[Camera] Nhờ bác nào có camera hành trình đi qua chỗ Trần Hưng Đạo quận Hoàn Kiếm sáng nay ạ

hangochai

Xe đạp
Sáng nay em và bạn em bị một chiếc Taxi hãng Sao Hà Nội biển số Bắc Ninh 99A-100.20 đâm phải, tài xế sau khi chở em và bạn em vào viện 108 thì đưa cho em cái danh thiếp có số điện thoại rồi nói ra gửi xe rồi đi mất. Giờ em gọi lại cho bác này thì bác ấy không chịu lên để giải quyết, lúc đó em cũng cuống đưa bạn em đi viện do nó bị ngất nên cũng không kịp gọi công an để lập biên bản, hỏi mấy cửa hàng quanh đó thì camera của họ không tới nơi. Giờ em lên đây mong bác nào lúc đó có đi ngang qua đó có camera hành trình lắp ở xe mà quay được lúc ấy thì cho em xin để cung cấp cho công an ạ. Em xin cảm ơn và hậu tạ ạ. Em cảm ơn các bác nhiều. Đây là ảnh của chiếc xe gây tai nạn và tài xế.

hangochai

Xe đạp
căng nhỉ, nó xù roài, kuj hỏi nhờ bên VOV GT thử xem sao!
vâng, em cũng xem thì ở quanh đó cũng không có camera giao thông, chỗ trước cửa hàng lẩu nướng Hotpot ấy ạ, trước cửa 32 Trần Hưng Đạo ấy bác. Giờ chỉ mong bác nào qua đó vào lúc đó ghi lại được thì cho em xin ạ.

redflame

Xe tăng
Kinh nghiệm lần sau cứ tóm lấy cái bằng hoặc đăng ký xe. Ủn giùm cụ lên xem có cụ nào giúp được không

xe mo cau

Xe buýt
Cụ nhờ chi hội Bắc Ninh đê.

ngungo thien ly

Xe container
Cụ cứ làm cái đơn, nhờ mấy người nhà dân ở tại hiện trường ký chứng nhận rồi gửi ngay lên phường nơi xảy ra tai nạn, và nhớ có dòng là lái xe sau khi đưa nạn nhân vào cấp cứu đã tự ý bỏ đi không để công an đến giải quyết sự việc xem ai đúng ai sai. Cũng phải xem ai đi đúng đi sai thế nào đã cụ à, nhiều khi xe 2b đi cũng không về phía bên phải đâu

hangochai

Xe đạp
Em lên phường thì người ta nói không giải quyết, mang ra công an giao thông quận thì họ nói phải để phương tiện lại các cụ ạ. :(

dungphp

Xe điện
Gọi điện cho cha đó bảo có lên giải quyết không ? Nếu không bảo sẽ gửi đơn ra toà kèm xác nhận của 1 số nhân chứng nữa xem hắn bảo sao. Phải em là em đi gặp trực tiếp xử nuôn

chiensingle

Xe hơi
Xấu tính quá nhỉ. Làm ảnh hưởng tới xấu tới người dân Bắc Ninh

hangochai

Xe đạp
em cũng bảo rồi nhưng lái xe có vẻ có kinh nghiệm giải quyết mấy việc này nên khá cứng, hỏi ở đâu em qua giải quyết thì không nói. giờ chỉ mong may mắn có bác nào có đoạn video ấy em mang ra công an thì tốt ạ.

dungphp

Xe điện
em cũng bảo rồi nhưng lái xe có vẻ có kinh nghiệm giải quyết mấy việc này nên khá cứng, hỏi ở đâu em qua giải quyết thì không nói. giờ chỉ mong may mắn có bác nào có đoạn video ấy em mang ra công an thì tốt ạ.
Cụ gọi Tổng đài Sao Hà Nội trình bày rồi xin danh tính cha đó mà gặp. Phải đưa ra pháp luật thôi

29X-6789

Xe tải
Làm cái đơn trình báo lên CA phường xong bác lên trực tiếp cty Tãxi Sao HN mà đòi liên lạc với tài xế đi ạ

hangochai

Xe đạp
Cảm ơn các cụ, em gọi lên cho cả tổng đài và thanh tra của công ty này thì đều trả lời là lỗi do em đâm vào xe công ty họ và cũng không đến gặp trực tiếp để giải quyết. Hãng này tuy tên là Sao Hà Nội nhưng trụ sở lại ở Bắc Ninh, em đoán là hãng nhỏ nên làm ăn khá vớ vẩn. Giờ không có bằng chứng công an họ cũng không làm. Hi vọng có cụ nào có cái đoạn video này thì tốt quá, hậu quả thì em cũng tự giải quyết xong rồi nhưng không bằng lòng với thái độ của bên đó như thế, tiện đây bác nào ở Bắc Ninh cũng để ý trước khi đi xe, với những hãng sẵn sàng phủi bỏ trách nhiệm như thế này thì dịch vụ cũng sẽ không được tử tế đâu ạ. Uppp lên và hi vọng. :)

Mazda CX9

Xe điện
Cảm ơn các cụ, em gọi lên cho cả tổng đài và thanh tra của công ty này thì đều trả lời là lỗi do em đâm vào xe công ty họ và cũng không đến gặp trực tiếp để giải quyết. Hãng này tuy tên là Sao Hà Nội nhưng trụ sở lại ở Bắc Ninh, em đoán là hãng nhỏ nên làm ăn khá vớ vẩn. Giờ không có bằng chứng công an họ cũng không làm. Hi vọng có cụ nào có cái đoạn video này thì tốt quá, hậu quả thì em cũng tự giải quyết xong rồi nhưng không bằng lòng với thái độ của bên đó như thế, tiện đây bác nào ở Bắc Ninh cũng để ý trước khi đi xe, với những hãng sẵn sàng phủi bỏ trách nhiệm như thế này thì dịch vụ cũng sẽ không được tử tế đâu ạ. Uppp lên và hi vọng. :)
Cụ cứ xin tên tuổi, địa chỉ, số đt rồi đến làm việc kiểu gì ko ra vấn đề.

vietboii

Xe hơi
Bác nào có thì giúp nhé

TOONGJ

Xe tải
Ủn cho bác, để bác nào đi qua đó thì giúp chủ thớt. Gặp phải em thì dẫn quân cán đến thẳng trụ sở công ty taxi, lôi thằng đấy ra mà táng. bố láo bố toét cứ phải tẩn cụ ạ