Thảo luận Nhờ CCCM tư vấn bản 5 series G60 cuối năm 2024.

DocCoCauBai95

Đi bộ
Chào CCCM! Em thanh niên nên thích dòng 3s G20 cũng lâu rồi. Vì giá ổn áp. Nhưng có ông anh kêu lấy 5s, vì rộng rãi, lái sướng hơn. Em trai tân nên chưa biết lái sướng là như thế nào, thi thoảng có công việc thì mượn Mazda 3 chạy loanh quanh ..
Vừa rồi E tham khảo thấy model 5s G60, sale báo cuối năm mới về VN. Thật sự là YÊU LUÔN từ cái nhìn đầu tiên luôn, YÊU hơn model cũ. Cụ nào trải nghiệm dòng 5s rồi cho em xin lời hay ý đẹp và gạch đá với ạ. Em lăn tăn 2 phương án:
1: Đợi G60 cuối năm làm chuột bạch và chấp nhận 1 cái giá đập hộp.~X(
2: Mua luôn bản G30 lướt đã được CCCM trải nghiệm, và tiết kiệm được tiền:D
Đây là lần mua đầu tay của Em.
Tuần này cụ nào rảnh ghé qua Cầu Giấy Hà Nội, cho Em mời Cafe nhé.
Mấy năm rồi nay E mới có chiện để tương tác lại với diễn đàn. Cảm xúc vẫn như xưa:x=P~
Cảm ơn CCCM.

Chỉnh sửa cuối:

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
Chào CCCM! Em thanh niên nên thích dòng 3s G20 cũng lâu rồi. Vì giá ổn áp. Nhưng có ông anh kêu lấy 5s, vì rộng rãi, lái sướng hơn. Em trai tân nên chưa biết lái sướng là như thế nào, thi thoảng có công việc thì mượn Mazda 3 chạy loanh quanh ..
Vừa rồi E tham khảo thấy model 5s G60, sale báo cuối năm mới về VN. Thật sự là YÊU LUÔN từ cái nhìn đầu tiên luôn, YÊU hơn model cũ. Cụ nào trải nghiệm dòng 5s rồi cho em xin lời hay ý đẹp và gạch đá với ạ. Em lăn tăn 2 phương án:
1: Đợi G60 cuối năm làm chuột bạch và chấp nhận 1 cái giá đập hộp.~X(
2: Mua luôn bản G30 lướt đã được CCCM trải nghiệm, và tiết kiệm được tiền:D
Đây là lần mua đầu tay của Em.
Tuần này cụ nào rảnh ghé qua Cầu Giấy Hà Nội, cho Em mời Cafe nhé.
Mấy năm rồi nay E mới có chiện để tương tác lại với diễn đàn. Cảm xúc vẫn như xưa:x=P~
Cảm ơn CCCM. View attachment 8712407
View attachment 8712296

bốc phét