Nhờ các bác mua em cái mặt hít lốc lạnh seinna ED

b_thinh

Đi bộ
Website
www.facebook.com
Số là xe em (seinna ED 1.3 đời 2002 xe taxi) đang đi thì bị rơi mất cái mặt hít lốc lạnh (cái mà khi bật AC thì cuộn từ nó hít cái mặt đó dính vào puli làm quay lốc). Em đã vào gara chế tác thay một con lốc Toy, chạy được 3 tháng thì toi. Bây giờ em quay lại phương án kiếm một con lốc cũ rồi tháo mặt hít thay vào.
Bác nào kiếm dùm em với, chứ thay lốc mới chắc là cao lắm. Mong tin các bác vì xe em hiện đang nằm viện (fiat thiết kế rất dở: khi tháo lốc ra làm mẫu đi đặt hàng chẳng hạn, là phải tháo puli, mà puli thì nối vào máy phát điện...)

Phú Ông

Xe container
Mấy cái đồ này, cụ nên hỏi cụ Mèo, cụ Kia Vương, cụ ấy có hoặc biết chỗ kiếm nhá!
Anh em thường.... "Tự sản tự tiêu" nội bộ, không đưa ra ngoài mà cụ! Nếu cụ thân với cụ Hắt-lờ-hơi thì việc đó nó dễ hơn!:6:

hoachuoique

Xe điện
Gặp Cụ Hắt Lờ chắc ổn .

MQC

Xe buýt
Số là xe em (seinna ED 1.3 đời 2002 xe taxi) đang đi thì bị rơi mất cái mặt hít lốc lạnh (cái mà khi bật AC thì cuộn từ nó hít cái mặt đó dính vào puli làm quay lốc). Em đã vào gara chế tác thay một con lốc Toy, chạy được 3 tháng thì toi. Bây giờ em quay lại phương án kiếm một con lốc cũ rồi tháo mặt hít thay vào.
Bác nào kiếm dùm em với, chứ thay lốc mới chắc là cao lắm. Mong tin các bác vì xe em hiện đang nằm viện (fiat thiết kế rất dở: khi tháo lốc ra làm mẫu đi đặt hàng chẳng hạn, là phải tháo puli, mà puli thì nối vào máy phát điện...)
Bác chạy tạm và dùng dây đai loại ngắn có được không ?

thanh_hoi

Xe điện
den day gap em.em giai quyet ngon!0912123368
Bác Tai này ở Gara nào mà có vẻ sành nhỉ? Trường hợp nào cũng giải quyết. Xin cho cái name của Gara cái để sau này xe tui có mệnh hệ gì còn liên lạc chứ