[Nhờ tư vấn] Mai em đi đặt Camry 2.5Q ạ!

bymyself

Xe hơi
Như tiêu đề, ngày mai em đi đăng ký Cam 2.5Q để t6 lấy ạ. Em mong được các bác tư vấn về mọi thứ, đặt cọc cũng như các thủ tục, những phụ kiện nên lắp ngay trong hãng..v..v
Em xin chân thành cảm ơn các bác rất nhiều :D Cũng cảm ơn OF đã tạo ra sân chơi để anh em giao lưu và chia sẻ kinh nghiệm :D

coolpix8700

Xe ngựa
Bác cứ đặt cọc, thứ 6 lấy xe về, đăng ký. Cần lắp thêm cái gì lên đây nhờ các bác khác tư vấn sau. Không nên lắp thêm cái gì ngay cả!

lechidung79

Xe tăng
Bác lại được tặng hoa rồi nhưng đừng quên kiểm tra các chi tiết dù nhỏ nhất như mũ van khóa phụ... mang xe ra khỏi hãng thiếu gì mình phải chịu. Cứ mang xe về lắp thêm đồ sau không nghe lời mật ngọt bọn hãng.

bymyself

Xe hơi
Bác lại được tặng hoa rồi nhưng đừng quên kiểm tra các chi tiết dù nhỏ nhất như mũ van khóa phụ... mang xe ra khỏi hãng thiếu gì mình phải chịu. Cứ mang xe về lắp thêm đồ sau không nghe lời mật ngọt bọn hãng.
Cũng khó quá bác nhỉ @@

pimpim98

Xe buýt
Website
toyotaphapvan5s.com
Như tiêu đề, ngày mai em đi đăng ký Cam 2.5Q để t6 lấy ạ. Em mong được các bác tư vấn về mọi thứ, đặt cọc cũng như các thủ tục, những phụ kiện nên lắp ngay trong hãng..v..v
Em xin chân thành cảm ơn các bác rất nhiều :D Cũng cảm ơn OF đã tạo ra sân chơi để anh em giao lưu và chia sẻ kinh nghiệm :D
Sao cụ không allo cho anh em sale ở trên này, dù sao cũng trên OF thì không có cụ nào làm náo được đâu :)

Ducnamnd

Xe buýt
Sao cụ không allo cho anh em sale ở trên này, dù sao cũng trên OF thì không có cụ nào làm náo được đâu :)
Nói thật là em sợ cái gọi là anh em of của sale ô tô lắm rồi. Chả lẽ lại đưa minh chứng ra chỉ tổ cãi nhau mất fun

pimpim98

Xe buýt
Website
toyotaphapvan5s.com
Nói thật là em sợ cái gọi là anh em of của sale ô tô lắm rồi. Chả lẽ lại đưa minh chứng ra chỉ tổ cãi nhau mất fun
Nếu thành viên làm náo nháo thì đào thải đi chứ, cụ bức xúc mà không nói ra thì anh em khác đi mua lại phải sale đấy thì có phải OF ngày càng mất thương hiệu không?
Diễn đàn là nơi chia sẻ kinh nghiệm mà cụ :)

bymyself

Xe hơi
Bác phải la toáng lên, để em còn biết mà tránh chứ :D

bymyself

Xe hơi
Tại vì em nghĩ sales toy ông nào cũng có mặt ở trên này hết rồi ạ @@

Pelorus

Xe buýt
Kinh nghiệm là mặc cả hết số để được giảm giá tối đa rồi chuẩn bị sẵn tiền, chọn màu đợi ngày nhận xe xuống tiền, đặt cọc 10 củ cũng được. Sale sẽ tư vấn đưa ra gara lắp thêm đồ, cụ thích lắp thêm gì thì tùy. Cơ bản là lắp thêm một số thứ hay dùng như Cam lùi, bộ chuyển đổi để xem được DVD khi xe chạy, lót sàn, dán kính.

coolpix8700

Xe ngựa
Tại vì em nghĩ sales toy ông nào cũng có mặt ở trên này hết rồi ạ @@
Bác lại nhầm 1 cái cơ bản nhất: so với các hãng khác thì sales Toy lại ít dám ló mặt trên này nhất!
Họ không thể dẫn, dắt,... thành viên ọp như sales các hãng khác vì ngay người đi Toy cũng không cảm tình với họ. Còn vào đây đâm người đi xe Toy thì mới là nhiều ông sales đội lốt của các hãng khác!
Còn việc tin vào sales hay không thì chắc nhiều người biết rồi. Họ giải thích là do "cơm, áo, gạo, tiền" nhưng đó là tiền không sạch với ngay người cùng chơi trên Ọp!

(.)(.)

[Tịch thu bằng lái]
Mua xe thời gian này thì mấy ông sales Toy cũng đỡ chảnh.
Cam Q mà bớt đc như Altis bây giờ thì ngon quá.

Truonghd

Xe tải
Bác lại nhầm 1 cái cơ bản nhất: so với các hãng khác thì sales Toy lại ít dám ló mặt trên này nhất!
Họ không thể dẫn, dắt,... thành viên ọp như sales các hãng khác vì ngay người đi Toy cũng không cảm tình với họ. Còn vào đây đâm người đi xe Toy thì mới là nhiều ông sales đội lốt của các hãng khác!
Còn việc tin vào sales hay không thì chắc nhiều người biết rồi. Họ giải thích là do "cơm, áo, gạo, tiền" nhưng đó là tiền không sạch với ngay người cùng chơi trên Ọp!
Cụ nói chính xác, đầu năm e mua cái xe mà e bị hành như củ hành, quà tặng cái thì hết đát, cái thì bụi bẩm, đến nổi cấy dù mà còn bị gỉ sét , lựom ở đâu đưa cho e nói hãng tặng :bz

bymyself

Xe hơi
Em đang trong Toyota mỹ đình các bác ạ, nhìn mình trẻ ranh với luộm thuộm quá không có ai tiếp :)

Xuan Son

Xe buýt
Em đang trong Toyota mỹ đình các bác ạ, nhìn mình trẻ ranh với luộm thuộm quá không có ai tiếp :)
Cụ sang toy khác xem sao. Ko ai tiếp thì đi về. Cụ mua xong em xin tham khảo cái giá nhé. Mấy tháng nữa em cũng mua camry. Nhưng chắc 2.5G thôi ạ. :))

bymyself

Xe hơi
Cụ sang toy khác xem sao. Ko ai tiếp thì đi về. Cụ mua xong em xin tham khảo cái giá nhé. Mấy tháng nữa em cũng mua camry. Nhưng chắc 2.5G thôi ạ. :))
Đã xong bác ạ, em đặt trước 20tr, chiều chuyển khoản nốt vì đẹp ngày. Bản 2.5q giá 1,257 ạ :D

Rickyman

Xe điện
- Điều kiện tiên quyết: Không lắp thêm cái gì của TOY :D
- Kiểm tra xe cẩn thận trước khi về, có những cái được free mấy anh sevice hay "quên" lắm đấy ah

bymyself

Xe hơi
- Điều kiện tiên quyết: Không lắp thêm cái gì của TOY :D
- Kiểm tra xe cẩn thận trước khi về, có những cái được free mấy anh sevice hay "quên" lắm đấy ah
Cám ơn bác, em lại cái gì cũng qua loa đại khái nên cũng phải cẩn thận hơn ạ