Nghề chơi cũng lắm công phu . . .

cachoi

Xe điện
Bắt đầu là việc chọn một chiếc xe phù hợp với khổ người, mầu sắc phong thuỷ, Grop đồ theo ý tiêu chí ngon bổ rẻ. Sau khi tham khảo những người chơi trước cuối cùng em đi đến quyết định với em XTC790
Việt thắng bán dầy nhưng vốn thích hàng xách tay cho nó hịn đành chơi kiểu đặt hàng.
XTC 790 có 02 loại SX tại Đài loạn và SX tại Tung Của phân biệt bởi Made in và hoa văn trên khung.
Sau thời gian chờ đợi cuối cùng em nó cũng về đến nơi

cham_hoc

Xe tăng
Bác Cachoi có 1 bài viết công phu quá :D

tieu_tang

Xe hơi
Bắt đầu là việc chọn một chiếc xe phù hợp với khổ người, mầu sắc phong thuỷ, Grop đồ theo ý tiêu chí ngon bổ rẻ. Sau khi tham khảo những người chơi trước cuối cùng em đi đến quyết định với em XTC790
Việt thắng bán dầy nhưng vốn thích hàng xách tay cho nó hịn đành chơi kiểu đặt hàng.
XTC 790 có 02 loại SX tại Đài loạn và SX tại Tung Của phân biệt bởi Made in và hoa văn trên khung.
Sau thời gian chờ đợi cuối cùng em nó cũng về đến nơi
Cụ cho em biết tổng thiệt hại và thời gian chờ đợi của em này mới ạ!

raklei

Xe điện
kích thước cái thùng đấy là bao nhiêu đấy hả cụ,
lúc nào về vn e cũng phải xách theo một cái nếu thùng ko to quá.
hội chơi xe đạp nó còn có cái vali chỉ dùng cho xe đạp nhét gọn đúng 1 cái xe vào đi đâu vác đấy
nhưng thế thì ăn chơi quá ko theo đc.

bes

Xe lăn
Cảm ơn bài viết quá công phu và bổ ích.
Đề nghị bác chủ thớt bổ sung thêm : cái xe đạp trên để làm gì? Em muốn bàn về giá vàng trong này có được không?
Nhắc bác chủ thớt mai là thứ 6 rồi đấy.

cachoi

Xe điện
kích thước cái thùng đấy là bao nhiêu đấy hả cụ,
lúc nào về vn e cũng phải xách theo một cái nếu thùng ko to quá.
hội chơi xe đạp nó còn có cái vali chỉ dùng cho xe đạp nhét gọn đúng 1 cái xe vào đi đâu vác đấy
nhưng thế thì ăn chơi quá ko theo đc.
Kích thước bằng cái Plasma 52' bác nhé, còn Valy thấy bên Ngô quyền cũng bán

cachoi

Xe điện
Về chân chống có người bảo MTB không cần lắp :-B thôi tạm thế đã, Lên tổng thể nó thế này

bes

Xe lăn
Về chân chống có người bảo MTB không cần lắp :-B thôi tạm thế đã, Lên tổng thể nó thế này
Công nhận bác thật công phu, nếu mục đích chỉ là đạp trong nhà bồi dưỡng sức khỏe thì bác làm em này có phải pro hơn không, khách khứa đến nhà họ cũng đỡ hỏi :P

Để em giới thiệu thêm cho bác mấy mẫu mới (bên nhà ngoại em có bán ở Nguyễn Thái Học), nở ngực nở mông ghê lắm, hiệu quả nhanh cực :)

nab2195

Xe tăng
nhà bác Thái nhìn oách quá :D , kiểu này phải để em Yeti vào mới hợp :D

bác Primera : cái gì cũng phải từ từ bác ah, xe thì cứ phải đạp đã , đạp rồi mới chỉnh dần , bác cứ ra mua con xe mới tinh cho bác tự ráp xem mất bao lâu thì đi được :) , e cứ để các bác thợ ráp. đứng cạnh vừa nhìn vừa hỏi , vỡ ra dc nhiều thứ lắm . google thôi ko đủ đâu

Fiat_ELX

Xe điện
Chờ mãi mới được xem phóng sự của bác, nhà bác đẹp thật :))

cachoi

Xe điện
Dân chơi xe độp mà không tự tay lắp đồ thì, theo em, giảm đi 90% giá trị món đồ ấy !

Giống như các bác mua máy ảnh, ví dụ D700, cả ống kính, ví dụ 50/1.4, xong rồi bảo anh Vũ Nhật ơi anh lắp vào hộ em cả cắm thẻ giúp em lúc nào xong em qua em lấy !
Trước lơ ngơ chứ giờ có thể tự đặt hàng và thay Fork rồi:) nói đến 50 1.4 mới nhớ cái đấy đổi sang 24 70 các bao nhiêu nhì:P

Công nhận bác thật công phu, nếu mục đích chỉ là đạp trong nhà bồi dưỡng sức khỏe thì bác làm em này có phải pro hơn không, khách khứa đến nhà họ cũng đỡ hỏi :P
Liệu đấy, trưa anh vác con xe đạp 3.0 cho quả Giant Lego duplon ăn khói nhé:D

NoE

Đi bộ
muốn đi xe đạp nhưng kể ra cũng lắm công phu thật.... chúc mừng cụ chủ thớt có xe đẹp