[Funland] Niềng răng ở rhm trung ương

BigNuts

Đi bộ
Có ai niềng ở rhm tw rồi cho em hỏi rớt mắc cài trước ngày hẹn tái khám ( tầm 10 ngày )thì có cần phải gọi đặt hẹn lại với bác sĩ không hay cứ vác xác đến xin gắn lại thôi ? em đang ở quê nên giờ lên mà bị bảo về thì hơi cực

mrQuick8x

Xe điện
Bác cứ gọi điện đến số phone khoa ghi ở sổ, hẹn lịch cho chủ động. Các bsi sẵn sàng gắn lại cho bác, con gái nhà em cũng 2lần bong mắc cài như vậy.

Ngọc trai 123

Xe máy
bây giờ vẫn có người phải ra răng hàm mặt trung ương cơ à, bác sĩ ở đây làm kiểu nhà nước làm ăn tệ lắm, ko giống các bệnh viện công có tiếng khác

Xe cùi cùi

Xe hơi
bệnh viện trung ương nhưng chất lượng kém ko nên vào cụ nhé

haunt86

Xe tăng
Em cũng đc trải nghiệm 1 lần ở đây mà thấy cực tệ. Em cho thằng nhóc vào làm dịch vụ ở đây, đc vài hôm nó có vấn đề. Quay lại khám lại thì nhân viên bản bs làm cho thằng nhóc đi nước ngoài nên ko xử lý, cũng chưa biết khi nào về. Em bực quá bảo cho gặp lãnh đạo, mãi sau nó thấy vậy liền bảo vào để các bạn xử lý. Từ đó em ko bao giờ vào đây. Giá thì ko rẻ hơn bên ngoài mà dịch vụ cực tệ. Ko biết bây giờ đã khá hơn chưa :(

Xe cùi cùi

Xe hơi
trước đây một lần mình bị đau răng, sau đó thì hết nhưng vẫn ra bệnh viện này khám cho chắc ăn, họ bảo là phải khoan vào răng xem có sâu bên trong không vì mặt bên ngoài không nhìn thấy lỗ đen thủng nào, thế xong họ khoan vào và bảo là răng bị hỏng tủy rồi, phải diệt tủy và mài nhỏ đi làm răng giả, xong làm một thời gian thì chân răng bị phồng mủ to tướng, quay lại thì họ bảo răng bị hỏng rồi phải nhổ răng do cái chỗ làm tủy ko sạch, thật sự là mình đã ân hận 20 năm sau đó vì nếu như ngày đó không đến đó khám có khi không bị làm sao, vì ban đầu răng ko có vết gì, chỉ là đi khám cho chắc ăn thôi, mà từ cái nọ dẫn đến cái kia và rốt cục là bao nhiêu đau đớn và mất cả răng

tuognminh6688

Xe hơi
Đã từng niềng ở Xanh Pôn và fail nên cụ cân nhắc nhé.

Xe cùi cùi

Xe hơi
Cụ cho em hỏi ở HN vào viện nào khám răng tốt ạ? Tks cụ
tốt nhất ko chọn bệnh viện mà chọn bác sĩ cụ ạ, bây giờ nhiều nơi làm lắm, nó cũng ko phải là công nghệ gì quá phức tạp để mà phải chọn nơi có tiếng, như mình đến khám ở phòng khám răng hà nội ở 117 láng hạ cũng có tiếng nhưng họ làm cho mình vẫn fail nhé, nói chung là thấy có nhiều bác sĩ nhưng bác sĩ khám ko mình không cẩn thận, nên cụ hỏi xem ai làm cẩn thận thì cụ theo thôi, mình thì theo một bác sĩ ngay gần nhà, để nếu có vấn đề gì chạy sang phàn nàn bắt đền cho dễ :)

tuognminh6688

Xe hơi
uhm, mình cũng khám ở xanh pôn rồi cũng tệ, bác sĩ làm đúng kiểu nhà nước, làm cho có thôi
Bay ngay của e 30 củ mà cuối cùng chẳng giải quyết dc gì. May k tụt lợi hay tiêu xương gì. Sau làm chỗ người quen thì ok. Lại có bảo hành hehe :)