Nhờ tư vấn dvd cho civic 2009

lenam0406

Đi bộ
tính thay dàn dvd có luôn jack phone và usb để nghe nhạc cho nó máu mà chưa biết chơi con nào chất lượng, và giá khoảng bao nhiêu, mình ở tp hcm, các pro chỉ giúp với !!

lenam0406

Đi bộ
DVD thì có 2 lựa chọn: 1 là bác lắp hàng theo xen như Kovan, Motevo, Winca, Fly audio, chỉ việc thay đầu cũ ra cắm đầu mới vào, ưu điểm nhìn đẹp nhiều tính năng nhưng chất lượng âm thanh không hay lắm. Giá thì dao động từ khoảng 6t đến 14t
2 là bác lắp hàng Pioneer, sony... loại này thì phải lắp thêm mặt dưỡng nhìn không đẹp như hàng theo xe và tí tính năng hơn nhưng bù lại âm thanh nghe hay hơn, giá tầm khoảng 9t trở lên
thanks bác, NHƯNG MÀ GIỜ CHƠI LOẠI NÀO. em tính chơi loại tháo đầu rin ra lắp đầu mới vào thôi, nhưng mà chưa biết lắp con nào, giá tầm 8 triệu thôi, chạy chơi qua năm sau đổi con xe khác cho nó máu, đi mà ko có chỗ cắm usb với jack phone từ iphone ra xe chán lắm, chả nghe dc gì,

Chỉnh sửa cuối:

LongThinhTech2

Xe điện
thanks bác, NHƯNG MÀ GIỜ CHƠI LOẠI NÀO. em tính chơi loại tháo đầu rin ra lắp đầu mới vào thôi, nhưng mà chưa biết lắp con nào, giá tầm 8 triệu thôi, chạy chơi qua năm sau đổi con xe khác cho nó máu, đi mà ko có chỗ cắm usb với jack phone từ iphone ra xe chán lắm, chả nghe dc gì,
Nếu cụ không có nhu cầu xem hình mà chỉ cần có Usb,SD,Aux hoặc kết nối Ipod thì cụ xài cho em bộ Yatour là ngon - bổ - rẻ : http://longthinh.vn/?/San-pham/51/Phụ-kiện-âm-thanh/1404/Yatour-Adapter-Ipod,Iphone,Aux,Usb-cho-HeadUnidCD/longthinh.audio
  • Chơi nhạc trên ipod/iphone/ipad giữ nguyên chất lượng như CD
  • Điều khiển ipod/iphone/ipad ngay trên bảng điều khiển của xe mà không cần chạm tới ipod
  • Sạc pin cho ipod và iphone (ipad ko hỗ trợ)
  • Lắp đặt đơn giản, chỉ cần cắm vào cổng CD changer đằng sau Head Unit, có thể tự làm mà không cần qua garage;
  • Hỗ trợ chức năng ghi nhớ bài cuối cùng (last position memory)