Những câu hỏi - thắc mắc của F1...khó hoặc không biết trả lời thế nào.:'(

Game Over

Xe điện
Chào các bác.

Hôm nay em lại rảnh,lại xin phép các bác cho em buôn tí.

Chả là tối qua Gấu nhà em có ngồi nói chuyện với F1 nhà em về chuyện các em bé ra đời như thế nào.Gấu có giải thích cho F1 là ngày xưa con ở trong này (rồi chỉ vào bụng Gấu),1 thời gian lâu sau con mới chui ra...ngơ ngơ 1 lúc F1 hỏi em thế này các bác ạ.

F1 : Ở trong đấy chật lắm,có tối không bố,ai đút con vào đấy???(em còn đang nghĩ trong đầu và cười là :Bố "đút" vào chứ ai) thì nó lại hỏi tiếp.

F1 : Thế con chui ra chỗ nào,cửa đâu,có cửa không bố (bó tay).Xong đòi vén áo tìm:)) (Lớn lên từ từ rồi sẽ biết cái cửa í)=)).

Em và Gấu nhìn nhau cười,F1 chả hiểu giề cũng cười góp.

Sáng giờ em ngồi nghĩ lại cứ tủm tỉm 1 mình,giờ lên đây chia sẻ với các bác!

F1,F2 nhà các bác có câu hỏi - thắc mắc nào ngộ nghĩnh không,các bác phản ứng ra sao???? mời các bác cho vào đây anh em cười với!

Cám ơn các bác đã đọc bài em!

gamevn

Xe buýt
Em thì giải thik dư lày:
Ba và mẹ con yêu nhau... rồi cưới nhau thì có con... ở trong bụng (Cứ những ai yêu nhau rồi lấy nhau thì sẽ có em bé ở trong bụng). Và rồi sau đó mổ bụng cho con chui ra. Còn sau này con lớn con sẽ hiểu kỹ hơn. Vậy là cu cậu không thấy thắc mắc nữa. :P

Game Over

Xe điện
Em thì giải thik dư lày:
Ba và mẹ con yêu nhau... rồi cưới nhau thì có con... ở trong bụng (Cứ những ai yêu nhau rồi lấy nhau thì sẽ có em bé ở trong bụng). Và rồi sau đó mổ bụng cho con chui ra. Còn sau này con lớn con sẽ hiểu kỹ hơn. Vậy là cu cậu không thấy thắc mắc nữa. :P
Ôi,nó sẽ hỏi thế sao lại ở trong bụng,ai đút vào bụng...rồi này nọ đủ các kiểu.Ngoh lắm!:))

JasonNghia

Xe điện
hồi bé tý mẹ em bẩu là em chui từ nách mẹ em ra :))

F1 nhà em á.
Bố ơi Tôn ngộ không đang đánh nhau với ai? Với Ngưu ma vương? NMV là gi? Là yêu quái? Yêu quái là gì? là người xấu? Người xấu là gì? là người không tốt? Sao lại không tốt? Ờ....ờ ...Con xem đi nhá bố đi ị đã.

vhquan

Xe hơi
Tùy vào độ tuổi của F1 mà trả lời cho phù hợp thôi các kụ ợ.
Đang nhỏ thì nó ko hay hỏi vặn, chứ khi lớn lớn 1 chút rùi nó hỏi cho ra nhẽ luôn đó.

shadowy

Xe tải
năm 13t e vẫn chưa hiểu công dụng của 1 cái hốc .

xetaybac

Xe tăng
F1 nhà em á.
Bố ơi Tôn ngộ không đang đánh nhau với ai? Với Ngưu ma vương? NMV là gi? Là yêu quái? Yêu quái là gì? là người xấu? Người xấu là gì? là người không tốt? Sao lại không tốt? Ờ....ờ ...Con xem đi nhá bố đi ị đã.
chịu cụ...làm thế thì F1 mất hứng quá.=))

minhchi233

Xe điện
Thèng cu nhà cháu lúc hơn 2 tuổi xem đĩa ghi hình đám cưới thì khóc ầm lên hỏi" Tại sao đám cưới ba mẹ mà không cho nó đi"!

gamevn

Xe buýt
Ôi,nó sẽ hỏi thế sao lại ở trong bụng,ai đút vào bụng...rồi này nọ đủ các kiểu.Ngoh lắm!:))
Vâng... Đúng là nó cũng có hỏi thế... Em bẩu: Bất cứ ai khi lấy nhau xong thì tự nhiên có em bé, không ai đút vào bụng cả. :D
Còn sao lại ở trong bụng, thì: Chỉ có bụng mới đủ khoảng không để chứa 1 em bé trong đó. :P

nhatlongcamera

Xe tải
mắc cười quá, em lại nhớ hôm đến nhà con vẹo, có F1 6 tuổi, đang ngồi tâm sự trên giường thì F1 nhảy vào sờ (.)(.) mẹ, em phải gạt tay nó ra, rồi 2 tay giữ khư khư lấy (.)(.) , bảo là, ko được nghịch, cái này giờ là của chú rồi, ra kia chơi đi.
Cả con bé và mẹ nó cười phớ lớ, xong cuối cùng giảng hòa
2 chú cháu
mỗi người 1 bên , thế là hòa

gamevn

Xe buýt
mắc cười quá, em lại nhớ hôm đến nhà con vẹo, có F1 6 tuổi, đang ngồi tâm sự trên giường thì F1 nhảy vào sờ (.)(.) mẹ, em phải gạt tay nó ra, rồi 2 tay giữ khư khư lấy (.)(.) , bảo là, ko được nghịch, cái này giờ là của chú rồi, ra kia chơi đi.
2 chú cháu
Óe... Em cũng tranh nhau cái vụ này với F1 nhà em, cuối cùng em thua, đâm ra cáu: "Đấy! Của mày tất" =))

Game Over

Xe điện
2 chú cháu
Vẹo là gì hả cụ?

nhatlongcamera

Xe tải
vấn đề của em ở đây là F1 (ko phải của em) he hehe

haivanphe

Xe container
May mà Gấu nhà em đẻ mổ nên dễ trả lời câu hỏi: Con chui ra đường nào?

supercar

Xe máy
hồi bé em còn khoe ầm ĩ với hội bạn là: hồi cưới bố mẹ tao, tao cướp được bao nhiêu là pháo đùng.:))