Nhật ký 6 tháng bác sỹ Tân chăm sóc bệnh nhân Bạch mã Doblo

Loccong

Xe tăng
123 456 789

Chỉnh sửa cuối:

thanhtrung052

Xe tăng
Châu cũng đến ạ cụ, hôm nào em nó khỏi bệnh mang đi off nhé

Huthasa

Xe container
Thay cả máy mà vẫn không khỏi hả cụ?

yeu-albea

Xe hơi
Bệnh nhân nặng gặp bác sĩ mới vào nghề?

yeu-albea

Xe hơi
Bài học cho bệnh nhân ham rẻ hóa ra lại đắt. Nếu vào bệnh viện MTC Thanh Trì thì đã không như vậy mặc dù giá rất chát!

Juventini

Xe đạp
Bác chủ thật kiên nhẫn.

donghd2009

Xe điện
Để cháu kể tiếp đã cụ nhé :))
Có một thời gian cháu thấy cụ cũng bỏ bê e nó lắm, thế tình hình thế nào rùi cụ, cụ kể tiếp đi. Tại sao thay gần hết máy mà cũng ko song ạ. Tốn kém đủ đường...
Phải hội chẩn thôi cụ uôi ,khổ đời làm thợ gặp phải mấy con xe như này dễ bị bại NÃO lắm ợ !
Cụ nói đúng, vụ nì e thấy hình như chưa hội chuẩn...

huyhien

Xe buýt
Tềnh hềnh em nó ốm nặng thế à cụ?Cụ Tân mà bốc thuốc không khỏi thì ai nhảy vào được đây cụ.Như bọn cháo đang sử dụng fiat mà lại ở tỉnh thế lày thì...

hungteng

Xe tải

hungteng

Xe tải
Có một thời gian cháu thấy cụ cũng bỏ bê e nó lắm, thế tình hình thế nào rùi cụ, cụ kể tiếp đi. Tại sao thay gần hết máy mà cũng ko song ạ. Tốn kém đủ đường...

Cụ nói đúng, vụ nì e thấy hình như chưa hội chuẩn...
Bỏ bê em nghĩ là do bí cờ thôi, chứ nếu biết làm thì đã chả bỏ, để chật xưởng mà lại mang tiếng cụ nhỉ.

Tân nhiệt tình cũng có, bỏ lơ cũng có, nên vì vậy mà 6 tháng vẫn không xong được.
Trước lúc nhập viện, xe chạy vẫn ngon chỉ mỗi tội máy và cam cò kêu thôi.
Không có lẽ nào, làm máy mà lại không làm được hay sao?
Cháu đang nhờ ông anh đã chơi với nhau lâu rồi, để ông ấy làm lại máy xem sao.
Thông cảm với Tân cũng có, bực cũng có, có ai sửa xe hơn 6 tháng không xong cho khách ko cụ?
Cụ chưa thấm câu: "Ngu dốt + nhiệt tình = phá hoại" à :))

Tềnh hềnh em nó ốm nặng thế à cụ?Cụ Tân mà bốc thuốc không khỏi thì ai nhảy vào được đây cụ.Như bọn cháo đang sử dụng fiat mà lại ở tỉnh thế lày thì...
Đấy là chưa gặp đúng thầy thôi cụ, xe cụ mà có vấn đề gì thì post bài hỏi. Em may được cụ Mèo chỉ dẫn bệnh nào gặp thầy nào nên mới nhanh khỏi và ít chi phí như vậy.
Cứ liên quan động cơ thì gặp thầy Hậu, còn liên quan đến Điện thì gặp thầy Tuệ. Thầy Tân chỉ là lang vườn giá rẻ thôi, mà cuối cùng cũng chẳng rẻ, cụ Hưng với cụ Cường mộc châu ăn quả đắng rồi.

Sửa xe bên Tân là cứ phải sang ốp mới nhanh được.
Cháu thì bận quá ko sang được, vậy là Tân bỏ rơi, giục lại làm, làm lại phải làm lại tiếp, và cứ thế cho đến tận mấy hôm nay mà không xong.
Cháu không thể kiên nhẫn mãi được vì kết quả thật mông lung, nên đã sang đón em nó về sau khi có lời nói đã hết cách của Tân, và kết quả thật bất ngờ, thất vọng cộng dồn, cụ thấu được không :((
Em định khuyên cụ cáng bạch mã của cụ vào thầy Hậu, nhưng em chắc chắn là thầy Hậu không làm đâu, kể cả có làm được, ai đã qua lại với thầy Hậu là hiểu lý do, thầy Hậu rất khái tính, không chịu làm lại xe đã bị phá ở chỗ khác, nhất là lại chỗ thầy Tân lại càng không làm, vì dính phốt sự tích cái thước lái của cụ gì đi Siena màu xanh dưa.
Nói chung cụ quá đen, nếu vào đúng bác sỹ từ đầu thì không đến nỗi.

vnr_82

Xe điện
Vodka sẻ chia cụ mà máy mắng.
- nếu đưa lại cụ Hậu bảo sửa chỗ khác thì thôi chứ :D
Vào MK TTri e sợ tiền đủ mua thêm con xe nữa :))

goldfiat76

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Bỏ bê em nghĩ là do bí cờ thôi, chứ nếu biết làm thì đã chả bỏ, để chật xưởng mà lại mang tiếng cụ nhỉ.

Cụ chưa thấm câu: "Ngu dốt + nhiệt tình = phá hoại" à :))

Đấy là chưa gặp đúng thầy thôi cụ, xe cụ mà có vấn đề gì thì post bài hỏi. Em may được cụ Mèo chỉ dẫn bệnh nào gặp thầy nào nên mới nhanh khỏi và ít chi phí như vậy.
Cứ liên quan động cơ thì gặp thầy Hậu, còn liên quan đến Điện thì gặp thầy Tuệ. Thầy Tân chỉ là lang vườn giá rẻ thôi, mà cuối cùng cũng chẳng rẻ, cụ Hưng với cụ Cường mộc châu ăn quả đắng rồi.

Em định khuyên cụ cáng bạch mã của cụ vào thầy Hậu, nhưng em chắc chắn là thầy Hậu không làm đâu, kể cả có làm được, ai đã qua lại với thầy Hậu là hiểu lý do, thầy Hậu rất khái tính, không chịu làm lại xe đã bị phá ở chỗ khác, nhất là lại chỗ thầy Tân lại càng không làm, vì dính phốt sự tích cái thước lái của cụ gì đi Siena màu xanh dưa.
Nói chung cụ quá đen, nếu vào đúng bác sỹ từ đầu thì không đến nỗi.
Thú thật giờ mới thấy kụ là có trải nghiệm phong phú và nhận xét đầy đủ nhất !

haanhbinan

Xe điện
Em xin chia sẻ cùng cụ, sáng nay cụ rảnh không ạ

Phê!

Xe tải
Cháu vào hóng chuyện , cháu biết cái cảm giác của cụ chủ thớt

Các cụ thần thánh chú Tân quá .. chắc vì giá sửa rẻ .. trong tổ thợ ở Mekong ngày sưa nhiều người tay nghề tốt hơn nhiều, cơ & máy dầu có anh Hậu, điện có chú Tuệ, kết hợp hai cái ấy là Quyết .. cả đội ấy thân nhau hay quanh quẩn chỗ a Hậu .. :D

haanhbinan

Xe điện