Nhờ tư vấn mua Accent 2012

Leveltech

Đi bộ
Thưa các cụ, tầm tháng 5 này em định mua 1 con xe. Theo sự chọn lựa của bà xã, em quyết định mua con Accent 2012.

Em muốn hỏi là :
- Accent 2012 có mấy loại ? Em muốn mua loại máy mạnh nhất (hình như 1.6) và hàng nhập.
- Bản Full Op thì bao gồm những gì, mà bản thường không có ?
- Những đại lý nào bán ? và giá tầm khoảng bao nhiêu ?
- Vì lần đầu mua xe em xin hỏi câu cuối hơi ngố, khi mua xe mình chờ có lâu không. Thời gian tối đa là bao lâu mình có xe chạy.

Xin các cụ thương tình tư vấn dùm, mua xe để phục vụ gia đình thôi. Xin cám ơn trước.

nobita_di_venza

Xe buýt
Nhà cháu đặt gặch đầu tiên để xin cụ chén vodka!
Accent bản full bây h không còn xe mới nữa rồi cụ ợ! Chỉ có Accent bản Thành Công nhập về.
Full options có: Túi khí quanh xe, cửa sổ nóc, điều hòa tự động, màn hình, camera lùi.....
Còn Options bản thành công chỉ có: 2 túi khí, điều hòa cơ, ko cửa nóc, ko màn hình.
Còn tháng 5 cụ mua xe thì nhà cháu có xe giao ngay đấy ah! Trong 1 ngày là có thể xong tất cả các thủ tục, còn bình tĩnh ra thì 2 ngày là thoải mái!
Vodka rót ở góc dưới bên trái ấy cụ nhé! ;))

nakata8686

Xe tải
cái này bác hỏi đúng người rồi bác ạ .Về cơ bản Accent có 2 loại 1.4 và 1.6 nhưng bây giờ chỉ nhập bản 1.4 thôi vì 1.6 thuế quá cao nhất là sau thông tư 20 bác ạ . ở việt nam bây giờ có 3 loại Accent

1 Accent nội địa hàn quốc tiêu chuẩn cao nhất có cửa nóc , màn hình , chìa khóa thông minh , 6 túi khí , ABS ...

2 Accent bản xuất trung đông thiếu nhiều đồ và tiêu chuẩn chất lượng xe không bẳng xe nội địa hàn quốc

3 Accent bản do thành công nhập về tiêu chuẩn kém nhất trong 3 loại option cũng nghèo nàn nhưng hơn cái lallaazang 16

tất cả các loại trên đều là hàng nhập bác nhé nếu bác quan tâm đến xe nội địa hàn quốc tiêu chuẩn cao nhất thì bác cứ call cho em thời gian giao hàng 15 ngày làm việc bác nhé

fialovy

Xe tăng
cái này bác hỏi đúng người rồi bác ạ .Về cơ bản Accent có 2 loại 1.4 và 1.6 nhưng bây giờ chỉ nhập bản 1.4 thôi vì 1.6 thuế quá cao nhất là sau thông tư 20 bác ạ . ở việt nam bây giờ có 3 loại Accent

1 Accent nội địa hàn quốc tiêu chuẩn cao nhất có cửa nóc , màn hình , chìa khóa thông minh , 6 túi khí , ABS ...

2 Accent bản xuất trung đông thiếu nhiều đồ và tiêu chuẩn chất lượng xe không bẳng xe nội địa hàn quốc

3 Accent bản do thành công nhập về tiêu chuẩn kém nhất trong 3 loại option cũng nghèo nàn nhưng hơn cái lallaazang 16

tất cả các loại trên đều là hàng nhập bác nhé nếu bác quan tâm đến xe nội địa hàn quốc tiêu chuẩn cao nhất thì bác cứ call cho em thời gian giao hàng 15 ngày làm việc bác nhé
Em thấy bản Trung Đông còn thiếu options hơn nhiều so với HTC í chứ cụ
Như trong hội em có 1 cụ cũng Accent Trung đông, 2 túi khí, vành 14, ko cửa nóc, ko gạt mưa int, ko cả khiển vô lăng
Em đi xem mấy showroom cũng thấy bản Trung Đông còn kém cả bản anh Công

@cụ chủ: đến cụ này còn confirm là ko nhập bản 1.6 nữa thì đúng là cụ hết đường mua được 1.6 rồi. Còn bản nội địa full giờ nếu có chắc giá cũng trên trời. Tốt nhất là cụ nén đau thương làm bản HTC là ngon và vừa miếng, gia nhập hội em luôn

Chỉnh sửa cuối:

anycar.vn

Xe tăng
Em thấy bản Trung Đông còn thiếu options hơn nhiều so với HTC í chứ cụ
Như trong hội em có 1 cụ cũng Accent Trung đông, 2 túi khí, vành 14, ko cửa nóc, ko gạt mưa int, ko cả khiển vô lăng
Em đi xem mấy showroom cũng thấy bản Trung Đông còn kém cả bản anh Công

@cụ chủ: đến cụ này còn confirm là ko nhập bản 1.6 nữa thì đúng là cụ hết đường mua được 1.6 rồi. Còn bản nội địa full giờ nếu có chắc giá cũng trên trời. Tốt nhất là cụ nén đau thương làm bản HTC là ngon và vừa miếng, gia nhập hội em luôn
Bản Trung Đông options thiếu nhiều mà cụ,nhiều con vành sắt,ghế nỉ,cơ toàn bộ.Mà giờ muốn mua xe mới chỉ có bản Thành Công,còn mua bản nội địa thì chỉ có xe nhập lướt mà phải đặt hàng.

thanhlong48

Xe tải
Của em loại 1 cụ chủ ạ, và đang muốn đủn, hehe, máu thì PM em nhớ :P

fialovy

Xe tăng
anh Long quote nhầm đối tượng roài :))

Độ vành đi mới bán xe được :))

Leveltech

Đi bộ
Cám ơn các cụ, vậy chắc em sẽ tư vấn lại bà xã .

Tiện thể cụ nào nhiệt tình , vui lòng PM riêng cho em xin cái giá của cụ:
Phiên bản Accent nội địa hàn quốc tiêu chuẩn. Thời gian Hình thức thanh toán.

Xin cám ơn.

thanhlong48

Xe tải
Cám ơn các cụ, vậy chắc em sẽ tư vấn lại bà xã .

Tiện thể cụ nào nhiệt tình , vui lòng PM riêng cho em xin cái giá của cụ:
Phiên bản Accent nội địa hàn quốc tiêu chuẩn. Thời gian Hình thức thanh toán.

Xin cám ơn.
Cụ xem tin em PM nhí

cuongdt86

Xe tăng

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
cụ lấy hàng thành công thì ới em...còn hàng nội địa thì em mách đến ông anh em chuyên nhập hàng đới ạ