[Funland] Nhà kụ nào lướt OCP2 Hưng Yên

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ vụ gì e nghe kể Mua biệt thự Vin OC 1 gì đó, 20 tỉ , sau 1,5 năm bán đc 35 tỉ :D
Thế thì ai bảo người ta không tham được !

Tenerife8x

Xe buýt
Nói thật với các cụ người mà dám xuống tiền mua căn biệt thự vài chục tỷ trong đó có khoản vay 20 tỷ thì tầm và tài sản của họ cũng không phải vừa đâu ạ. Còn bảo chả có gì mà dám xuống tiền mua căn biệt thự tầm đó rồi bảo nguy cơ vỡ nợ đặc biệt lại là vợ quyết thì quả là khó có thể tin nổi. Người ít tiền mua căn chung cư, nếu có thiếu phải vay mượn tý thôi thì vợ chồng đã bàn bạc, cân đối chán, khéo còn bàn với cả họ hàng nội ngoại để hỏi vay ý chứ đừng nói nhà đất tầm vài chục tỷ mà phải vay 20 tỷ!
Ko hiếm đâu cụ ạ. Miễn gốc, lãi tgian đầu nên vẫn có gia đình liều, chỉ có vài tỷ, cũng nhao tất tay đấy ợ.

biba_bibo

Xe tải
Cụ đi từ chân cầu sang Eaon mà 30p 😂
Cụ có làm kèo trà đá chân cầu vĩnh tuy, rồi tôi đèo cụ sang Eaon giờ cao điểm 4 rưỡi chiều ko. Mất 10 phút đi xe máy. Nếu lái oto thì cong nhận sẽ lâu
Vote cụ chơi đi. Cháu theo cụ vì thỉnh thoảng có việc cháu bên Gia lâm qua đoạn Bạch mai cũng chưa thấy tới 1h kể cả lúc đông. Cháu đi 2 bánh

Dzung vu1305

Xe hơi
Chém bỏ mẹ. Tôi trước ở Park Hill, đợt dịch, chưa làm cầu sang đấy mới 20 phút. Chứ bây giờ, giờ tan tầm 40 phút. Tắc 2 đoạn lên cầu và đoạn Cổ Linh.
P.S. Đi oto nhé. Xe máy thì không biết.
Bốc phét, ùn ở đoạn đầu cầu mất 20p là ít rồi.

Xin_chao

Xe buýt
Bà chị em mua nhà liền kề bên OCP2 Hưng Yên; Nghe cò bên đó xui đầu tư làm hoàn thiện rồi cho chủ đầu tư thuê với giá 6,5% tổng giá trị/ năm nghĩa là khoảng trên 35-40 tr/ tháng...CC thấy có khả thi?
Thằng ngân hàng Tech đang huy động lãi suất đâu khoảng trên 9%/12 tháng hình như cũng là mức khá cao trong hệ thống ngân hàng, chỉ sau SCB, Tech là chủ nợ chính của Vin,…
Nhà biệt thự song lập ~ 200m2 Gamuda (Q. Hoàng Mai) cho thuê còn chưa được giá đấy :))

Chỉnh sửa cuối:

Rolls_Royce

Xe buýt
OCP1 còn phải mở ra cái phổ ẩm thực để hút dân đến thì biết tình hình ntn rồi, xưa nay vin thường tránh mở ra những cái khu công cộng như thế vì bảo là để đảm bảo an ninh, định vị hình ảnh tinh hoa.
cái quả khu phố ẩm trực quảng cáo thì rầm rộ nhưng thực chất chẳng có cái gì, toàn đồ nướng chiên đông lạnh....lom kom lắm k thấy gì là đặc trưng cả

Đạt 196

[Tịch thu bằng lái]
cái quả khu phố ẩm trực quảng cáo thì rầm rộ nhưng thực chất chẳng có cái gì, toàn đồ nướng chiên đông lạnh....lom kom lắm k thấy gì là đặc trưng cả
Công nhận lôm côm thật. Đi chẳng có gì. Mặt hàng còn kém xa chợ đêm đồng xuân

Đồ vừa vớ vẩn, ăn lại đắt. Tuổi gì so sánh với chợ đêm Phố Cổ. Nhà mình ăn mấy cái xiên bẩn , với cái thịt xiên mà đắt ơi là đắt

Công nhận lôm côm thật. Đi chẳng có gì. Mặt hàng còn kém xa chợ đêm đồng xuân
Đồ vừa vớ vẩn, ăn lại đắt. Tuổi gì so sánh với chợ đêm Phố Cổ. Nhà mình ăn mấy cái xiên bẩn , với cái thịt xiên mà đắt ơi là đắt

Xin_chao

Xe buýt
Mỗi lần phóng xe vào cao tốc HN-HP đều bị giật mình, đang bon bon tự dưng lòi ra mấy bác xe máy đoạn đầu cao tốc, nguy hiểm thật, bác V thật đỉnh khi kết nối được đường dân sinh vào đường dẫn cao tốc.
V Vin “đỉnh” thế nên thỉnh thoảng dân lại đồn cấm xuất cảnh với bị bớ, nghĩ cũng khiếp vãi ra, hehe

Chienbinhbaoden

Xe buýt
Giờ mà li dị chồng là em về quê làm mảnh đất, trồng hoa nuôi gà thả cá và chăm chó cụ à, tầm li dị được nhau rồi thì em cũng ko ham biệt thự sông hồng nữa cụ ạ =)).
Khi nào cụ tiến hành xong thì inbox em qua nhé, em nông dân nên cày ruộng chuẩn lắm b-)