Nhờ các cụ tư vấn đi DL Cát Bà bằng 4b ạ

simvuongliem

Xe hơi
Website
www.simvuongliem.com
Em nhờ các cụ tư vấn : sang tuần Gđ em định đi Cát Bà 3ngày 2đêm, em đi vào giữa tuần cho bớt đông . E định đi bằng 4b, nền Em nhờ các cụ tư vấn,
E Xuất phát từ Thái Nguyên,
1, em nên đi đường nào ạ?
2, ăn ở , ngủ , nghỉ ở khách sạn nào Giá mềm mà ổn 1 chút? có chỗ để xe ạ
3, Đi chơi những đâu ạ?
Em xin đội ơn!

Chỉnh sửa cuối:

simvuongliem

Xe hơi
Website
www.simvuongliem.com
Thái Nguyên cụ đi QL3 mới -> Cao tốc HN - Bắc Giang đi qua cầu Phù Đổng -> Cầu Thanh Trì -> vào Cao tốc HN -HP đi hết cao tốc ra nút giao rẽ phải đi Đình Vũ -> Phà Đình Vũ sang Cát Hải -> Phà Gót sang Cát Bà
cảm ơn cụ, nhà cháu đi ql 18 - Tuần châu-> bắt phà tuần châu đi cát bà, đường đẹp, mỗi tội chờ phà 3 tiếng, về cháu về đường HP qua fa đình vũ, 2 lần phà, đường khó đi, nhưng ko phải đọi lâu, tiền phà rẻ hơn nhưng lần nào các chú cũng xin vài chục tiền kê kik xe

hauyenhd

Xe container
cảm ơn cụ, nhà cháu đi ql 18 - Tuần châu-> bắt phà tuần châu đi cát bà, đường đẹp, mỗi tội chờ phà 3 tiếng, về cháu về đường HP qua fa đình vũ, 2 lần phà, đường khó đi, nhưng ko phải đọi lâu, tiền phà rẻ hơn nhưng lần nào các chú cũng xin vài chục tiền kê kik xe
Cụ đi đường Tuần Châu là đường xuyên vịnh rồi, lâu nhưng được ngắm Vịnh. Bọn phà nó thấy biển khác là nó xin ngay việc quái gì cụ phải cho