Nhờ tư vấn lắp đầu DVD cho cam 2.4

zozanlam

Xe hơi
Chào các bác.
Năm mới kính chúc các bác và gia đình mạnh khỏe, làm ăn gặp nhiều may mắn, cầu gì được nấy.
Em muốn nhờ các bác giúp em tư vấn về lắp đau DVD cho Camry 2.4.
Em vừa lấy em này nhưng muốn thay đầu DVD có GPS và các chức năng khác nữa càng tốt, e cũng không rành lắm về vụ này, các bác giúp em với.
Cám ơn các bác

TVPL

Xe container
Cụ oánh xe quay lại chỗ mua (đại lý của Toy) mà lắp cho nó lành:
+ Trong đó có tất, sale sẽ tư vấn, cụ chỉ việc chọn.
+ Giá sẽ đắt gấp 1,5 - 2 lần so với lắp bên ngoài.
Bù lại, xe cụ vẫn được bảo hành chính hãng. Cụ lắp bên ngoài dại miệng điện đóm có cháy nổ gì thì cụ ...tèo.

LongThinhTech2

Xe điện
DVD cho Camry 2.4 thì nhiều loại có thể đáp ứng được các chức năng GPS,Bluetooth,Usb,thẻ nhớ...Quan trọng là bác định đầu tư khoảng bao nhiêu?

poto

Xe tải
Website
www.ngocthuyjsc.com
Vâng Chào Bác!
Năm mới cũng chúc Bác cùng Gia Đình mạnh khoẻ,vạn sự như ý.
Nếu Bác chỉ đơn giản yêu cầu 1 cái màn DVD có đủ chức năng thì dùng 1 vài mặt hàng của TQ Bác ạh.chất lượng cũng tương đối và giá cũng rẻ.Bác yêu cầu cao hơn về âm thanh và hình ảnh thì lắp mặt dưỡng và dùng 1 vài sp có tên tuổi như Alpine-kenwood-JVC-Pioneer...(những hàng này lắp thêm GPS thì giá hơi cao ^^!)
Bác cứ cân đối khoản đầu tư nếu Bác có nhu cầu độ thêm cả loa và quan trọng là ý kiến của Vợ Cả nữa :)) hok thì cũng mệt đấy Bác ạh.

zozanlam

Xe hơi
Cám ơn các bác.
Em thấy giá cả trong hãng đắt quá.
Tầm 15 củ ra ngoài lắp có được bộ ngon không a? (bao gồm GPS, Bluetooth, USB, ...)

Viet Phat

[Tịch thu bằng lái]
Website
dochoiotovietphat.vn
Chào các bác.
Năm mới kính chúc các bác và gia đình mạnh khỏe, làm ăn gặp nhiều may mắn, cầu gì được nấy.
Em muốn nhờ các bác giúp em tư vấn về lắp đau DVD cho Camry 2.4.
Em vừa lấy em này nhưng muốn thay đầu DVD có GPS và các chức năng khác nữa càng tốt, e cũng không rành lắm về vụ này, các bác giúp em với.
Cám ơn các bác
Tầm 15 củ mà yêu cầu cả Gps cụ thử tham khảo Motevo,Flyaudio,Kovan xem nhé.

Công Nông

Xe điện
Cám ơn các bác.
Tầm 15 củ ra ngoài lắp có được bộ ngon không a? (bao gồm GPS, Bluetooth, USB, ...)
11,5 củ là cụ chơi được cái Blaupunkt NY 800 của cụ Duylinh rồi, còn thừa 3,5 củ để rửa cho nó sạch:)

TVPL

Xe container
Cám ơn các bác.
Úi giời, trong hãng hồi trước em lắp 20 củ thì đủ luôn (cả Cam lùi :) ) nhưng bên ngoài chỉ có hơn chục củ thoai.
Xe em "được" lắp DVD Kovan chả biết model nào, nhưng chất lượng thì tàm tạm. Em làm thêm quả HDD 500 GB nữa, xem phim nghe nhạc được ... có cả năm luôn :)
Xe cụ ra biển 1 tỷ 250 triệu rồi, tiếc làm gì 5 -7 hay chục củ để đổi lấy yên tâm thì nghĩ làm gì hả cụ. Hồi trước em cũng cay cú khi phát hiện bị tính giá trên trời, xong tính đi tính lại thấy vẫn hơn được cái yên tâm thoải mái nên mới thôi ấm ức đới.

Công Nông

Xe điện
Úi giời, trong hãng hồi trước em lắp 20 củ thì đủ luôn (cả Cam lùi :) ) nhưng bên ngoài chỉ có hơn chục củ thoai.
Xe em "được" lắp DVD Kovan chả biết model nào, nhưng chất lượng thì tàm tạm. Em làm thêm quả HDD 500 GB nữa, xem phim nghe nhạc được ... có cả năm luôn :)
Xe cụ ra biển 1 tỷ 250 triệu rồi, tiếc làm gì 5 -7 hay chục củ để đổi lấy yên tâm thì nghĩ làm gì hả cụ. Hồi trước em cũng cay cú khi phát hiện bị tính giá trên trời, xong tính đi tính lại thấy vẫn hơn được cái yên tâm thoải mái nên mới thôi ấm ức đới.
Em vote cụ là đại gia AQ :)) em mà lắp thì trả 20 củ bo thêm 20 củ nữa cho yên tâm gấp đôi :))

TVPL

Xe container
Em vote cụ là đại gia AQ :)) em mà lắp thì trả 20 củ bo thêm 20 củ nữa cho yên tâm gấp đôi :))
Hê hê, các cụ trên này cũng tranh luận mãi roài, cuối cùng em kết luận lắp đồ trong hãng là lành nhất, thế là hết ức chế :)
Cụ vote cho iem vì cái kết luân "sáng suốt" này đê :bz

poto

Xe tải
Website
www.ngocthuyjsc.com
Em vote cho Bác luôn.quá là hay =)).Bác cứ nói thế làm người ta lại phải suy nghĩ .tỷ mấy cơ mà hok đùa đc đâu,đâu phải Công Nông như Bác ;))

tuanphong186

Xe tải
Hê hê, các cụ trên này cũng tranh luận mãi roài, cuối cùng em kết luận lắp đồ trong hãng là lành nhất, thế là hết ức chế :)
Cụ vote cho iem vì cái kết luân "sáng suốt" này đê :bz
cụ chỉ ra xem lành hơn cái gì mọi người vote ngay.
-giá thì ko lành rồi,hãng toàn giá trên trời
-hàng thì như nhau
-bảo hành như nhau
-tay nghề chả ai hơn ai,chỉ có ai cẩn thận hơn sẽ đấu nối,bọc biếc cẩn thận hơn
-lúc xe cháy thì cũng chả bít tại sao,hãng hay ngoài cũng chả thằng nào nhận do mình

em thấy các cửa hàng uy tín bên ngoài họ còn kinh nghiệm hơn,vì có mấy ai lắp trong hãng,chỉ có mấy ông già hoặc người ko bít gì (ko có ý gì đâu nhé vì mỗi người bít 1 thứ) mới lắp trong hãng.
sai gì các cụ chỉ giáo ạ

kukon

Xe tăng
Cụ cứ làm con NY 800 như cụ Công Nông bảo, đầu nguyên bản của xe cụ cất tủ, nhỡ miệng có vấn đề gì cụ lắp cái đầu theo xe mang xe đi bảo hành :D