn của Hấp thôi ấy, chỉ thiếu mỗi dùng tông đơ chơi đầu 3 phân nữa là đủ ạ :)) :)) :))
Giờ tóc e dài ntn rùi, ko cắt nữa Red ạ

Chỉnh sửa cuối:

Lady_in_red

Xe tăng
Hấp chăm dưỡng da ko mà da đẹp thế??? Em toàn đi nắng phơi mặt ngoài đường, chỉ cần chiếc kính mát với tí kem sunscreen thôi. Đợt trước chưa cấm hàng quán, cuối tuần quần short trắng đạp xe đi uống bia mà có mấy bác cứ đùa là chưa thấy giống châu phi hay sao mà còn phơi kĩ thế. Em bảo phơi cho đỡ mốc :)) :)) :))