[Funland] Nhà, đất tầm giá 1- 2 tỷ tại Hà Nội, Sài Gòn

butchidentrang

Xe tải
Giờ cầm trong tay tầm ngót nghét tỷ rưỡi có mua được đất ở Hà nội, Sài Gòn, Bình Dương, Đồng Nai, Đà Nẵng, Nha Trang mà phân lô ko các cụ nhỉ? Giá đất tăng từng ngày chóng mặt quá, cầm tiền thì sợ lạm phát, mua vàng thì sợ mất trộm

Nguyễn Thái Luyện mà còn thì tiền đó cụ mua đc mấy mảnh phân lô, có hạ tầng. Bà con đang được mua đất nền giá rẻ thì lại bắt nó. Dở thật.

ah99x6

Xe điện
Mua được đấy cụ. Mua 10m2 cụ ơi! :D

chai ko

Xe tải
Em ở Hà Nội. E bỏ cuộc tìm bđs rồi các cụ ạ. Em chờ trend giảm cắt lỗ thôi. E theo dõi lãi suất đợt này có dấu hiệu rục rịch tăng rồi. Cộng với việc 3 lần sốt liên tiếp. Em nghĩ chắc cũng ko còn mấy thời gian mà vỡ nữa. Chứ tầm này vào cực dễ đu đỉnh, đổ vỏ.

archituan

Xe tải
Em ở Hà Nội. E bỏ cuộc tìm bđs rồi các cụ ạ. Em chờ trend giảm cắt lỗ thôi. E theo dõi lãi suất đợt này có dấu hiệu rục rịch tăng rồi. Cộng với việc 3 lần sốt liên tiếp. Em nghĩ chắc cũng ko còn mấy thời gian mà vỡ nữa. Chứ tầm này vào cực dễ đu đỉnh, đổ vỏ.
Nói chung cụ cứ chờ thôi ^^ Mua để ở mà cứ chờ thì tới mùa quýt nếu cụ nằm ở VNĐ

chai ko

Xe tải
Nói chung cụ cứ chờ thôi ^^ Mua để ở mà cứ chờ thì tới mùa quýt nếu cụ nằm ở VNĐ
Ha ha. Em đầu tư cả 10 năm nay rồi. Chứng kiến cả sóng lên, sóng xuống rồi. Người khích bác đểu như cụ em gặp chắc cả vài nghìn người rồi. Thị trường này mà nghe khích bác đểu. Ko có kiến thức, ko có lập trường là toi. Cụ khích đểu nhầm người rồi cụ ơi.

tung1311 .

Xe container
Ha ha. Em đầu tư cả 10 năm nay rồi. Chứng kiến cả sóng lên, sóng xuống rồi. Người khích bác đểu như cụ em gặp chắc cả vài nghìn người rồi. Thị trường này mà nghe khích bác đểu. Ko có kiến thức, ko có lập trường là toi. Cụ khích đểu nhầm người rồi cụ ơi.
10 năm nhưng chắc cụ không phải dân chuyên nên mới thốt lên là "bỏ cuộc" vì chuẩn ra thì dân chuyên đã thu xếp mọi thứ hợp lý chứ không bị động đến mức vậy.
Mà đã không chuyên thì cũng khó kết luận 10 năm đầu tư của cụ đang ra quyết định đúng, chỉ có thể nói là "quyết định an toàn" thôi.

tung1311 .

Xe container
Giờ cầm trong tay tầm ngót nghét tỷ rưỡi có mua được đất ở Hà nội, Sài Gòn, Bình Dương, Đồng Nai, Đà Nẵng, Nha Trang mà phân lô ko các cụ nhỉ? Giá đất tăng từng ngày chóng mặt quá, cầm tiền thì sợ lạm phát, mua vàng thì sợ mất trộm
Phân lô ý cụ là có vỉa hè, đường oto tránh ạ? Mà Hà Nội cũng rộng lắm, giáp đến tận Hoà Bình vẫn là Hà Nội mà :)

archituan

Xe tải
em không rảnh để khích đểu. em nói nếu cụ "mua để ở". còn nếu cụ mua để đầu từ thì thôi bỏ qua.