Nhờ xem biển số đẹp

xedapdien89

Xe hơi
[FONT=&quot]Chào các cụ ạ. Tình hình là nhà cháu vừa lấy em cam 2.5g mới, đi rất sướng và e cũng chả quan tâm đến vụ VSC như mấy cụ bên kia kêu gào. Chả là nhà e đang tính lấy cái biển, có ông bạn cho cái biển 010.39 free, các cụ xem giúp e xem cái biển này thế nào, có đẹp ko, nếu ko thì để e thêm tiền lấy cái biển khác ạ.[/FONT]
[FONT=&quot]Rất cảm ơn các cụ đã quan tâm ạ!!![/FONT]

Inova_G

Xe tải
Số ý bình thường, ông bạn bác tặng bác số ý thì bác chỉ cần mời lại ông bạn điếu Vina là cả nhà cùng vui.

Ducwagon

Xe tăng
[FONT=&quot]Chào các cụ ạ. Tình hình là nhà cháu vừa lấy em cam 2.5g mới, đi rất sướng và e cũng chả quan tâm đến vụ VSC như mấy cụ bên kia kêu gào. Chả là nhà e đang tính lấy cái biển, có ông bạn cho cái biển 010.39 free, các cụ xem giúp e xem cái biển này thế nào, có đẹp ko, nếu ko thì để e thêm tiền lấy cái biển khác ạ.[/FONT]
Cụ không phải ở Hà Nội đúng không ạ (Hà Nội đầu 010 hết lầu rồi hay sao ý) được cái 39: Thần tài nhỏ !!!
Nếu không còn lựa chọn đầu khác thì Ok rồi cụ ạ (Bây giờ cũng ít người quan tâm đến tổng biển cụ ạ)

quangzin

Xe tăng
Chúc mừng cụ có xe mới ,mong ước bao lâu chờ với đợi . Cái j mới trả sướng cụ nhỉ ,cụ cho xem ảnh xe cụ đi nào .

xedapdien89

Xe hơi
Số ý bình thường, ông bạn bác tặng bác số ý thì bác chỉ cần mời lại ông bạn điếu Vina là cả nhà cùng vui.
[FONT=&quot]Vậy các cụ cho em hỏi biển số như thế nào thì là đẹp ạ, số tiến hay tổng số 7,8,9; hay là dễ nhớ ạ?[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]

Bò lốp

Xe lăn
cụ đc cho thì hỏi cho anh xin 56789 nhớ,mất công cho thì phải hoành chớ

Tts123

Xe đạp
Ở HN bây giờ làm thế nào đc biển đẹp, ko biết thời gian sau thế nào? mà thực ra bây giờ có quan trọng gì cái biển xe ô tô đâu!

ductuanl

Xe hơi
Cụ không phải ở Hà Nội đúng không ạ (Hà Nội đầu 010 hết lầu rồi hay sao ý) được cái 39: Thần tài nhỏ !!!
Nếu không còn lựa chọn đầu khác thì Ok rồi cụ ạ (Bây giờ cũng ít người quan tâm đến tổng biển cụ ạ)
chuận^^ biển miềng 521.39 cũng đc mỗi cái đuôi 39.
cụ chủ topic cứ lấy biển nào 2 số cuối đẹp đẹp ( lặp, 68,86,99..), rồi xét tổng xem mấy nút( 8,9 thì ngon), rồi xem có tiến, lặp ở 3 số trước ko, cuối cùng ko có 4 ko 7 là đc..tạm thế đã, e cũng chỉ mong có con biển thế thôi:-/ ..nhà xin đc cứ xin mấy cái kiểu 688.88 hay 888.88 hay 888.99 cg đc\:D/

xedapdien89

Xe hơi
Ở HN bây giờ làm thế nào đc biển đẹp, ko biết thời gian sau thế nào? mà thực ra bây giờ có quan trọng gì cái biển xe ô tô đâu!
[FONT=&quot]Cụ cho em hỏi là cái biển ôtô ko cần đẹp thì cái j cần đẹp nữa ạ. Hay là cụ có biển máy bay???[/FONT]

lam.giathon

Xe buýt
Website
www.isuzuviethai.bonbanh.com
Các con số có ý nghĩa gì trong cuộc sống?
SỐ 0: Vô cực
Trong thuyết Vụ nổ lớn, Vũ trụ giãn nở bắt đầu từ một điểm kì dị.
Muốn tính tuổi của Vũ trụ, ta phải lý luận để đi ngược thời gian đến điểm kì dị, lúc tuổi và bán kính của Vũ trụ là con số không (0) để làm mốc.
Đấy là lý thuyết vật lý, ai cũng biết.
Theo thuyết Âm Dương, số 0 là nguồn gốc của muôn loài, cây cối... tuợng trưng cho sự vô cùng vô tận, cho pháp lực vô biên để cải tạo thế giới.
Số 1: Thái cực
Theo lý thuyết vật lý trên, con số không nhỏ nhoi này không có ý nghĩa thực tế.
Song, dưới góc độ khoa học, số 1 lại có vai trò vô cùng to lớn. Đó là tạo ra một điểm gọi là điểm Plăng, là điểm khởi đầu ( Plăng là tên nhà vật lý người Đức).
Còn đối với lý thuyết Thần thánh phương Đông: khi thế gian hình thành, cần phải có một người đứng đầu cai quản muôn loài và chịu trách nhiệm bao bọc, che chở cho muôn loài.
Số 1 thể hiện sự độc tôn, thống trị trong mọi con số hay còn gọi dưới nhiều cái tên : Nhất trụ kình thiên (Cột chống trời ) Nhất long đăng vương ( người đứng lên làm vua)...
Số 3 : Tam thần
Con người là sản phẩm của Vũ trụ, vì thế mà Đồng chất, Đồng biến, là tính lý của " Thiên - Nhân tương ứng, Thiên - Địa vạn vật Đồng nhất thế ". Nôm na là Vũ trụ sinh ra ba cõi, là Thiên - Địa - Nhân, theo quy luật Luân hồi vòng tròn bất tận.
Do đó, mọi biến cố xảy ra trong Vũ trụ cũng liên quan đến Con người, hình thành các ngôi sao chiếu mạng.
Số 3 là con số đại diện cho ba giới trên và đặc trưng cho sự hoà thuận giữa Con người với Thiên nhiên.
Số 9 : Cửu diệu
Bao gồm các ngôi sao vận hạn của con người.
Những ngôi sao này tượng trưng cho những tai ách của con người phải trải qua .
Và khi có sao chiếu, tức là vận hạn đang đến, thì giải sao là điều mong mỏi của con người từ xưa tới nay.
Đó là các sao : La hầu, Thổ tú, Thuỷ diệu, Thái bạch, Thái dưong, Vân hán, Kế đô, Thái âm, Mộc đức.
Tại sao gọi là Cửu diệu?
Mỗi khi vận hạn đến, những ngôi sao nhấp nháy như báo trước điều chẳng lành, để chúng ta tránh.
Phải chăng, đó là điều kì diệu của cuộc sống ?
Số 9 tượng trưng cho sự yên ổn, thái bình đến muôn đời.
Vậy theo em nghĩ thì số 010.39 của cụ là rất tuyệt đấy ạ:-bd
Vì đã ấn định 3 số đầu là 010 thì còn lại 2 số cuối, cụ tham khảo thêm mấy số này nhé;
- " 86 " : Phát lộc
- " 19 " : sinh mãi, một bước tới trời
- " 26 " : Hái lộc
- " 27 " : Dễ phất
- " 28 " : Dễ phát
- " 34 " : Tài tử
- " 36 " : Tài lộc
- " 37 " : Ông Trời
- " 63 " : Lộc tài
- " 68 " : Lộc phát
- " 69 " : Lộc mãi mãi
- " 75 " : Dê già, dê cụ
- " 78 " : Ông địa lớn
- " 79 " : Thần tài lớn
- " 83 " : Phát tài

hungdqk

Xe tăng
Website
www.duchungvn.com
Biển số mỗi người một quan niệm thôi. Đẹp với người này xấu với người kia.
Ví như nhà e mà với biển đuôi 8 với 9 chán hẳn. Nhưng vớ phải 7 7 lại là ngon.

ngon bổ rẻ

Xe đạp
hôm trước đi bốc cái biển 573 16 không biết là thế nào, các cụ phán hộ em với :D

Lumia

Xe tăng
Website
www.5959.vn
Nếu cụ ở Hà Nội em khuyên cụ lấy con biển 29A - 567.89 mà dùng cụ ah.

altistau

Xe tải
Các con số có ý nghĩa gì trong cuộc sống?
SỐ 0: Vô cực
Trong thuyết Vụ nổ lớn, Vũ trụ giãn nở bắt đầu từ một điểm kì dị.
Muốn tính tuổi của Vũ trụ, ta phải lý luận để đi ngược thời gian đến điểm kì dị, lúc tuổi và bán kính của Vũ trụ là con số không (0) để làm mốc.
Đấy là lý thuyết vật lý, ai cũng biết.
Theo thuyết Âm Dương, số 0 là nguồn gốc của muôn loài, cây cối... tuợng trưng cho sự vô cùng vô tận, cho pháp lực vô biên để cải tạo thế giới.
Số 1: Thái cực
Theo lý thuyết vật lý trên, con số không nhỏ nhoi này không có ý nghĩa thực tế.
Song, dưới góc độ khoa học, số 1 lại có vai trò vô cùng to lớn. Đó là tạo ra một điểm gọi là điểm Plăng, là điểm khởi đầu ( Plăng là tên nhà vật lý người Đức).
Còn đối với lý thuyết Thần thánh phương Đông: khi thế gian hình thành, cần phải có một người đứng đầu cai quản muôn loài và chịu trách nhiệm bao bọc, che chở cho muôn loài.
Số 1 thể hiện sự độc tôn, thống trị trong mọi con số hay còn gọi dưới nhiều cái tên : Nhất trụ kình thiên (Cột chống trời ) Nhất long đăng vương ( người đứng lên làm vua)...
Số 3 : Tam thần
Con người là sản phẩm của Vũ trụ, vì thế mà Đồng chất, Đồng biến, là tính lý của " Thiên - Nhân tương ứng, Thiên - Địa vạn vật Đồng nhất thế ". Nôm na là Vũ trụ sinh ra ba cõi, là Thiên - Địa - Nhân, theo quy luật Luân hồi vòng tròn bất tận.
Do đó, mọi biến cố xảy ra trong Vũ trụ cũng liên quan đến Con người, hình thành các ngôi sao chiếu mạng.
Số 3 là con số đại diện cho ba giới trên và đặc trưng cho sự hoà thuận giữa Con người với Thiên nhiên.
Số 9 : Cửu diệu
Bao gồm các ngôi sao vận hạn của con người.
Những ngôi sao này tượng trưng cho những tai ách của con người phải trải qua .
Và khi có sao chiếu, tức là vận hạn đang đến, thì giải sao là điều mong mỏi của con người từ xưa tới nay.
Đó là các sao : La hầu, Thổ tú, Thuỷ diệu, Thái bạch, Thái dưong, Vân hán, Kế đô, Thái âm, Mộc đức.
Tại sao gọi là Cửu diệu?
Mỗi khi vận hạn đến, những ngôi sao nhấp nháy như báo trước điều chẳng lành, để chúng ta tránh.
Phải chăng, đó là điều kì diệu của cuộc sống ?
Số 9 tượng trưng cho sự yên ổn, thái bình đến muôn đời.
Vậy theo em nghĩ thì số 010.39 của cụ là rất tuyệt đấy ạ:-bd
Vì đã ấn định 3 số đầu là 010 thì còn lại 2 số cuối, cụ tham khảo thêm mấy số này nhé;
- " 19 " : sinh mãi, một bước tới trời
- " 26 " : Hái lộc
- " 27 " : Dễ phất
- " 28 " : Dễ phát
- " 34 " : Tài tử
- " 36 " : Tài lộc
- " 37 " : Ông Trời
- " 63 " : Lộc tài
- " 68 " : Lộc phát
- " 69 " : Lộc mãi mãi
- " 75 " : Dê già, dê cụ
- " 78 " : Ông địa lớn
- " 79 " : Thần tài lớn
- " 83 " : Phát tài
Cụ sành về phong thổ và con số thế. Cụ chắc xem được lô đấy nhỷ? Tiện cụ xem cho em biển: 133.83 có đẹp không ạ?

lam.giathon

Xe buýt
Website
www.isuzuviethai.bonbanh.com
Cụ sành về phong thổ và con số thế. Cụ chắc xem được lô đấy nhỷ? Tiện cụ xem cho em biển: 133.83 có đẹp không ạ?
Cụ cứ đùa em:D
em cũng có biết gì đâu, thỉnh thoảng lên diễn đàn phong thủy ngó nghiêng chút cho đỡ buồn thôi cụ ạ.
Số biển của cụ theo em là quá đẹp đấy ạ:P
em té!!!!!!!!!

Any Vu

[Tịch thu bằng lái]
Biển xe bgio 5 số rồi đẹp khó lắm, hôm trước e đi dk tự nhiên dc cái biển 568.22 theo các cụ có đẹp ko, còn theo e dễ nhớ là đẹp rồi, mấy lần trước e đi đk dc biển số xe xong về đi đến tận lúc bán xe vẫn nhiều khi quên, chả nhớ biển số xe của mình nữa...;))

UBND_Xa

Xe máy
Không đẹp. 133.33 đẹp hơn được tý Cụ ạ.

hanoi0910

Xe tải
Biển xe bgio 5 số rồi đẹp khó lắm, hôm trước e đi dk tự nhiên dc cái biển 568.22 theo các cụ có đẹp ko, còn theo e dễ nhớ là đẹp rồi, mấy lần trước e đi đk dc biển số xe xong về đi đến tận lúc bán xe vẫn nhiều khi quên, chả nhớ biển số xe của mình nữa...;))
Nói thật h e cũng không nhớ được chính xác biển xe của mình. Chỉ nhớ có *** 99 thôi.

congnong 2007

[Tịch thu bằng lái]
làm cái đuôi 6688 cụ ah!

chipcua

Xe đạp
Ngu tí, Em hỏi khí ko phải, chứ theo cái số tham khảo của Cụ lam.giathon thì biển 7875 suy ra thanh: Ông dịa lớn Dê Cụ kekeke
Theo thì biển dẹp hay ko cung như sdt đẹp hay ko là do quan niệm của mỗi ng thôi.

Cụ lam.giathon đừng giận nhé, em chỉ đùa thôi.