Nhờ tư vấn (Matiz Super)

Sam0512

Xe tải
Mình muốn lắp lại bộ Loa với đầu DVD cho con Matiz
Cụ nào biết chỗ nào lắp ở HN uy tín + chất lượng ko?

và nên lắp loại nào nhỉ? (loanh quanh tầm 5 6 củ, tai trâu chỉ cần thế thôi)

tenluatomahoc

Xe tăng
super này đi ổn ko cụ? em chưa được cưỡi lần nào? Muốn AT mà ít tiền

Sam0512

Xe tải
super này đi ổn ko cụ? em chưa được cưỡi lần nào? Muốn AT mà ít tiền
Mình chỉ đi loanh quanh đưa đón vợ con đi học thì quá ổn ^^!
Ko đi đường trường nên cũng khó miêu tả chuẩn xác được...

tenluatomahoc

Xe tăng
Mình chỉ đi loanh quanh đưa đón vợ con đi học thì quá ổn ^^!
Ko đi đường trường nên cũng khó miêu tả chuẩn xác được...
Thi thoảng em đi khoảng 200km đổ lại thôi ạ. Cũng thích cơ mà thấy nó nhỏ

Sam0512

Xe tải
Thi thoảng em đi khoảng 200km đổ lại thôi ạ. Cũng thích cơ mà thấy nó nhỏ
Tại ngõ vào nhà hơi nhỏ có đoạn bé nhất >1m7 1 tí nên chỉ chơi đc form này thôi. Ko có nhiều lựa chọn...

Sam0512

Xe tải
Đang muốn thay bộ loa với lắp cái màn DVD nghe cho nó vui tai...

tam_thanhlu

Đi bộ
1 combo tầm 5t là oách.0919 105 300.e tư vấn giúp nhé

leenamtuankorea

Xe tăng
Cụ mua con AT ở đâu thế cụ, mua lâu chưa hay là mới ạ? Nhà cháu cũng đang ẵm grooove rồi

leenamtuankorea

Xe tăng
Mình mới mua thôi. Mua của cụ nick j j trên này ý quên rồi, con Super có cửa nóc ý ^^!
Cụ mua qua salon hay mua luôn trực tiếp của cụ ấy. Cụ Hayama tên là Sơn đúng không cụ?? Màu xanh coban? Cụ inbox cháu xem cụ mua bao nhiêu ạ...Trên diễn đàn này thì con của cụ ấy là full nhất hiii. Còn không biết chất dư lào.

Sam0512

Xe tải
Cụ mua qua salon hay mua luôn trực tiếp của cụ ấy. Cụ Hayama tên là Sơn đúng không cụ?? Màu xanh coban? Cụ inbox cháu xem cụ mua bao nhiêu ạ...Trên diễn đàn này thì con của cụ ấy là full nhất hiii. Còn không biết chất dư lào.
Mua trực tiếp của cụ Hayama (Sơn), thực ra mình cũng ko biết xem xe cộ j cả. Nhờ ông anh ở Gara check hộ xem máy móc, khung gầm thôi. Còn hỏng lặt vặt thì sửa ko quan trọng. Mình mua xe để đi chứ có phải buôn đâu ^^!

Ko cần inbox, 256 củ khoai (chưa sang tên)

leenamtuankorea

Xe tăng
Mua trực tiếp của cụ Hayama (Sơn), thực ra mình cũng ko biết xem xe cộ j cả. Nhờ ông anh ở Gara check hộ xem máy móc, khung gầm thôi. Còn hỏng lặt vặt thì sửa ko quan trọng. Mình mua xe để đi chứ có phải buôn đâu ^^!

Cụ mua thế là được rồi. Xe của cụ ấy chất và giữ giá nhất trên OF này đấy, chưa thấy con nào full hơn. Máy móc chắc là ok thôi. Đăng ký cụ có thể nhờ dịch vụ mà, bảo dưỡng thay mấy cái lặt vặt vào tầm 265 là có con xe ngon vivu rồi ạ...Cháu mua Groove 3 hôm rồi, đăng ký dịch vụ đổi chủ, bảo dưỡng lại, thay mấy cái lặt vặt cũng xác định đầu tư tầm trên dưới chục cụ nữa là vi vu chạy thôi.

Ah thế mà cụ hayma cứ bảo là bán cho salon ở Mỹ Đình kaka.

Sam0512

Xe tải
Cụ mua thế là được rồi. Xe của cụ ấy chất và giữ giá nhất trên OF này đấy, chưa thấy con nào full hơn. Máy móc chắc là ok thôi. Đăng ký cụ có thể nhờ dịch vụ mà, bảo dưỡng thay mấy cái lặt vặt vào tầm 265 là có con xe ngon vivu rồi ạ...Cháu mua Groove 3 hôm rồi, đăng ký dịch vụ đổi chủ, bảo dưỡng lại, thay mấy cái lặt vặt cũng xác định đầu tư tầm trên dưới chục cụ nữa là vi vu chạy thôi.

Ah thế mà cụ hayma cứ bảo là bán cho salon ở Mỹ Đình kaka.
ah hôm đấy mình bận ko vào test cùng được, Cụ Sơn phi thẳng 1 mình vào cho thợ kiểm tra (chắc hiểu lầm là bán cho salon), hôm sau xuống tiền luôn ^^!
Sang tên thì ko ngại, mới nộp thuế xong. Công việc busy nên chưa lên CSGT sang tên đc. Cụ đi sang tên có cần lốp bi có CSGT cái gì ko???

Cũng định thay loa với lắp cái đầu DVD nữa là ngon rồi. Con này vẫn ngon vừa vào xưởng sửa mấy cái lặt vặt xong chạy ngon rồi.
Mua xe sơ cua đi vào ngõ nhỏ vào nhà để đưa đón vợ con thôi, đi xa thì đi xe khác ^^!

Bagiang

Xe hơi

Hoá ra cụ mới mua của cụ hayama ah, thế là cụ mua đc rẻ rồi hôm trước e đã quyết múc 258 rồi xong lại hoãn cụ ấy ngại quá. Xe cụ ấy công nhận là còn ngon, thế cụ tháy gioăng dàn cò chưa, hom trước e check ở gara e thấy có mỗi cái đấy phải thay, còn lại các thứ hao mòn khác cụ ấy bảo mới thay, e nhìn lọc xăng mới cóng thật.cụ cẩn thận rửa lại máy cho sạch dán thêm chống nóng cửa nóc nữa tất tật chắc hết vài triệu là ngon.đăng ký thuế má hết 2 củ nữa.có thời gian cụ chẳng cần đút nót gì đâu cứ hư các anh ý rồi làm hại những ng khác.

Sam0512

Xe tải
Hoá ra cụ mới mua của cụ hayama ah, thế là cụ mua đc rẻ rồi hôm trước e đã quyết múc 258 rồi xong lại hoãn cụ ấy ngại quá. Xe cụ ấy công nhận là còn ngon, thế cụ tháy gioăng dàn cò chưa, hom trước e check ở gara e thấy có mỗi cái đấy phải thay, còn lại các thứ hao mòn khác cụ ấy bảo mới thay, e nhìn lọc xăng mới cóng thật.cụ cẩn thận rửa lại máy cho sạch dán thêm chống nóng cửa nóc nữa tất tật chắc hết vài triệu là ngon.đăng ký thuế má hết 2 củ nữa.có thời gian cụ chẳng cần đút nót gì đâu cứ hư các anh ý rồi làm hại những ng khác.
Thanks cụ. Cụ mà múc là e lại phải lọ mọ đi tìm xe khác.
Hôm qua cho vào gara thay mấy cái lặt vặt đấy rồi, chỉnh lại dây curoa nữa bây h đi êm rồi.
Bây h lắp thêm cái đầu dvd với thay cái loa nữa (loa bị rè)...

leenamtuankorea

Xe tăng
C
Cháu nhờ cụ chọc đk cho 2 hôm. Nay ra biển mới rồi ạ. 2 hôm nữa lấy đk. Dịch vụ cụ chọc thì cụ biết rồi mà. Vì cháu check ở đây nên nhờ cụ ấy làm luôn cho nhẹ đầu. Con của cháu hơn con của cụ 40 củ ạ. Cả đk bảo dưỡng lại hơn tý nữa. Ko có cửa nóc huuuu.

Sam0512

Xe tải
C

Cháu nhờ cụ chọc đk cho 2 hôm. Nay ra biển mới rồi ạ. 2 hôm nữa lấy đk. Dịch vụ cụ chọc thì cụ biết rồi mà. Vì cháu check ở đây nên nhờ cụ ấy làm luôn cho nhẹ đầu. Con của cháu hơn con của cụ 40 củ ạ. Cả đk bảo dưỡng lại hơn tý nữa. Ko có cửa nóc huuuu.
Làm dịch vụ làm j tốn $
Bây h cũng ko đông đến nỗi xếp hàng mà, mất time 1 tí, 1 buổi sáng là xong...
Của cụ đời mới hơn chắc là tốt hơn...
Ngõ vào nhà mình bé quá, hôm có ông Taxi Morning cố chui vào cái chỗ hẹp nhất (có cái cột điện bê tông) cụp 2 gương thì khít khìn khịt. Lệch tí là đi 1 bên ngay ^^!
Thế nên mới phải chon form xe này...

thaison2008

Xe container
Mình muốn lắp lại bộ Loa với đầu DVD cho con Matiz
Cụ nào biết chỗ nào lắp ở HN uy tín + chất lượng ko?

và nên lắp loại nào nhỉ? (loanh quanh tầm 5 6 củ, tai trâu chỉ cần thế thôi)
Alo cụ này rẻ và đẹp 0975398663

Bagiang

Xe hơi
Bảo cụ qua múc ko qua đỡ đc 40 củ vênh nhau có 1 đời mà cùng là xe cỏ cả đi cu gx ko khác nhau mấy, đi trong phố nhỏ gọn điều hoà mát, ko hỏng vặt là ngon rồi.xe có cửa nóc cho F1 đi chơi dạo phố buổi tối chắc thích lắm nhỉ.lần sau lên e cu g phải kiếm con có cửa nóc mới đc

Chỉnh sửa cuối: