Muốn gia nhập SFC

4_banh_tu_che

Xe đạp
Kính chào các bác.

Em mới đăng ký là thành viên của OF và em cũng vừa mới cưới vợ 2 (SF MLX 09). Em thấy diễn đàn OF rất hay, rất bổ ích... Em muốn đăng ký gia nhập SFC nhưng không biết thủ tục ntn? mong các bác chỉ giáo cho em với nhé (em ở HN).
Em đang định đi dán phim VK-70 nhưng xem thông tin lại bảo là dán phim giảm khoảng 20% tầm nhìn nên đang hơi lăn tăn, các bác tư vấn giúp em nhé. (thông cảm em là lính mới -> đừng ném đá em nhé).

Cảm ơn các bác nhiều.:41:

manhodessa

Xe tải
http://www.otosaigon.com/forum/m1411091.aspx Bác vô đây và gửi thông tin cho bac Kiến. Bác dán V kool đi không bị sao đâu .Em dán rồi đỡ nắng nóng nhiều đấy .Anh em trong OF được giảm 5% đấy

manhodessa

Xe tải
Không dán thì bác bị nóng thôi ,dán vào thì trong salon bác ngồi ấm cúng hơn .Nếu dán đen sì đi ngoài đường có em nào ngồi bên cạnh bạn bè bà cả ko nhìn thấy:))

Carens2009

Xe điện
Không dán thì đi chơi với em út nhỡ bà cả nhìn thấy thì tối bác có ra đường ngủ thôi.Mà sao bên các bác SFC không sang bên này lập một hội ,mà cứ phải nhảy sang bên kia lập thêm nick nữa mới đăng ký được nhỉ

longknu

Xe buýt
Kính chào các bác.

Em mới đăng ký là thành viên của OF và em cũng vừa mới cưới vợ 2 (SF MLX 09). Em thấy diễn đàn OF rất hay, rất bổ ích... Em muốn đăng ký gia nhập SFC nhưng không biết thủ tục ntn? mong các bác chỉ giáo cho em với nhé (em ở HN).
Em đang định đi dán phim VK-70 nhưng xem thông tin lại bảo là dán phim giảm khoảng 20% tầm nhìn nên đang hơi lăn tăn, các bác tư vấn giúp em nhé. (thông cảm em là lính mới -> đừng ném đá em nhé).

Cụ ra ngoài box hyundai- kia vào phần các chi hội - vào chi hội Santa fe trong đó có mục đăng ký thành viên mới. Còn về dán kính theo em không nên dán ( tốn tiền) vì điều hòa SF rất tốt nhanh mát. Em cũng ở HN đi một năm rồi có thấy nóng đâu ( Theo em biết cụ Kiến vàng đi 2 năm rồi cũng không dán kính).

kienvang

Xe buýt
Kính chào các bác.

Bác chỉ cần cung cấp thông tin: danh tính, số phone,biển số xe, email, nghề nghiệp là có thể gia nhập được rồi.(b) Bác lưu ý giúp mục chi hội Santafe ở OF ở phần các chi hội phía dưới...
Về dán kính, nếu bác thích hoặc hay đi Lào, miền Trung hoặc hay chở longleg :) thì nên dán VKool. Nếu xe bác là xe MLX rồi thì theo tôi cũng ko cần dán vì kính SF trừ loại HMV giá rẻ còn lại đều tinted (nhuộm?) sẵn trong nhà máy nên các bác nhìn vào kính lái, hậu, các cửa... sẽ thấy độ xuyên sáng 70%...

caisua

Xe lăn
Em đi SF bèo, kính trắng mới cần dán chứ, kính MLX đã chống tia rồi

PHE SANTA

Xe tải
Cụ xe MLX của em cũng đã phải dán rồi , nói chung dán xong đi nó dễ chịu hẳn mùa hè nắng không bị rát tay , từ ngày em dán không phải dùng đến kính mát , nhìn chung là cảm giác mát mẻ dễ chịu hơn nhiều bác ợ
Em dán loại destini của long thịnh - số 1 LVL giá tình thương 5 củ , nói chung OK

annguyen282

Xe hơi
dán vào, nhìn chữ Vkool cũng đẹp cái kính.(b)

4_banh_tu_che

Xe đạp
Bác chỉ cần cung cấp thông tin: danh tính, số phone,biển số xe, email, nghề nghiệp là có thể gia nhập được rồi.(b) Bác lưu ý giúp mục chi hội Santafe ở OF ở phần các chi hội phía dưới...
Về dán kính, nếu bác thích hoặc hay đi Lào, miền Trung hoặc hay chở longleg :) thì nên dán VKool. Nếu xe bác là xe MLX rồi thì theo tôi cũng ko cần dán vì kính SF trừ loại HMV giá rẻ còn lại đều tinted (nhuộm?) sẵn trong nhà máy nên các bác nhìn vào kính lái, hậu, các cửa... sẽ thấy độ xuyên sáng 70%...
Tks bác Kiến Vàng.
Em đã vào phần bác chỉ dẫn "chi hội Santafe ở OF ở phần các chi hội phía dưới..." và cả đường Link bác cho mà chỉ thấy danh sách 265 Member, không thấy chỗ nào để điền các thông tin. Bác chỉ cụ thể giúp em 1 lần nữa nhé (phiền bác quá) .

Tks bác nhiều.

manhodessa

Xe tải
Bác cứ đưa thông tin :
Họ và tên
Điện thoại , e-mail
Biển số xe và nganh nghề

Chúc bác sớm thành thành viên SFC(c)

kienvang

Xe buýt
Tks bác Kiến Vàng.
Em đã vào phần bác chỉ dẫn "chi hội Santafe ở OF ở phần các chi hội phía dưới..." và cả đường Link bác cho mà chỉ thấy danh sách 265 Member, không thấy chỗ nào để điền các thông tin. Bác chỉ cụ thể giúp em 1 lần nữa nhé (phiền bác quá) .

Tks bác nhiều.
Như bác Mạnh Ô đét xa đã hướng dẫn, bác chỉ cần cung cấp đủ 5 thông số:
Danh tính, số phone, biển số xe, email, nghề nghiệp là ok. Việc đưa vào danh sách chỉ mất tối đa 5 phút. (b)(b)
Như vậy, nếu bác cung cấp sớm, số thứ tự của bác sẽ là 266! :)

manhodessa

Xe tải
Như bác Mạnh Ô đét xa đã hướng dẫn, bác chỉ cần cung cấp đủ 5 thông số:
Danh tính, số phone, biển số xe, email, nghề nghiệp là ok. Việc đưa vào danh sách chỉ mất tối đa 5 phút. (b)(b)
Như vậy, nếu bác cung cấp sớm, số thứ tự của bác sẽ là 266! :)
Bao giờ có số 666 bác Kiến cho em xin nhé(c)

kienvang

Xe buýt

Slowly

Xe tải
Hóa ra bác Kienvang nhà ta cũng hoạt động bên này ah.Em mới tham gia OF thôi nhưng bên OS em cũng đọc nhiều rồi ,thấy có bác Kienvang bên đấy

manhotest

Xe máy
"câu châm ngu"

Rượu là phù du,tình là phù phiếm
Không rượu phù túi (k tốn tiền rượu),không tình phù cu(k chổ giải quyết)
hahahaha

Concuucon

Xe hơi
đi gold có đc vào hội ko hả bác kiến:ohmy::ohmy: